หน้าฝนนี้ รถเลอะกันเยอะมั๊ยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หน้าฝนนี้ รถเลอะกันเยอะมั๊ยครับ

มาตรฐาน หน้าฝนนี้ รถเลอะกันเยอะมั๊ยครับ

จากที่ได้จั่วหัวไว้ ฝนตกทำให้รถสุดที่รักของเราอาจต้องเผชิญกับฝุ่น กับโคลน ทำให้ความหล่อ(ของรถ)มัวหมอง พี่ๆ ที่ล้างรถเอง วันนี้ น้องที ขอนำเสนอ

ผลิตภัณฑ์ แชมพูล้างรถ R527 ของ FORCH ครับ

ผลิตภัณฑ์ชิ้นนี้ เป็นสินค้า ที่มีคุณภาพ นำเข้ามาจากประเทศเยอรมัน

ขออนุญาต นำมาเสนอ ให้พี่น้องตากลม นะครับ(ของดีจึงบอกต่อๆกัน)

คุณสมบัติ : เป็นแชมพูทำความสะอาดที่มีความเข้มข้นสูง และช่วยดูแลรักษาสีรถให้ดูใหม่เสมอ ไม่มีส่วนผสมของซิลิโคน ทำความสะอาดได้อย่างหมดจดและประหยัดเพราะใช้แชมพูเพี ยง 5 มล. ต่อน้ำ 8 ลิตร หลังการทดสอบ (ของผมเอง) น้ำยาตัวนี้ นะครับ พอผสมกับน้ำแล้ว รู้สึกประหยัดกว่าน้ำยา ตัวอื่นๆที่ใช้มา ฟองออกไม่มากเท่าไหร่ ไม่เหนียวเหนอะหนะ ล้าง ด้วยน้ำเปล่า ก็เกลี้ยง และทดลอง ปล่อยให้ น้ำแห้งเองโดยไม่ได้ เช็ดแห้งปรากฏว่า แทบจะไม่มีคราบเลยครับ และรู้สึกว่า พวกสีจะขึ้นเงา กว่าการล้างปกติด้วยครับ

สำหรับราคา 495 บาท ครับผม แน่นอนครับ ต่างจังหวัดมีบริการจัดส่งให้ด้วย รับประกันคุณภาพ

สินค้าว่าต้องถูกใจพี่ๆทุกคน ครับผมถ้าได้ลองใช้กันดู

พี่ๆท่านใด สนใจโทรหา ทีเลยนะครับ 084-4687073

หรือพี่ๆท่านใดว่างๆจะแวะมา เยี่ยมชม สินค้าของForch ที่ร้าน RT MOTOCYC 5 แยกวัชระพล ก็ยินดีนะครับ ทางเรามี น้องสาวแสนสวย คอยแนะนำ สินค้าให้ด้วย ...

นอกจากสินค้าชิ้นนี้แล้ว พี่ๆ ยังสามารถ คลิ๊กไป ดูผลิตภัณฑ์ดูแลรักษา อื่นๆที่น่าสนใจของ FORCH ได้

โดยคลิ๊กไปตามลิ้งค์นี้เลยครับผม

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=187605

ขอบคุณมากครับพี่ๆครับ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดนักขายตัวจริงเลย เอาตังค์ไปเก็บไว้ที่ไหนเนี่ย

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

ฟังประโยคเเรดนึกถึง ควอนตั้มเทเลวิชชั่นทันที " ฝนตกทำให้รถสุดที่รักของเราอาจต้องเผชิญกับฝุ่น"

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

แล้วผมใช้ซันไลด์ล้างรถจะมีผลเสียอะไรมั้ยครับ
    แบบว่าความสะอาดมาตราฐานเดียวกับจานกินข้าวเลยน๊ะ

คิดแล้วน้ำยานี่ดีมากๆเลยน๊ะ5ml/8Litesนี่เยอะจังเลยอ่ะ เอามาล้างขวดนึงน่าจะหลายปี ถ้าไม่โดนไอ้ตัวแสบเอาไปเป่าฟองสบู่

My Bike running on LPG

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    สุดยอดนักขายตัวจริงเลย เอาตังค์ไปเก็บไว้ที่ไหนเนี่ย

ไม่ได้หรอกครับพี่ ต้องขยันหน่อย รถจอดไว้ ร้านสองคันแล้ว ต้องรีบไปไถ่ คืน อิอิ...ไถ่เธอคืนมา...ค่าซ่อมแต่ละคัน จะเป็นลม...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Bookmarks