โครงการ Mc เพื่อการกุศลของชาวแปดริ้ว - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โครงการ Mc เพื่อการกุศลของชาวแปดริ้ว

Junior Member Na_ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดี คราบ เพ่ เอก กะ เพ่ เฟรท ผม นะนะ คราบ

เพ่ คราบ ตอน นี้ ความ หวัง กะ ลัง เลื่อน ล่าง ลง ทุก ที่ แล้ว คราบ เพ่

ตังก้ มะ มี แถม ฝนตก อีก อ่า คราบ

หุหุ

ไม่ รุ จา ทำ งัย ดี คราบ.....

ไม่ ว่า กัน นะ คราบ เพ่ๆๆๆ

ลิ้งไฮฟาย http://make-kill-it.hi5.com
    นะนะ ลูซีเฟอร์ Tel.086-855-9646

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up man

โทษทีพี่รถเสีย แม่ด่า เลยไปไม่ถึงฝั่งฝัน อิอิ

ยังไง ไอ่นะ ไป ต่อพี่

แล้วเจอกันงานผม

มาป่าว
    em95
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

บิ๊ก คลาสสิคบางวัว ninjamater's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิคบางวัว
    ขอบคุณ
    0

และแล้วก็ผ่านไปด้วยดีครับพี่เฟรท
    ผมยังไม่ได้เจอพี่เฟรทเลยครับ
    เอาไว้งานหน้าค่อยเจอกันครับ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ถึงบ้านแล้วครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ถึงปราจีนแล้วคับ

ตี2

งานดีมากเลยคับ

em95
    หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

Junior Member [เก่ง] นครลำดวล ศก.'s Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

Arrow

พี่น้องคับ ใครเก็บเสื้ออามกบินทร์คลาสสิคได้โปรดส่งคืนด้วยคับ 087-1072256

Junior Member [เก่ง] นครลำดวล ศก.'s Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

เจ้าภาพ (ฉช.) คับพี่น้องใครเก็บเสื้อ (อามกบินทร์คลาสสิค) ได้โปรดส่งกับกลุ่มกบินทร์คลาสสิค ด้วยนะคับ

Junior Member GZ metal's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดนยึดรถ ประมาน เกือบ ๆ50 คัน

เอ่อ ผมอยากจาบอกว่า ใครที่กลับเส้นชลบุรีสาย แถวๆอมตะนคร เข้าสายนอกแล้วผ่านทางปั้มดาวแถวอมตะ

โดนยึดรถทุกคันครับ ตำรวจไม่ฟังอะไรเลยครับ เหมือนกับว่าใบผ่านทางไม่มีความหมายเลย ผมเปนคนนึง ที่ไม่ถูกยึดรถ เพราะรถผมพร้อม แต่เพื่อนๆผม และ กลุ่มอื่น (มีกลุ่มที่มาจากปราจีนด้วย) โดนยึดรถ แล้วพวกเค้าจะกลับกันยังไงงับ - -* ว่าจาโทรหาเจ้าของงาน แต่ไม่ได้เอาเบอปาย - -*

ตำรวจบอกไห้ รอวันจันอย่างเดียว - -* แค่นี่ละงับบบบ

ปล. ทั้งหมด เกือบๆ 50 คันได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GZ metal : 24-08-2008 เมื่อ 15:32

Senior Member M_Junior's Avatar
    สถานที่
    THE IMORTAL WORM CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ผีหลอก

ผีหลอก กลุ่มผมได้ไปนอนที่อาคารเรียนที่ห้องประชุมตรงเสาธง
    ตอนที่มีงานรุ่นพี่กลุ่มผมได้กลับมาที่พักก่อน2คน
    พวกผมก็กำลังนั่งสนุกสนานอยุ่ที่งาน อีกพักใหญ่ๆ
    พี่ผมที่กลับไปที่พักก่อนเขาโทรมาตามให้กลับไปที่พัก
    พอพวกผมกลับไปถึง เขาบอกว่า มีเด็ก2คนอายุประมาณ4ขวบ เดินถอดเสื้อ
    มาบอกเขาว่าก่อนนอนให้สวดมนต์ให้เรียบร้อย เพราะมีผู้หญิง ตายท้องกลม
    ในเมื่อพวกผมรู้เรื่องก้อย้ายกันลงมานอนกลางสนามเรย
    รวมถึงเกือบทุกๆกลุ่มที่นอนแถวๆ รร บางกลุ่มก็ได้กลับกันหมด
    แต่พอพวกผมรู้เรื่องทั้งหมดก็สบายใจ เพราะ เรื่องทั้งหมด เกิดจาฝีมือเด็กเลี้ยงแกะ2คน ที่ทำให้วุ่นวายไปหมด

แต่ต้องขอบคุณพี่เปี๊ยก และ สตาฟ ทุกคน มากๆน่ะคับที่มาอธิบายให้พวกเราเข้าใจทุกอย่าง
    แล้วที่สำคัญ ขอขอบคุณ กลุ่ม คลาสสิค เมืองฉะ ที่จัดงานแบบนี้น่ะคับ
    สนุกมากๆคับ ปีหน้าเจอกัลใหม่คับ
    ธ.กรุงเทพ ไกรชิต วีระบริรักษ์
    132-4-71203-1

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพกันทุกคนครับ

ขอบคุณคำชมทุกท่าน และข้อติเตียนเราจะนำไปพิจารณาแก้ไขเพื่อในครั้งต่อไ ปจะได้เป็นงานที่ยอดเยี่ยมสำหรับชาวเราครับ..ขอขอบคุ ณจากใจจริงครับพี่น้องts23ts23
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    ขอบคุณคำชมทุกท่าน และข้อติเตียนเราจะนำไปพิจารณาแก้ไขเพื่อในครั้งต่อไ ปจะได้เป็นงานที่ยอดเยี่ยมสำหรับชาวเราครับ..ขอขอบคุ ณจากใจจริงครับพี่น้องts23ts23

ขอบคุณที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราคั

หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

Vespa_S_พัทลุง vespa_fever's Avatar
    สถานที่
    ZiGGy AntZ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation น่าสงสารจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gz metal อ่านข้อความ
    เอ่อ ผมอยากจาบอกว่า ใครที่กลับเส้นชลบุรีสาย แถวๆอมตะนคร เข้าสายนอกแล้วผ่านทางปั้มดาวแถวอมตะ

โดนยึดรถทุกคันครับ ตำรวจไม่ฟังอะไรเลยครับ เหมือนกับว่าใบผ่านทางไม่มีความหมายเลย ผมเปนคนนึง ที่ไม่ถูกยึดรถ เพราะรถผมพร้อม แต่เพื่อนๆผม และ กลุ่มอื่น (มีกลุ่มที่มาจากปราจีนด้วย) โดนยึดรถ แล้วพวกเค้าจะกลับกันยังไงงับ - -* ว่าจาโทรหาเจ้าของงาน แต่ไม่ได้เอาเบอปาย - -*

ตำรวจบอกไห้ รอวันจันอย่างเดียว - -* แค่นี่ละงับบบบ

ปล. ทั้งหมด เกือบๆ 50 คันได้ครับ

ขอให้ได้รถกลับมาด้วยนะคับ

เอาใจช่วยคับ

ได้เรื่องยังไงเอามาบอกกล่าวพี่น้องกันด้วยนะคับ

Junior Member GZ metal's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

ถ้ามีความคืบหน้ายังไง จะมาเล่าไห้ฟังละกันงับ

Bookmarks