รบกวนผู้รู้เรื่อง 62 หน่อยครับผม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนผู้รู้เรื่อง 62 หน่อยครับผม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนผู้รู้เรื่อง 62 หน่อยครับผม

1. คือผมเองเป็นมือใหม่อ่าครับมีรถอยู่คันนึง บางคนก็บอกว่า 62บางคนก็บอกว่า 64ก็เลยอยากรู้ว่าจะดูไงอ่าครับ ไม่แน่ใจ แต่ตรงบังโคลนหน้ามันจะไม่มีเป็นรอยสันๆตรงข้างๆเหมื อน64อ่าครับ มันเรียบไปเลยแบบ62ที่ผมเปิดดูตามหน้าซื้อขายไงมีจุด สังเกตุตรงไหนอีก รบกวนบอกทีนะครับ
    2. ถ้าผมจะปล่อยคันนี้ ราคาในตลาดมันอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่อ่าครับ สีสวย ผมรถวิ่งได้ ของเดิมประมาณ90% มีทะเบียนที่แบบเป็นใบๆอยู่เลยอ่าครับ ขาดต่อมา30ปีและมั้ง..555
    3. ทะเบียนแบบนี้ต่อได้ป่าวหว่า55
    4.ใครรู้จักอู่ซ่อมเครื่องดีๆ แถวนนทบุรีบ้างไหมครับผม แนะนำด้วย

กระทู้เดียวเอาซะคุ้มเลย ยังไงรบกวนพี่ๆที่ทราบข้อมูลคำถามเหล่านี้ตอบให้ด้วย นะครับผม ผมมือใหม่ครับ รบกวนทีครับ ขอบคุณครับ

Rally...Pinky Pinky...Angel's Avatar
    สถานที่
    kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

เลขเครือ่งกะโครง มันจะเป็น Vbb 1 T กะ Vbb 1 M จ้าดูภาย นอกมันก็คล้ายๆๆกันแหละ
    อยุ่ นนหรือ เราอยุ่แถว ยันฮี นะ ว่างๆๆคุยกัน
    เรื่องเครื่องยนต์นะพี่พอรู้...แต่เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่รู้จะทำยังไง

เบอร์ใหม่จ้าพี่น้อง ARM (พิ้งกิ้) 0894947688
    (เพื่อน)"รับสมาชิก กลุ่ม Kmitnb Scooter ครับ Add Msn facebook คุยกัน"

www.Scooter-Service.co.cc NewUpdate เม.ย 55

Senior Member KaiJae's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับ ดูที่เลขตัวถังรถเป็นหลัก ถ้าดูภายนอกก็จะมี
    - 62ท้ายมนต์ 64ท้ายตัด.....
    -62ถังน้ำมันจม ครับ
    -ภายนอกส่วนอื่นๆนั้นก็คล้ายๆกันครับ.....
    ทบ.ขาด30ปี......คงต้องนำรถไปตรวจสภาพรถแล้วครับ
    * ราคาลองดูในกระทู้ซื้อขายนะครับ...แต่ถ้าจะขายลองโพส รูปและราคาดูสิครับ น้องผมก็สนใจอยู่เหมือนกัน...

มัลติพลาย http://prachachai1963.multiply.com/

Bookmarks