Cg .. Jx .. แทรคเกอร์ .. โมตาร์ด .. ทุกแนว มีอะไหล่ขายครับ .. ท่อแทร็ป .. ล้อกว้างๆ . - หน้า 58

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 58 จากทั้งหมด 878 หน้า แรกแรก ... 8 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 108 158 558 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Cg .. Jx .. แทรคเกอร์ .. โมตาร์ด .. ทุกแนว มีอะไหล่ขายครับ .. ท่อแทร็ป .. ล้อกว้างๆ .

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

โอเคครับพี่ผมคงซื้อรถร้านพี่ทำร้านพี่เลยยังไงพี่ว่ างๆผมจะโทรไปคุยครับ
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ดีคับพี่บอย ผมเอกมุกดาหารคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย autoglass69 : 24-03-2009 เมื่อ 22:19
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ดีคับพี่บอย ผมเอกมุกดาหารคับ คือว่าตอนนี้ผมรอปลายท่อแท็ป และแผ่นแท็ป 8 แผ่น ขอบล้อหน้า 4 นิ้ว
    หลัง 3 นิ้ว คือว่ารอแต่อะไหล่ของพี่อย่างเดียวงานถึงจะเดินได้คั บ เพราะว่าผมวางเครื่อง CBR 150
    ต้องการยกเครื่องขึ้นโครงแล้วแต่ไม่มีล้อให้เลงศูนย์ กลาง ผมจึงไม่สามารถยกเครื่องขึ้นบนโครง jx
    เพราะฉะนั้นผมเลยต้องรอพี่คนเดียวคับ โทษทีคับพี่บอย ไม่ทราบว่าคิวผมจะเสร็จวันไหนคับช่วยตอบผมด้วยคับ
    เพราะเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนนั้นพี่บอยบอกว่าแม็กของผมนั้นพี่ได้ตัดก ้านไปแล้ว แล้วจากนั้นมาผมก็โทร ติดต่อพี่บอย-
    ไม่ได้อีกเลยคับ ไม่ทราบว่างานไปถึงไหนแล้วคับ ช่วยกรุณาส่งข่าวบอกผมทีนะคับพี่บอย เบอร์ 087-3434268
    ( เพราะว่าผมรอพี่คนเดียวจริงคับ ) จาก เอก มุกดาหารคับem97em97em97em97em97em97
    เออแล้วผมลืมถามคับ ไม่ทราบว่าพี่บอยจะเปิดเครื่องโทรศัพท์วันไหนอ่ะคับ ขอโทษด้วยคับที่รบกวน
    เงินผมก็โอนให้เหมือนกันแต่พี่บอยตอบแต่เพื่อนคนอื่น ผมโพสไป 2 ครั้งนี้ครั้งที่ 2 แล้วคับ ครั้งแรกพี่ตอบข้ามของผมไปเลยอ่ะคับ นี่ก้ออาทิตย์ที่ 3 แล้วอ่ะคับ แต่ผมก็จะรอคับ แต่ยังไงพี่เร่งมือให้ผมทีนะคับพี่บอย
    เพราะผมรออะไหล่พี่คนเดียวคับ ถ้าได้อะไหล่พี่งานก้อเดินหน้าจนเสร็จคับ แต่ตอนนี้งานเดินไม่ได้อ่ะคับ
    ขอโทษพี่บอยนะคับที่รบกวน แต่ผมใจจะขาดเเล้วคับ อยากจะขี่รถแล้วคับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย autoglass69 : 24-03-2009 เมื่อ 22:18
    Member Baddog's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

มีท่อช๊อดกัน ปะงับ อยากได้

ชีวิตอิสระไปกะ(R Cha)
    Member oak_gb's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0
    0

K.บอย ช่วงนี้ท่าจะยุ่งจริงๆ em97

แวะมาทักทายซะหน่อย......เอ่ออ ตอนนี้กระทู้หลุดจากปักหมุดแล้ว อย่าลืมไปเสียบหมุดไว้ที่เดิมหล่ะครับ k.บอย เด๋วลูกค้าจะหากระทู้กันไม่เจอ เด๋วงานจะเข้านะเอ้า ไว้ว่างๆจะโทรไปหานะครับ em97

