ขอความช่วยเหลือคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือคับ

Senior Member korn...1964's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เตือนคอเดียวกัน

ไอ้*** ณัฐวุฒิ อินทรสาคร 102/8 หมู่ 4 ต.ปากเพรก อ.เมือง จ.กาญจนบุรี บอกขายรถ บอกขับได้ 64 แท้ ส่งมารถพังสนิด และยังเป็นรถแปลงสัด ส่งรถมาไม่ถึงไม่รับผิดชอบ ปิดเครืองหนี ต้อง
    ไปเอารถถึงนครปฐม เพราะมีปัญกาเรื่องเอกสาร จงใจหนีชัดๆ ไม่อยากให้มีคนแบบนี้ในกลุ่ม มันชื่อ นัดเดี๋ยวจะลงรูปให้ดู เบอร์มัน 081-8571715 ขอโทษเจ้าของ web ด้วย

ว่าไงก็ติดต่อมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย korn...1964 : 29-05-2008 เมื่อ 12:33

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

รับทราบครับ...เดี๋ยวตามให้ครับ...
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Junior Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฟังนะพวกพี่

รถของแท้มากมายบอกขาย38000ต่อเหลือ36000ผมไม่ว่าสุดท ้ายจบลงที่32000แต่โอนเงินมาให้ผม28000แต่รถเครื่องไ ม่ติดผมต้องออกตังค่าส่งให้อีก1740รวมแล้วผมได้เงิน2 6260บาทสำหรับ64ราคานี้มันแพงเหรอครับแต่คุณยังไม่ให ้เงินผมอีก4000ผมคิดว่าคุณคงไม่ให้แล้วคุณก็เอาเงินไ ปทำสิครับ ผมก็บอกคุณแล้วว่าให้มาดูรถก่อน แล้วที่หลังคุณไม่ต่องเขามาป่วนในบอร์ดของกลุ่มปาร์แ มนอีก กลุ่มปาร์แมนไม่เกี่ยวมันเป็นเรื่องของคุณกับผม ผมต่องขอโทษพวกพี่พี่ทุกคนด้วยที่นำเอาเรื่องวุ่นวุ่ นเข้ามาอีกแล้ว

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยังไม่จบ

• บอดี้ปะผุมาไม่ได้แปลงแล้วที่ด่าว่าผมว่า สัด นะมันคงไม่ใช้ผมหลอกเพราะผมไม่ใช่ ควายวะ ก็บอกแล้วว่าให้มาดูรถคุณก็ไม่มา64ราคา26,260มันแพงเ หรอครับ มันเป็นเรื่องของคุณกับผมกลุ่มปาร์แมนไม่เกียว ผมขอโทษนะครับพี่พี่ปาร์แมนทุกคนที่นำเรื่องวุ่นวุ่น อีกแล้ว

Senior Member korn...1964's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ No...LOGO อ่านข้อความ
    • บอดี้ปะผุมาไม่ได้แปลงแล้วที่ด่าว่าผมว่า สัด นะมันคงไม่ใช้ผมหลอกเพราะผมไม่ใช่ ควายวะ ก็บอกแล้วว่าให้มาดูรถคุณก็ไม่มา64ราคา26,260มันแพงเ หรอครับ มันเป็นเรื่องของคุณกับผมกลุ่มปาร์แมนไม่เกียว ผมขอโทษนะครับพี่พี่ปาร์แมนทุกคนที่นำเรื่องวุ่นวุ่น อีกแล้ว
    ก่อนที่จะโอนเงิน ผมถามว่ารถเป็นไง ขับได้รึปล่าว เครื่องเป็นแบบใหน ใหนไม่ตรงกับที่พูดเลยสักนิด ลูกผู้ชายรึปล่าวถ้างั่น เอาเงินคืน เอารถไป แล้วที่มาลงในบอร์ดนี้ผมไม่ได้ว่ากลุ่มนี้ แต่คิดว่า อยู่แถวๆบ้านน่าจะรู้จัก ทำอย่างนี้ใซ้ได้ที่ใหน มีไรก็พูดตรงๆดิ ไม่พอใจราคาก็ไม่ต้องขาย จะหลอกกันทำไม

