บอกความประทับใจทริ๊ปร่วมครั้งแรกที่เอราวัณ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: บอกความประทับใจทริ๊ปร่วมครั้งแรกที่เอราวัณ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

Exclamation บอกความประทับใจทริ๊ปร่วมครั้งแรกที่เอราวัณ

ให้เฟื่อนสมาชิกโนลิมิตบอกความประทับใจและความสนุกต่ างๆem94

รูป รูป  

Junior Member Aea_Nolimit's Avatar
    สถานที่
    Nolimit classic Team
    ขอบคุณ
    0

สิ่งที่ได้มันมีมากครับจะพูดก็คงไม่หมดแต่จาเอาแต่ที ่สำคันๆนะครับ ทริปนี้สิ่งที่ผมได้คือ เพื่อนใหม่ ได้เข้าใจหลักการขี้รถเพิ่ม ได้เรียนรู้การอยู่ร่วมกัน ได้บรรยากาศที่ดี และที่สำคันนะครับ ผมได้รู้จักพี่สถิต และพี่ๆน้องเรียลมากขึ้นกว่าเก่าเยอะเลย ที่แน่ๆได้รู้จักกับ ตาค้อ เรียล ประทับใจมากเลยคนนี้ ยังมีอีกมากมายนะครับที่ผมไม่ได้บอกเพาะมันเยอะมาก ขอบคุณเรียลสปิริตที่จัดทริปดีๆแบบนี้ ขอบคุณกลุ่มไรเดอร์ที่ต้อนรับเปงอย่างดี ขอบคุณเพื่อนๆทุกกลุ่มที่ไปเที่ยวกัน ขอโทดทุกๆกลุ่มด้วยที่กลุ่มผมไม่ได้ไปทักทาย แต่ขอกบอกนะครับจากใจคนเพชร ทริปนี้เหมาะเกิน (รู้เรื่อง)

Senior Member themac's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปนี้คุนๆๆนะ อิอิ ประทับใจดี ได้รู้จักคนในกลุ่มพี่เยอะขึ้น แล้วใด้รู้จักในตัวพี่ เยอะขึ้นอีก

ลักพี่นะ จุ๋บๆๆๆ ล นะไม่ใช่ ร อิอิ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ดีครับแล้วครั้งที่สองคงได้อะไรอีกเยอร์ครับคุณเอ๋ และคุณแจ็ค ฝากคิดถึงคุณโอดด้วยครับและโนลิมิตทีม แล้วเจอกันครับ

Member simca1968's Avatar
    สถานที่
    Nolimit
    ขอบคุณ
    0

การออกทริปครั้งนี้เราโชคดีที่ฝนไม่ตกเลยเพื่อนกลับม าด้วยความปลอดภัยกันทุกคน ได้ทั้งความสนุกได้เพื่อนใหม่ ๆ ได้พูดคุยออกความคิดเห็นกัน ที่สำคัญเราได้มิตรภาพระหว่างเพื่อนด้วยกัน......... .........สนุกดีคร้าบ ครั้งหน้าเชื่อว่าสนุกกว่าครั้งนี้แน่นออ อออออ

จากวันนี้จะมีเราและนายจดจำไว้ไม่ทิ้งกัน เป็นเพื่อนกันเป็นเพื่อนตายตลอดไป..........^.^)

Name:  1963_M30_Suzy50_japad1_225.jpg
Views: 35
Size:  20.7 KB

Bookmarks