โอ้ย..อะไรว่ะ รถขายไม่ออกซะที ทำไงดี ช่วยหน่อย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โอ้ย..อะไรว่ะ รถขายไม่ออกซะที ทำไงดี ช่วยหน่อย

Junior Member Tomkung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอ้ย..อะไรว่ะ รถขายไม่ออกซะที ทำไงดี ช่วยหน่อย

รถก้อขายไม่ออก เมียก้อทิ้ง เวรอะไรของกรูว่ะเนี่ย ไปทำกรรมอะไรไว้ว่ะเนี่ยกรู เศร้าโว้ยเอาเพลงนี้ไปร้อง เนื้อเพลง: ยิ่งอ้วนยิ่งชอบ
    อัลบั้ม: Ready To Drink
    ดู เนื้อเพลง ทุกเพลงของ สกาแล็กซี
    เราเคยเจอเธอในงานวันเกิดเพื่อนฉัน ประมาณเดือนเมษายน
    ในคืนวันงานเธอช่างดูอ้วนกลม ทรงผมเสื้อผ้าสุดเชย
    ใครๆในงานเขาว่าเธอโคตรเห่ย แต่ฉันไม่เคยว่าตามเขาเลย
    มันมีอะไรในตัวของเธอบางอย่าง ทำให้ฉันชอบเธออย่างแรง

เธอคนนี้ ใช่เธอคนนี้ คนที่ใจถามหาหรือเปล่า
    เธอคนนี้ ใช่เธอคนนี้ คนที่ใจค้นหาหรือเปล่า

ในงานราตรีกันยายนวันก่อน เมื่อฉันได้เจอกับใครสักคน
    มันมีอาการเหมือนโดนเวทมนตร์ ทำให้ฉันจ้องมองตาเธอ
    เป็นเธอคนเดียวกันใช่เธอหรือเปล่า ที่ฉันได้เจอตอนเมษายน
    ดูๆๆ ดูเธอยิ่งอ้วนยิ่งกลม ยิ่งเร้าใจฉันอย่างแรง

เธอคนนี้ ใช่เธอคนนั้น คนเมื่อเดือนเมษาหรือเปล่า
    เธอคนนี้ ใช่เธอคนนั้น คนเมื่อตอนหน้าร้อนหรือเปล่า

อยากจีบเธอเหลือเกิน ยิ่งอ้วนยิ่งชอบ..คร้าบ
    อยากจูงมือเหลือเกิน มีแฟนหรือยัง..จ๊ะ
    อยากมีเธอเหลือเกิน ยิ่งอ้วนยิ่งน่า..รัก
    อยากกอดเธอเหลือเกิน เรามารักกัน..นะ

เธอคนนี้ ใช่เธอคนนั้น คนเมื่อเดือนเมษาหรือเปล่า
    เธอคนนี้ ใช่เธอคนนั้น คนเมื่อตอนหน้าร้อนหรือเปล่า

อยากจีบเธอเหลือเกิน ยิ่งอ้วนยิ่งชอบ..คร้าบ
    อยากจูงมือเหลือเกิน มีแฟนหรือยัง..จ๊ะ
    อยากมีเธอเหลือเกิน ยิ่งอ้วนยิ่งน่า..รัก
    อยากกอดเธอเหลือเกิน เรามารักกัน..นะ

Senior Member Non47's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พยายามเข้าน่ะ C 100 อยู่ข้างหน้าแล้ว 555/\ /\ /\
    กะลอกแทะ

Member unknow's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

สู้สุดตรีน...วุ้ย!
    MAOGRIB110dekree
    คลับซ่าส์..ของคนวัยมันส์!

Junior Member Reggae Ska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สู้ต่อไปนะเพื่อน ซะวันต้องเป็นของเรานะ C 100.:)
    คิดก่อนทำทุกครั้ง /\

Bookmarks