Member sCooter_man's Avatar
    สถานที่
    สับโดด sCooter คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุยกันดีๆ ประณีประนอมกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ korn...1964 อ่านข้อความ
    ก่อนที่จะโอนเงิน ผมถามว่ารถเป็นไง ขับได้รึปล่าว เครื่องเป็นแบบใหน ใหนไม่ตรงกับที่พูดเลยสักนิด ลูกผู้ชายรึปล่าวถ้างั่น เอาเงินคืน เอารถไป แล้วที่มาลงในบอร์ดนี้ผมไม่ได้ว่ากลุ่มนี้ แต่คิดว่า อยู่แถวๆบ้านน่าจะรู้จัก ทำอย่างนี้ใซ้ได้ที่ใหน มีไรก็พูดตรงๆดิ ไม่พอใจราคาก็ไม่ต้องขาย จะหลอกกันทำไม
    ถึงคุณ korn1964 คุยกันดีๆคับในที่ๆนี้ เพราะว่าเขาดูกันทั้งประเทศ มีอะไรคุยกันไปเลย

จะเอายังไงก็บอกมา อย่ามาว่ากันไปว่ากันมา เพราะแต่ล่ะคนผมว่ารู้กันอยู่แก่ใจทั้งนั้น

เอางี้เด๋วดูหั้ยล่ะกัน ทุกปัญหามีทางแก้ไข อยู่ที่ว่าจะแก้ให้ดีหรือแก้ให้ไม่ดี ส่วนณัฐวุฒิไม่ต้อง

มาเถียงกันในนี้เข้าจัยกันไหมค๊าบบบบบบบ............ ...................................
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรา มองจุดที่ลื่น.. Balliku@hotmail.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

สถานที่แห่งนี้คือ สาธารณะ ที่ทุกคนสามารถรู้และเห็นได้..

กรณีแบบนี้ควรทำความเข้าใจกันด้วยเหตุและผลครับ..ไม่ ควรใช้วาจาและอารมณ์เป็นที่ตั้ง..

สมานฉันท์เข้าไว้ครับ..วงการนี้มันแคบ..

ขอบคุณครับ

จาก CEO PARMAN 555+
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เซ็งโครต

จบบริบูรณ์แล้งครัวขอขอบคุณทุกท่านมาณโอกาสนี้ด้วยจา กใจที่รับฟังและติดตามข่าวสารมาโดยตลอดแล้วขอบคุณครั บ และสุดท้ายอยากจะกล่าวคำว่า parman สู้สู้...........สงสัยจะโดนอีกแล้ว

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ขอยินดีกับ น้องนัทด้วยนะครับ ที่เคลียกันเป็นที่เข้าใจ..

ขอให้จบอย่างสันติ ทั้งสองฝ่ายนะครับ..ไม่ติดใจกัน

บอกแล้วว่า วงการนี้มันแคบ..ทำอะไร ควรที่จะรอบคอบนิสนึงครับ.. สู้ๆๆ

PARMAN จงเจริญ!!! Yeh!!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

ขอบคุณ
    0

ผมไม่ได้ตั้งใจให้เป็นแบบนี้ แต่คุณเป็นผมก็น่าเข้าใจ ไม่ตรงกับที่พูดเลยสักนิด โกหกทุกอย่าง
    เครื่องบอกว่าติด ไม่ติดกดไม่ลง แถมเป็นฟอินเดีย และน็อตโช๊คหลังยังไม่ใส่ สานเดียร์ สายคันเร่ง
    ไม่ใส่ ยำมาชัดๆ ผมไม่ได้ว่ากลุ่มนี้ เพราะคนเราเลี้ยงดูมาไม่เหมือนกัน
    และอยากถามว่าจบตรงใหน ปิดเครื่องปัดความรับผิดชอบตั้งแต่แรก และเงินที่โอนก็ถอนออกตั้งแต่เย็น
    พฤติกรรมมันคล้ายๆ

