อยากซ่อมผิวท่อบวบ ที่บุบเล็กน้อย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากซ่อมผิวท่อบวบ ที่บุบเล็กน้อย

มาตรฐาน อยากซ่อมผิวท่อบวบ ที่บุบเล็กน้อย

ts01พี่คราบบบบบบบบบ รบกวนหน่อยครับ พอดีผมมีท่อ บวบอยู่ใบนึง แล้วมันบุบ ไม่แยะ และเป็นรอยจากการล้มนิดหน่อย ผมอยากรบกวนถามว่า มีร้านไหนที่สามาดูดขึ้นมาเหมือนเดิม และก็ให้มันดูเนินนิดนึงเพราะว่าผมจะเอาไปชุบใหม่ครั บ รบกวนแนะนำร้านด้วยครับ แบบว่าชอบเสียงมันเลยไม่อยากขาย หนือซื้อใหม่ อยากทำให้เหมือนเดิมแล้วเอาไปชุบใหม่ รบกวนด้วยนะครับพี่ๆๆน้องๆๆ

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แนะนำดังนี้ครับ
    1. คราวหน้าหากเป้นคำถามลักษณะนี้ให้ไปตั้งคำถามในหมวด ถาม - ตอบ ปัญหารถได้เลยครับ
    2. ก่อนอื่นน้องน่าจะบอกว่า บ้านอยู่แถวไหนก่อน คนที่อยู่ละแวกใกล้เคียงจะได้มาให้ข้อมูลได้สะดวกนะค ับ
    3. เขาเรียกว่าดูดครับ ถ้าเป็นถังน้ำมันนี่ทำง่าย แต่ถ้าเป็นท่อ(ส่วนตัวแล้ว) ผมไม่เคยเห็นเขาทำกัน
    มันไม่คุ้มคับ

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

Bookmarks