ทริป...ในตำนาน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริป...ในตำนาน

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริป...ในตำนาน

เพื่อนๆเคยได้ยินเรื่องราวในตำนานมั้ยครับ....

เรื่องราวมีอยู่ว่า.........มีคนกลุ่มหนึ่งได้ค้นพบป ่าแห่งหนึ่ง ซึ่งมีลำน้ำทะลุกลางป่า พวกเขาพยายามเดินเท้าเข้าไป
    แต่ป่ารกและอันตรายมาก ไม่สามารถที่จะเข้าไปได้เลย พวกเขาจึงต่อแพขึ้นลำนึง ล่องไปตามลำน้ำสายนั้น
    แต่พวกเขาก็คิดผิด เพราะลำน้ำสายนั้นมีจระเข้ พวกเค้าต้องสูญเสียเพื่อนพ้องไปทั้งหมด 4 คน
    พวกเค้าได้หนีจระเข้มาตามลำน้ำสายนั้น พวกเค้าก็ได้คิดว่า...ไม่น่ามาที่นี่เลย แต่ทันใดนั้นเอง....พวกเค้าต้องเปลี่ยนความคิด เพราะเค้าได้พบน้ำตกที่สวยงามมาก ซึ่งอยู่บนหัวของพวกเค้า และนี่คือตำนานของ น้ำตกที่ติดอันดับ 1 ใน 6
    น้ำตกที่สวยที่สุดของโลก น้ำตก "ทีลอซู"

วันหยุดเข้าพรรษานี้ผมจึงจะชวนเพื่อนๆไปออกทริปในตำน านกัน 17-20 ก.ค.
    ซึ่งช่วงนี้รถยนต์จะห้ามเข้า..เข้าได้แต่ทางน้ำ...เพ ราะฉะนั้นเราจะได้บรรยากาศในตำนานจริงๆ
    และช่วงนี้จะเป็นช่วงที่น้ำตกมีความสวยงามที่สุดในรอ บปี ฉะนั้น....อย่าพลาดทริปนี้นะคร้าบบบบบบบบ

ป.ล.ใครจะไปแจ้งชื่อผมด่วน จะได้นับคน จองที่พัก
    i AM sPiNt.............

หอมละมุน Kaangs2's Avatar
    สถานที่
    Ku Classic Club&RiderThailand
    ขอบคุณ
    0

กลัวโดนจระเข้กินว่ะพี่

mr.bean's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing & Cabro (super) Club!!!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Lightbulb หารถยนต์ให้ทีจิ

หารถยนต์ไปด้วยนะ อยากไปฮานิมูน กัน 2 คน

55555555555+

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

ถูกกกกกกก กลัวจรเข้กินอ่ะ

อ้วนๆอย่างผมคงว่ายน้ามไม่ทัน
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จับไปสวนสัตว์หมดแล้วเฟ้ย....
    พูดๆอยู่นั่นหล่ะ.....ปอดแหกก็กลับบ้านไปนอนไปไอ้ยะ

มีดยังไม่กลัวเลย ดูหัวดิ๊ โดนฟันไป........มากลัวจระเข้

Yeah!! Yeah!! EasTSiDe!! ^^หมวยยกล้อ^^'s Avatar
    สถานที่
    S!nG S!n---
    ขอบคุณ
    0

ป๊าดดดดดด...อยากไปว่ะพี่...แพงมะเนี่ยตาดุ๊ก...
    แล้วทำไมน้ำมัน..............มันราคาแพง
    แล้วทำไมเค้าปล่อย(ผม)...........ออกจากหลังคาแดง
    แล้วทำไมนายก................เค้าอ่ะรวยจัง
    แล้วทำไมคนอย่าง(ผม)...........ถึงไม่มีกะตัง
    แล้วทำไมคุณหนะ ถามนู้น ถามนี่
    แล้วทำไมคุณไม่โดน ตีน สักกะที

<BO_BO>

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

ไปๆ ไปดูเ**้ ย โดนเข้กิน อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vesweiler อ่านข้อความ
    ไปๆ ไปดูเ**้ ย โดนเข้กิน อิอิ
    ใครเ**้ ย หว่า

เนื่องจากผมเป็นอาจารย์...จึงจะขอเตือนเรื่องภาษาพูด หน่อยนะครับ
    เราควรอนุรักษ์ความเป็นไทย...พูดจาภาษาดอกไม้
    อย่างเช่นคำว่าเ**่ย...เราควรใช้เป็น............... ...เจ้าพ่อคุณตัวเงินตัวทอง

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากครับ อาจารย์ดุ๊ก ใครบ้างหว่ะไม่กลัวมีด

ถ้าไม่เมาก็ไม่บวกหรอก เหอๆ

แม้งเจ้าคุณตัวเงินตัวทองจิงๆ
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

หอมละมุน Kaangs2's Avatar
    สถานที่
    Ku Classic Club&RiderThailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn อ่านข้อความ
    ใครเ**้ ย หว่า

เนื่องจากผมเป็นอาจารย์...จึงจะขอเตือนเรื่องภาษาพูด หน่อยนะครับ
    เราควรอนุรักษ์ความเป็นไทย...พูดจาภาษาดอกไม้
    อย่างเช่นคำว่าเ**่ย...เราควรใช้เป็น............... ...เจ้าพ่อคุณตัวเงินตัวทอง

ไอ้คุณครู...........เท่วะ

Senior Member uLtRaAa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้รวมคนคร่าวๆแล้ว....เกิน 10 หว่ะ
    ร่างกายผมคือ เวสป้า
    หัวใจผมคือ สปิ้นท์
    สายเลือดผมคือ ซิงๆ

Bookmarks