รูปงานกรุงเก่ามาแย้ว....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปงานกรุงเก่ามาแย้ว....

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

Talking รูปงานกรุงเก่ามาแย้ว....

ผู้ใหญ่ชินเปิดงานคับ....กรุงเก่ารวมจัดกิจกรรมในการ มอบทุนเด็ก 7-8 มิ.ย 51

มอบอุปกรณ์การเรียนเครื่องเขียน......

อิ่มกันหน้าดู ทั้งน้ำและไอติม......อย่อยมาก ๆๆๆ ได้เห็นรอยยิ้มน้อง ๆ มีแรงอีกแยอะ +555

กิจกรรมกลางสนาม แตะฟุตบอลกระชับมิตร ระหว่าง เศษเหล็ก กะ กรุงเก่า

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

Talking มีอีกนะคับ....

ถ่ายรูปกับน้อง ๆ เป็นที่ระลึก.....

ลูกใครละเนี้ยะ (ลูกพี่โจ พระพุทธบาทนั้นเอง) .........(พี่แอน) ท่าเรือ +555 รักเด็ก

ภาพบรรยากาศในงาน ช่วงค่ำ อากาศดีจังหนอ.......

พิธีกรของเรา ก้อไม่ใช้ใคร พี่ข้าวฟ่าง.......em94

ขอแซวหน่อยนะ...อาจจะเป็นเวทีสุดท้ายของพี่เค้าอะ... ปลุกระดมใจกันน่าดู

เบื้องหลังความหิว.....ข้าวไข่เจี๊ยวคับพี่น้อง.....

3 หนุ่มหล่อ ท่าเรือ มาแย้วคับ......ล้าหลัง เพราะอยู่กรมทางหลงกันนี้เอง.....

ขอบคุณ ชมรมกรุงเก่า ที่จัดกิจกรรมดี ๆเพื่อน้อง และหวังว่าเราคงจะได้ทำกิจกรรมร่วมกันอีกคับ.......

จากใจ เราชาว เขื่อนพระราม 6 ท่าเรือ em90

ถนนสายนี้ มีเราเป็นเพื่อน ขับเพราะรัก รักที่จะขับem94

เอ้y80's Avatar
    สถานที่
    เขื่อนพระราม 6 / อยุธยาชาลี
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ไม่เห็นรูปขึ้นครับ

มองไม่เห็นรูปเลยครับพี่กิ๊ฟ คนอื่นมองเห็นรึเปล่าครับ ไม่รู้เป็นเฉพาะของผมรึเปล่า
    พี่กิ๊ฟช่วยส่งรูปให้เอ้ดูทางเมล์ได้ไหมครับ
    CHALERKO@SCG.CO.THts32ts32ts32

ขายอะไหล่ yamaha mate y80 หลายรายการ คลิ๊กลิ้งค์นี้เลยครับ
    เฟสบุ๊คครับสั่งอ่ะไหล่ง่ายกว่าเดิมด้วยช่องทาง FACE BOOK
    ทางไลน์ก็มีนะครับ LINE ID : 0878300295

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณ ที่ มา ครับ

แจ๋ว ครับ พี่ น้อง

C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Junior Member neolek's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[quote=gft_C70;1257800]ถ่ายรูปกับน้อง ๆ เป็นที่ระลึก.....

ลูกใครละเนี้ยะ (ลูกพี่โจ พระพุทธบาทนั้นเอง) .........(พี่แอน) ท่าเรือ +555 รักเด็ก

ภาพบรรยากาศในงาน ช่วงค่ำ อากาศดีจังหนอ.......

พิธีกรของเรา ก้อไม่ใช้ใคร พี่ข้าวฟ่าง.......em94

ขอแซวหน่อยนะ...อาจจะเป็นเวทีสุดท้ายของพี่เค้าอะ... ปลุกระดมใจกันน่าดู

เบื้องหลังความหิว.....ข้าวไข่เจี๊ยวคับพี่น้อง.....

3 หนุ่มหล่อ ท่าเรือ มาแย้วคับ......ล้าหลัง เพราะอยู่กรมทางหลงกันนี้เอง.....

ขอบคุณ ชมรมกรุงเก่า ที่จัดกิจกรรมดี ๆเพื่อน้อง และหวังว่าเราคงจะได้ทำกิจกรรมร่วมกันอีกคับ.......

จากใจ เราชาว เขื่อนพระราม 6 ท่าเรือ em90

ถนนสายนี้ มีเราเป็นเพื่อน ขับเพราะรัก รักที่จะขั

แวะมาทักทายหน่อยครับพอดีหลงเข้ามาเจอเพื่อนเก่าพอดี คุณแอน ไม่รู้ว่าชอบแบบนี้เหมือนกัน วันหลังเจอกันตอนไปรับลูกต้องฝากเนื้อ ฝากตัวหน่อยแย้ว

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดีครับผมem97
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks