คือรถผมมีอาการอย่างนี้จะแก้ไขยังไงครับมีใครเคยเป็น บ้างครับผมใช้เครื่อง a12 ครับรถแองเกียนะครับ
1.เวลาผมขับเร่งไปที่ความเร็วประมาณ 80-90 เวลาเหยียบคันเร่งก็ไม่มีปัญหาอะไรครับแต่พอผ่อนเท้า ก็จะมีอาการสั่นเหมือนวิ่งผ่านไอ้แถบสีขาวถี่ๆๆตามท้ องถนนอ่ะครับแต่พอเร่งก็หายพอผ่อนก็เป็นอีกแต่ถ้าวิ่ งไม่ถึง80-90ก็ไม่เกิดอาการครับ แก้ยังไงครับ
2.เวลาผมขับรถไปได้ซัก ครึ่ง-1ชม เวลารถติดพอจะออกตัวเครื่องก็ดับ(เบาดับ)ต้องปิดแอร์ แล้วก็สตาส์ถึงไปต่อได้พอขับขับไปได้ซัก20-30เมตรเปิดเเอร์ใหม่ปรากฏว่าแอร์จะไม่ค่อยเย็นเหมือน ตอนสตาสต์ตอนออกจากบ้านอ่ะครับแล้วซักพักถึงจะเย็น แก้ยังไงครับ
3.1-2 ใช้งบ ประมาณเท่าไหร่ครับ- -