ขอเชิซญร่วมทำบุญทอดผ้าป่า

ชื่อกระทู้: ขอเชิซญร่วมทำบุญทอดผ้าป่า

Member id_beer's Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดงคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

เอ้าๆๆๆๆพวกเรางานเข้าๆ....... แล้วก็วางกันยาวเลยครับ กับทริปแรกที่ไกลบ้านสักครั้งทริปนี้เราจะไปบ้านช่างธูปกันน่ะจ๊ะอยู่ที่จังหวัดสระแก้วอำเภออะไรจะแจ้งอีกทีน่ะจ๊ะเป็นงานผ้าป่าประจำปีที่บ้านเขา เขาชวนเราล่วงหน้าเลย ประมาณวันที่ 1 พฤศจิกายนเลยออกข่าวแจ้งสมาชิกให้ทราบกันก่อนน่ะจ๊ะใครรู้แล้ว ก็บอกต่อๆกันด้วยน่ะ ทางนั้นเขาเตรียมหมอรำซิ่ง สติง หนัง ไว้ตอนรับเราอย่างเต็มที่หนะ ส่วนที่พัก ทางช่างธูปเขาบอกว่าใครอยากนอนบ้านก็ได้ แต่ถ้าอยากปักเต๊นกลางทุ่งนาก็ได้ ตามอัธยาศัย em97 ส่วนผมเอาเต๊นไปคร้าบ... ใครสะดวกแบบไหนก็เลือกเอาเลยน่ะครับ แล้วผมจะส่งเอกสารไปให้อย่างเป็นทางการอีกทีน่ะครับ กลุ่มไหนเข้ามาอ่านแล้วสนใจ ก็เชิญเลยน่ะครับไปกันเยอะๆสนยุกดีครับความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องร่วมสร้าง /\7
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย id_beer : 07-06-2008 เมื่อ 22:56

Bookmarks