โอ๊ะ ราชบุรี
    " Who does not have Friends only lives half a Life. "

ใ ค ร ก็ ต า ม ไ ม่ เ ค ย มี เ พื่ อ น เ ข า ผู้ นั้ น ไ ด้ มี ชี วิ ต อ ยู่ เ พี ย ง

ค รึ่ ง ชี วิ ต เ ท่ า นั้ น

*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*----*
    บอยบ้านพราน's Avatar
    สถานที่
    ร้านบอยบ้านพราน กำแพงเพชร 089-2738808
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ popomomoza อ่านข้อความ
    โอเคครับพี่ผมคงซื้อรถร้านพี่ทำร้านพี่เลยยังไงพี่ว่ างๆผมจะโทรไปคุยครับ

em97 ครับ ยังงัยก็โทรมาละกันนะ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่

taekung's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บอยบ้านพราน อ่านข้อความ
    อาร์มเวฟ ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ แต่ถ้าจะให้ดี ใช้อาร์ม โนวา โชคคู่ น่าจะชัวร์กว่า ใส่ได้แน่นอนครับ

เเล้วจะใส่ดุมไรครับพี่บอย

ถ้าใส่ดุมเดิมมันจะใส่ได้หรอครับเเล้วต้องเเปลงยังไง ครับ

บอกวิธีเเปลงด้วยครับจะได้บอกช่างถูก

em97
    โทร : 088-1495180 เต้

เลขบัญชี 615-0-45367-7
    นาย ธรรมสรณ์ ทอง
    ธนาคาร กรุงไทย

ทำดีให้คนเกรงดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว !
    สถานที่
    ร้านบอยบ้านพราน กำแพงเพชร 089-2738808
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ autoglass69 อ่านข้อความ
    ดีคับพี่บอย ผมเอกมุกดาหารคับ คือว่าตอนนี้ผมรอปลายท่อแท็ป และแผ่นแท็ป 8 แผ่น ขอบล้อหน้า 4 นิ้ว
    หลัง 3 นิ้ว คือว่ารอแต่อะไหล่ของพี่อย่างเดียวงานถึงจะเดินได้คั บ เพราะว่าผมวางเครื่อง CBR 150
    ต้องการยกเครื่องขึ้นโครงแล้วแต่ไม่มีล้อให้เลงศูนย์ กลาง ผมจึงไม่สามารถยกเครื่องขึ้นบนโครง jx
    เพราะฉะนั้นผมเลยต้องรอพี่คนเดียวคับ โทษทีคับพี่บอย ไม่ทราบว่าคิวผมจะเสร็จวันไหนคับช่วยตอบผมด้วยคับ
    เพราะเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนนั้นพี่บอยบอกว่าแม็กของผมนั้นพี่ได้ตัดก ้านไปแล้ว แล้วจากนั้นมาผมก็โทร ติดต่อพี่บอย-
    ไม่ได้อีกเลยคับ ไม่ทราบว่างานไปถึงไหนแล้วคับ ช่วยกรุณาส่งข่าวบอกผมทีนะคับพี่บอย เบอร์ 087-3434268
    ( เพราะว่าผมรอพี่คนเดียวจริงคับ ) จาก เอก มุกดาหารคับem97em97em97em97em97em97
    เออแล้วผมลืมถามคับ ไม่ทราบว่าพี่บอยจะเปิดเครื่องโทรศัพท์วันไหนอ่ะคับ ขอโทษด้วยคับที่รบกวน
    เงินผมก็โอนให้เหมือนกันแต่พี่บอยตอบแต่เพื่อนคนอื่น ผมโพสไป 2 ครั้งนี้ครั้งที่ 2 แล้วคับ ครั้งแรกพี่ตอบข้ามของผมไปเลยอ่ะคับ นี่ก้ออาทิตย์ที่ 3 แล้วอ่ะคับ แต่ผมก็จะรอคับ แต่ยังไงพี่เร่งมือให้ผมทีนะคับพี่บอย
    เพราะผมรออะไหล่พี่คนเดียวคับ ถ้าได้อะไหล่พี่งานก้อเดินหน้าจนเสร็จคับ แต่ตอนนี้งานเดินไม่ได้อ่ะคับ
    ขอโทษพี่บอยนะคับที่รบกวน แต่ผมใจจะขาดเเล้วคับ อยากจะขี่รถแล้วคับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยคับ

