ไปเที่ยวกันดีกว่าชาวpx..ใครไปยกมือขึ้น

ชื่อกระทู้: ไปเที่ยวกันดีกว่าชาวpx..ใครไปยกมือขึ้น

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

Arrow ไปเที่ยวกันดีกว่าชาวpx..ใครไปยกมือขึ้น

หลังจากที่ออกทริปขี่รถเมื่อยตูด กันมามากแล้ว ขอเจอแบบ แด๊นซ์ เต้น กัน บ้าง
    สำหรับวันยังไม่แน่ นอน แต่ขอราวๆต้นเดือนหน้า ครับ แต่สำหรับ ญ. เด๋ว จัดให้ครับ
    รับรองมีไม่จำกัด(อยากรู้ต้องหลังไมค์ครับ)
    สถานที่ ถนน ข้าวสาร ร้านBRICK BAR อยากเจอเพื่อนชาวPX club ม้างนะครับ
    งบประมาณถ้าเกิน5คน ขอคนละ300฿ พอครับ อยากไปวันธรรมดา มันจะได้ไม่แน่น แต่คนเยอะทุกวันรับรอง(หลังจากนั้น จะไปต่อก็ได้ครับมีต่ออีกปิดเช้า)หรือว่าไปหาไรกินกั น ก็ตามลำบากได้เรย
    ถ้าไปลงชื่อด่วน....สงวนสิทธิ์สำหรับ 20+ นะครับ หรือใครยังไม่ถึงก็หาบัตรที่หน้าเหมือน นะครับเด๋วเคลียให..้อิอิ

และหวังว่าจะเจอกันนะครับ!

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

Member Armkakimoto's Avatar
    สถานที่
    PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปคับพี่ผมไป หลังสอบเสร็จพอดีเลย เออลืม!!!!!!!!!!!!!!! (ผมอยู่ขอนแก่น) อดเลย

Mr.Piyanut Thammarit (Arm)| Line : Armkakimoto | Mail : [email protected]|

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

สงสัยผมคงอดไปครับดูหน้าก็รู้อายุยังไม่ถึงครับ ฮ่าๆๆๆๆ

แต่ถ้าไปผมก็อยู่แถวๆนั้นและครับ ชอบไปมั่วสุมอยู่แถวหน้าแม็คสตรีวิท

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ว่าจะอยู๋เหมือนกันไม่ได้ไปซักที เห็นเพื่อบอกว่า วันพุทธมั้งถ้าจำไม่ผิดที่ว่าสนุกๆ วันไปนนัดไปขี่เที่ยวตามสถานที่สวยๆ ใน กทม. กันดีกว่า แล้วไปต่อกันยาวๆ เลย ดีไหม แต่นัดล่วงหน้าก็จะดีนะครับ จะได้ลางานถูก
    เออ เดือนหน้า ทางกลุ่ม Bbb ฝมจัดไปนอนเล่นค้างคืนสัตหับกันจ้า ทะเลสวย น้ำใส คลื่นซัดหาดทรายขาว ร่มเย็นร่มรื่น ไปด้วยกันไหมครับ กางเตนท์นอนในสนามบินอู่ตะเภา

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ว่าจะอยู๋เหมือนกันไม่ได้ไปซักที เห็นเพื่อบอกว่า วันพุทธมั้งถ้าจำไม่ผิดที่ว่าสนุกๆ วันไปนนัดไปขี่เที่ยวตามสถานที่สวยๆ ใน กทม. กันดีกว่า แล้วไปต่อกันยาวๆ เลย ดีไหม แต่นัดล่วงหน้าก็จะดีนะครับ จะได้ลางานถูก
    เออ เดือนหน้า ทางกลุ่ม Bbb ฝมจัดไปนอนเล่นค้างคืนสัตหับกันจ้า ทะเลสวย น้ำใส คลื่นซัดหาดทรายขาว ร่มเย็นร่มรื่น ไปด้วยกันไหมครับ กางเตนท์นอนในสนามบินอู่ตะเภา
    อดๆๆง่า อีก2เดือนข้างหน้ากระดิกไปไหนไม่ได้เลย เจองานใหญ่อีก2เดือนครั้งหน้า รอผ่านช่วง2เดือนหน้าไปก่อนค่อยไปเที่ยวด้วยกันนะ ชาว px club

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จ้า ๆๆ แต่ไม่แน่อาจไปขี่รถเล่นใน กทม. หน่อย ชิวๆๆ แล้วจะบอก

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Bookmarks