สารจากชุมแพ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สารจากชุมแพ

Senior Member ตั้มNITTO's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE MAHASAKHAM
    ขอบคุณ
    0

เซ้งมากๆตีแต่กันทะเลาะแต่กันทำไม่ถึงตีกัน อยู่กันอย่างสามัคคีเพื่อมิตรภาพและรถคาสสิคเราจะได้ อยู่กันอยากมีความสุข
    TUMza 089-3943743

Junior Member
    สถานที่
    จามจุรี คลาสิค ชมรมรเก่าหลังเมือง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประธาน จามจุรี KhonKaen ชมรมรถเก่าหลังเมือง

ขอประกาศว่า
    ที่มีข่าวออกมาว่า จามจุรี อำลา นั้น ไม่เป็นความจริง เพราะ ไม่ทราบว่าใครเป็นคนมาโพสต์ อาจจะเป็นผู้ไม่หวังดีก้อได้ แต่ทางเราขอยืนยันว่า ไม่ใช่คนในกลุ่มแน่นอน

การที่เราวิ่งรถ มานั้น ไม่ใช่ว่าไม่เคยวิ่งรถเล็กมาก่อน กว่าเรานั้นจะได้มาถึง ณ จุดนี้ ไม่ว่าจะเป็นรถเล็กหรือรถใหญ่ มันก็วิ่งสองล้อเหมือนกัน ไม่เคยคิดจะแบ่งชนชั้น เพราะมันอยู่ที่ใจพวกเรารักสองล้อ
    และในเรื่องการตีกันนั้น มันไม่ได้อยู่ที่คนจัดงาน และสถานที่แต่มันอยู่ที่จิตใต้สำนึกของคนทำ

ที่คุณมางานเค้าคุณคิดว่าคุณมาทำบุญหรือทำราย
    ถ้าหากคุณจะมาทำรายแล้วคุณมางานของเค้าทำไมt s34 ถ้าหากซักวันคุณจัดงานขึ้นมาแล้วมีคนมาทำอย่างนี้กับ งานของคุณจะทำยังไง

em24
    P ไก่ {{{ประธานกลุ่ม}}} จามจุรี และสมาชิกทุคนในกลุ่ม

Junior Member lek_1990@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    mc เมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

Exclamation หวาดดีพี่ๆทุกคน

ผมหมดค่าใช่จ่ายไปสองพันกว่าบาทจากสิงห์บุรี

ไปในนามกลุ่ม MC เมืองลพ เพื่อที่จะไปดูพวกท่านตีกันหรือ ผมไปกันสองคนรถคันเดียวเพื่อที่จะไป ทำบุญ ไม่ใช่ไปดูพวกท่านตีกันผมเสียใจมาก ที่เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น...... http://lekc70.hi5.com
    [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [email protected] : 11-06-2008 เมื่อ 01:07

Junior Member jincood's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face

เราจะไปห้ามใครไม่ให้เข้าไปมันไม่ง่ายหรอกค่ะ
    งานพังเราจะโทษใครก็ไม่ได้
    llill___กลุมสามแยกไก่ย่าง__llill

Member *-*หาญ*-*'s Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากที่ช่วยครับ แต่มันไม่พอที่จะซื้อ รถใหม่ซัก คันเลย แต่ก็ขอบใจเจ้าภาพมากน่ะครับ ที่ยังรับผิดให้
    รัพ่....วิ่ย่พี
    หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

เสียดายรถคันเก่าที่เคยมีมา เอาไว้เราพร้อมกว่านี้แล้วเจอกัน

Senior Member Kcc's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณโกสุมพิสัยคลาสสิคไบทท
    ขอบคุณ
    0

ผมคิดว่าเรื่องอย่างนี้จาว่าคัยก็ไม่ได้น่ะคับพวกเรา ชาวคลาสสิคทุกคนต้องมึสำนึกสิคับถ้ามาแล้วคิดว่าจามี เรื่องก็ไม่ต้องปายน่ะคับทำให้งานของเค้าเสียเชยๆๆๆท ำให้บรรยากาศในงานดีๆๆๆเสียหายทำให้คนอื่นที่มีจัยรั กในคลาสิคเสียหาย
    "Great minds discuss ideas; Average minds discuss events;
    Small minds discuss people.

จิตใจที่ยิ่งใหญ่วิพากย์วิจารณ์ความคิด จิตใจสามัญวิพากวิจารณ์เหตุการณ์ แต่จิตใจที่ต่ำต้อยวิจารณ์เพียงผู้คน

To. 088-0071564 เต้งคับ

Bookmarks