ts23 ครับ ขอโทษอีกครั้งครับ ไม่ค่อยมีเวลาทำงานเลย พ่อก็ป่วยขยับตัวไม่ได้ ต้องคอยจับลุกมาป้อนข้าว เเละ ต้องคอยเปลี่ยนผ้าอ้อม ครับ แถมยังต้องบริหารงานคนเดียวอีก อยากให้มาเห็นงานที่ร้านจริงๆครับ ว่าไม่ได้มีลูกน้อง ทุกอย่าง ทุกขั้นตอน ทำคนเดียว ทำเองทั้งหมดเลยครับ ไม่มีพ่อค้าคนไหนหรอกนะที่อยากให้ลูกค้าโทรมาทวงงานบ ่อยๆ หรือ ส่งงานล่าช้าให้เสียประวัติหรอกครับแต่มันสุดวิสัยจร ิงๆที่ผมทำไม่ทันเพราะอะไหล่แต่ละชิ้นที่ขายเป็นงานแ ฮนด์เมดทั้งสิ้นครับ ไม่ได้ใช้เครื่องจักรผลิตปั๊มๆๆๆ ออกมาเป็นร้อยๆชิ้น ผมเองก็ไม่ได้กลั่นแกล้ง หรือ ตั้งใจจะดองงานให้ช้า แต่มันทำไม่ทันจริงๆ

em89 ขอโอกาศพี่ทำงานหน่อยครับ

บางครั้งคำพูดของผมอาจจะดู ดุดัน ใส่อารม แต่ไม่เคยใจร้ายใจดำ หรือ คิดดูถูกลูกค้า หรือ เอาเปรียบลูกค้าจนเกินไป แต่การค้าขาย ก็ต้องมีบ้างที่ต้องหวังกำไร ทุกๆวันนี้ผมอยู่ได้ ก็เพราะลูกค้าทุกๆท่านที่คอยอุดหนุน และ สนับสนุนผมครับ เพราะฉนั้นลูกค้าคือผู้มีพระคุณสำหรับผม ทุกๆท่าน ผมจึงไม่เคยคิด คด โกง ลูกค้าครับ ไม่เจริญ ซื้อขายกับ บอย ไม่โดนโกงแน่นอน อย่างเลวร้ายที่สุด ก็คือ ส่งช้าบ้าง ในบางราย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baddog อ่านข้อความ
    มีท่อช๊อดกัน ปะงับ อยากได้
    ท่อ ช๊อตกัน ไม่ได้ขายครับ ไม่ค่อยมีใครถามหาเลย
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oak_gb อ่านข้อความ
    K.บอย ช่วงนี้ท่าจะยุ่งจริงๆ em97

แวะมาทักทายซะหน่อย......เอ่ออ ตอนนี้กระทู้หลุดจากปักหมุดแล้ว อย่าลืมไปเสียบหมุดไว้ที่เดิมหล่ะครับ k.บอย เด๋วลูกค้าจะหากระทู้กันไม่เจอ เด๋วงานจะเข้านะเอ้า ไว้ว่างๆจะโทรไปหานะครับ em97

โอ๊ะ ราชบุรี

em95 สวัสดีครับ คุณโอ๊ะ ราชบุรี

ช่วงนี้ ยุ่งจริงๆครับ มากำแพงเพชรเมื่อไรก็แวะมาเที่ยวหาผมบ้างครับ คิดถึงครับ ขอให้ธุรกิจคุณโอ๊ะ ยิ่งเจริญๆ เฮงๆ รวยๆขึ้นอีกนะครับ