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ korn...1964 อ่านข้อความ
    ผมไม่ได้ตั้งใจให้เป็นแบบนี้ แต่คุณเป็นผมก็น่าเข้าใจ ไม่ตรงกับที่พูดเลยสักนิด โกหกทุกอย่าง
    เครื่องบอกว่าติด ไม่ติดกดไม่ลง แถมเป็นฟอินเดีย และน็อตโช๊คหลังยังไม่ใส่ สานเดียร์ สายคันเร่ง
    ไม่ใส่ ยำมาชัดๆ ผมไม่ได้ว่ากลุ่มนี้ เพราะคนเราเลี้ยงดูมาไม่เหมือนกัน
    และอยากถามว่าจบตรงใหน ปิดเครื่องปัดความรับผิดชอบตั้งแต่แรก และเงินที่โอนก็ถอนออกตั้งแต่เย็น
    พฤติกรรมมันคล้ายๆ
    จงจบอย่างสันติแล้วคุนจะมาโพสว่าผมทำไมนี่มันบอร์ดขอ งกลุ่มปาแมนเขาคุนเก็บเอาคำพูที่หยาบคายของคุนไปโพสท ี่อื่นผมก็บอกแล้วไงว่าปาแมนเกี่ยวอะไรด้วยทุกคนก็ต้ องบอกว่ารถของตัวองดีทั้งนั้นแหละแล้วถ้าบอกว่ารถเน่ าจะมีไครมาซื้อไหมครับจบได้แล้วครับมันเป็นสื่อสารธา ณะไครผ่านไปผ่านมาเห็นเข้าปาแมนจะเสียชื่อเสียงโดยที ่พวกเขาไม่ได้ก่อเพราะว่ามันเป็นเรื่องของคุณกับผมปา แมนไม่เกี่ยว

Member sCooter_man's Avatar
    สถานที่
    สับโดด sCooter คลับ
    ขอบคุณ
    0

กำๆ ตงลงจบป่าวหว่ะเนี้ย ไอเราก็เฝ้าติดตาม พอๆกะ HotNew เลยนะเนี่ยยยยย
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรา มองจุดที่ลื่น.. Balliku@hotmail.com

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    1

สงสัยจาจบไม่ลงนะนี่งานนี้ ... ต่างฝ่ายต่างมีเหตุผล(หรือเปล่าหว่า)
    จากที่ฟังๆ มาอะนะ คนซื้อต่อมากมาย...คนขายก็อยากขาย...เลยกลายเป็นเรื่ องขึ้นมา...

ดีเหมือนกันร้อนแรงดี ได้อยากเข้ามาดูบ่อยๆ...

จะให้ดีโทรไปปรับความเข้าใจกันดีกว่านะ...วงการมันแค บ วันหน้าวันหลังอาจได้เดินทางร่วมกัน...หรือพบปะสังสร รค์กัน จะได้ยิ้มได้ในวันต่อๆไป...คนเราพลาดกันได้...แต่ทุก ปัญหาก็แก้ไขได้นะ...เอาใจช่วยทั้งสองคนละครับ...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้เข้ามานาน มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นด้วยรึ เอ้อไปกันใหญ่แล้วงานนี้ เอ้าคนที่ก่อเรื่องก้เปิดเครื่องโทรไปเคลียกันเถอะ เรื่องอายขายขี้หน้าไว้ที่หลัง เดียว เดือนเดียวคนก้ลืมแล้ว แต่เรื่องงี้ ไม่ไม่ใช่เสียคนเดียวหรอกเสียทั้งเข่ง แบบปลาเน่าอ่ะ สามคนในที่นี้เป้นผู้ดูแลบอร์ดน่ะ แต่จะไม่ลบจนกว่าเรื่องจะจบจริงๆ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    ไม่ได้เข้ามานาน มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นด้วยรึ เอ้อไปกันใหญ่แล้วงานนี้ เอ้าคนที่ก่อเรื่องก้เปิดเครื่องโทรไปเคลียกันเถอะ เรื่องอายขายขี้หน้าไว้ที่หลัง เดียว เดือนเดียวคนก้ลืมแล้ว แต่เรื่องงี้ ไม่ไม่ใช่เสียคนเดียวหรอกเสียทั้งเข่ง แบบปลาเน่าอ่ะ สามคนในที่นี้เป้นผู้ดูแลบอร์ดน่ะ แต่จะไม่ลบจนกว่าเรื่องจะจบจริงๆ

เหรอ...แหล่ม...ตามนั้นจัดไปพี่...
    ...

Bookmarks