ป.ล ผมก็ไม่รู้ว่า กระทู้หลุดปักหมุดตอนไหน เดี๋ยวจะรีบจัดการครับ ขอบคุณที่ห่วงใยครับ

Member Fom€๐’ Pichit's Avatar
    สถานที่
    Little MOTO Phichit
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่บอยโฟมจะสั่งแทร็ปโทรติดต่อไม่ได้เลย
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taekung อ่านข้อความ
    เเล้วจะใส่ดุมไรครับพี่บอย

ถ้าใส่ดุมเดิมมันจะใส่ได้หรอครับเเล้วต้องเเปลงยังไง ครับ

บอกวิธีเเปลงด้วยครับจะได้บอกช่างถูก

em97

em98 ดุมพวก DT TS ดีสุดครับ กว้าง และ โต ใส่แล้วสวยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fom€๐’ Pichit อ่านข้อความ
    พี่บอยโฟมจะสั่งแทร็ปโทรติดต่อไม่ได้เลย

ครับโฟม ช่วงนี้ปิดเครื่องชั่วคราวครับ

สั่งของทางนี้ก็ได้นะเดี๋ยวจัดการให้ครับ รถโฟมพี่เริ่มลงมือทำแล้วนะ เดี๋ยวโพสให้ดูอีกที

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

em97 อณาคตข้างหน้า

อาจจะย้ายร้าน ไปอยู่โซนอีสาน ตอนนี้ เล็งๆอยู่ ว่าจะไปอยู่ที่ไหนดี อาจจะ ขอนแก่น - อุดร - มหาสารคาม

หรือโซนเหนือ ลำปาง - เชียงใหม่ -

กำลังศึกษาข้อมูลจังหวัดต่างๆอยู่ครับ เพราะเอาใจลูกค้าหลายท่าน อยากอุดหนุน แต่ ติดปัญหาว่า ไกลกันไปหน่อย ผมเลยคิดว่า อยากย้ายไปอยู่ที่ที่ลูกค้าจะมาสะดวกขึ้น เพื่อความสะดวกของลูกค้าครับ

แต่ วัน และ เวลา สถานที่ ยังไม่ได้กำหนด แต่ว่า ย้ายร้าน แน่นอนครับ ถ้าสรุปแน่นอนจะประกาศให้ทราบอีกทีครับ

em97 สำหรับลูกค้าที่เอารถมาทำไม่ต้องกังวลนะครับ ไม่มีผลกระทบใดๆทั้งสิ้น ว่าจะหนีหายไปไหน เสร็จเมื่อไร จะนำรถท่านมาส่งให้ถึงที่เลยครับ

ประกาศ ... อย่า! โพสเบอร์โทรศัพท์

" ระวัง! มิจฉาชีพ แอบอ้างเป็น บอยบ้านพราน โทรไปหลอกให้โอนเงิน ... ผมมีเบอร์ 089-2738808 เบอร์เดียวเท่านั้น โดนกันหลายรายแล้วนะครับ ... เตือนแล้ว ยังโดนหลอก ทางร้านไม่ขอรับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นนะครับ

.... ตรวจสอบการส่งสินค้าของท่าน ....
    v

ธนาคารกรุงไทย สาขาชากังราว 347-0-11538-9
    ชื่อบัญชี จานุวัฒน์ ศุภดิษฐ์

Facebook ..... แอดมาครับ บอยบ้านพราน การาจ สะดวกรวดเร็ว ถามมาตอบไป

Member Fom€๐’ Pichit's Avatar
    สถานที่
    Little MOTO Phichit
    ขอบคุณ
    0
    0

ชุดแทร็ป 2700
    ส่ง นายชินกฤต กองกิลิต
    307/2ถ.บึงสีไฟ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิจิตร
    66000
    ทั้งหมดเท่าไรครับพี่จาได้โอนตังไปให้ครับ
    ขอด่วนๆหน่อยนะครับ
    พวกพี่ๆเค้าให้สั่งให้
หน้าที่ 58 จากทั้งหมด 878 หน้า แรกแรก ... 8 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 108 158 558 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks