เอ้าว์....เร่เข้ามา เร็ววววววว.... - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เอ้าว์....เร่เข้ามา เร็ววววววว....

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    รู้สึกเจ๊โต่ง หายไปเลยนะ มีการโทรมาหาอีกว่าเสียดายวะ มีสาวมาขอชนแก้งมาคุยขนาดนั้น แต่ไม่ได้ไรเลย ปล่อยลอยไปเฉยๆๆ แต่ฮาจิงๆเลยที่เค้ามาบอกว่า "หนูก็เข้าใจนะว่าพี่เป็นเกย์ หนูก็ไม่วาอะไร " 55555555+
    อยากขำให้ฟันหลุด แห้วเลยยยยยยยยยย ฮ่าๆ เค้ารู้ความจริงกันหมดแล้วว่าเจ๊เป็นไร อิอิ

ปล. เกย์ก็โอ นะค๊า
    5555555555555555 เสียเลย เกย์ก็โอ ไอต้าฝากบอกนะพี่

เมืองทองคะนองเดช

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เดินทางกลับกันปลอดภัยกันดีนะนาย ไม่หลงเนอะ ว่างๆจัดมากันอีก เสียดายเวลาน้อยไปนิด วันแรกเสียเวลาทั้งวันเลย พลาดๆๆกันหมด แต่ไม่เป็นไรไว้คราวหน้า เด๊ยวจะพาไปสัมผัสทะเลสวยๆที่สัต**บดีกว่า สวยใสสะอาด อาหารอร่อย ทริปนี้อาหารคงถูกปากกันะครับ เลือกร้านเด็ดๆให้เลย แต่ราคาไม่แพง และที่พักโอเคกันมั้ยครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป ราคากำลังดีเนอะ คราวหน้าอยากกินไรบอกละ เด๊ยวเจ๊จัดให้ โอเคมะ อิอิอิ มาคราวหน้าเด๊ยวเลี้ยงหอยนางรมสดตัวเป้งๆเลย หวานเจี๊ยบๆ แบบเพิ่งแคะเลย น้ำจิ้มแซ๊บๆ เออ รถหนักขึ้นไหมเนี่ยขากลับ โบกินไม่หยุดตั้งแต่มายันกลับแถมของกินกลับไปเพียบเล ย อิอิ

ส่วนคุณเล็ก แมงกระพุนน้ำมันงา โอมั้ยครับ อิอิ เจอกันน้อยไปนิด เจอกันครั้งแรกก็มีคนทักว่าหน้าเหมือนๆกันอีกแล้ว อิอิ แต่ไม่เป็นเราเพราะเราหน้าตาดีไม่ต้องอายใครครับ จิงมั้ยๆๆ

ส่วนแบงค์ เจอกันที่ไหนคราวหน้า โดนแน่ๆ อิอิ งานนี้พาน้องมาด้วย ใครมองเขาก็นึกว่าพ่อลูกกันจิงๆ หน้านี่ไปซะแล้ว อิอิ

ส่วนเจ๊โต่ง งานนี้มีสาวๆบางแสน สนใจขอชนแก้ว แต่คำแรกที่ได้ยินจากสาวๆ จากปากว่า ถึงพี่จะเป็นเกย์ แต่หนูก็โอนะ 55555 หาทั้งโต๊ะ แซวแกว่าเป็นเกย์ไว้เยอะจนได้เรื่อง55555 ขอเพลง ไอวิวเซอร์ไวน์ หน่อยพี่โต่งจะปะแป้งโชว์ ฮิ้วๆๆ โอเคมะเจ๊โต่ง กิ๊วๆๆ

โจ๊ก เจต เดินทางปลอดภัยกันเนอะ โอเคมั้ยครับมาเที่ยวกัน ว่างๆคงได้เจอกันเร็วๆนี้อีก

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆมากที่มาเที่ยว คิดถึงชาว Px มากมาย มาเที่ยวกันกลมกลืนกันสนุกหยุดไม่อยู๋เลย ถ้าเซ็ทที่มากัน ปลายปีนี้ไปเหนือกันหมด ผมไปเลย ดีกว่าไม่ลังเลแร้ว เอาตังเก็บที่จะเปิดร้านซ่อม ไปเลย ถ้าไม่ติดอะไรนะครับ ส่วนรูปเด๊ยวจะตัดต่อให้ก่อนนะครับ วันนี้น่าจะเสร็จจะรีบเอามาให้ดูกัน ว่ามันส์กันแค่ไหน ครับ
    สนุกดีโบ๊ท แต่เวลามันน้อยไปหน่อย ทุกอย่างโอเคนะ แต่รู้สึกยังไม่สุดตรงที่เรายังไม่ได้นั่งดื่มเบียริ มหาดเลยอยากแบบนั่งดื่มกันและนั่งคุยกันยาวๆ เดี๋ยวไม่เป็นไรมีนัดแก้ตัวไปอีกแน่ๆๆๆ ไปว่าโบเค้าเค้ารู้แกโดนแน่โบ๊ท ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นต้อง ขอ ขอบ คุณ คุณโบ๊ท และเพื่อน BBB ทุกคนที่ต้อนรับอบอุ่นมากครับ..โดย ฉะเพราะ คุณ โบ๊ท...แท็ค แคร์ ดูแลสนใจ
    เราดีมาก (คุณป้า..ที่ซ้อนรถผม มันเอ่ยปากชม)ขนาดว่าตอนแรกที่ไป แค่ 3คันแรก.....
    แมง กระพรุนน้ำมัน งา หร่อย ดี ครับ แปลกตาดี ยังติดใจอยู่ครับ
    เสีย ดาย และก็เสีย ดาย ที่เวลา เรามีน้อย ไป..
    และ ขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับ.... นาย พี่โต่ง แบ็งค์ คุณ เจต คุณโจ๊ก และ( ลูก ไอ้แบ็งค์มัน)ที่ร่วม ทาง รู้สึก อบอุ่นประทับใจดีครับ
    ผมว่าหายากนะครับ..ที่คลับไหน จะสู้ PX CLUB บ้าน หลังนี้...
    ไว้มีทริปที่ไหน ผมไม่พลาดแน่ๆครับ คราวหน้าไปเบาะตูดมดเรย ครับนั่งเดี่ยว 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 14-07-2008 เมื่อ 17:12

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณเพื่อนทุกคนมากครับ คราวหน้าพาไปชิวติดขอบทะเลเลยครับ คราวนี้เวลาน้อยไปนิดนึง เลยค้องรวบรัดนิดนึง แต่เจ๊ว่าก็โอนะ อิอิ .
    ส่วนคุณเล็ก มาคราวหน้า ผมจะฟ้องคนซ้อนท้ายว่าเป็นอีแก่ อิอิ ขากลับจากแปดริ้วผมเกือบน๊อกครับ เพลียจัด หลับๆตื่นๆขี่กลับ แต่ก็ถึงด้วยดี

ส่วนแบงค์ ไปตัดผมเถอะ หน้าแก่ชิบ อิอิ

เจ๊โต่ง หายไปเลย สงสัยเสียดาย สาวๆ คนนั้นไม่เป็นไรเดียวผมคุยให้ อิอิ แต่ก็โอนะพี่ 555

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

[quote=djboatbeat;1312126]เดินทางกลับกันปลอดภัยกันดีนะนาย ไม่หลงเนอะ ว่างๆจัดมากันอีก เสียดายเวลาน้อยไปนิด วันแรกเสียเวลาทั้งวันเลย พลาดๆๆกันหมด แต่ไม่เป็นไรไว้คราวหน้า เด๊ยวจะพาไปสัมผัสทะเลสวยๆที่สัต**บดีกว่า สวยใสสะอาด อาหารอร่อย ทริปนี้อาหารคงถูกปากกันะครับ เลือกร้านเด็ดๆให้เลย แต่ราคาไม่แพง และที่พักโอเคกันมั้ยครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป ราคากำลังดีเนอะ คราวหน้าอยากกินไรบอกละ เด๊ยวเจ๊จัดให้ โอเคมะ อิอิอิ มาคราวหน้าเด๊ยวเลี้ยงหอยนางรมสดตัวเป้งๆเลย หวานเจี๊ยบๆ แบบเพิ่งแคะเลย น้ำจิ้มแซ๊บๆ เออ รถหนักขึ้นไหมเนี่ยขากลับ โบกินไม่หยุดตั้งแต่มายันกลับแถมของกินกลับไปเพียบเล ย อิอิ

ส่วนคุณเล็ก แมงกระพุนน้ำมันงา โอมั้ยครับ อิอิ เจอกันน้อยไปนิด เจอกันครั้งแรกก็มีคนทักว่าหน้าเหมือนๆกันอีกแล้ว อิอิ แต่ไม่เป็นเราเพราะเราหน้าตาดีไม่ต้องอายใครครับ จิงมั้ยๆๆ

ส่วนแบงค์ เจอกันที่ไหนคราวหน้า โดนแน่ๆ อิอิ งานนี้พาน้องมาด้วย ใครมองเขาก็นึกว่าพ่อลูกกันจิงๆ หน้านี่ไปซะแล้ว อิอิ

ส่วนเจ๊โต่ง งานนี้มีสาวๆบางแสน สนใจขอชนแก้ว แต่คำแรกที่ได้ยินจากสาวๆ จากปากว่า ถึงพี่จะเป็นเกย์ แต่หนูก็โอนะ 55555 หาทั้งโต๊ะ แซวแกว่าเป็นเกย์ไว้เยอะจนได้เรื่อง55555 ขอเพลง ไอวิวเซอร์ไวน์ หน่อยพี่โต่งจะปะแป้งโชว์ ฮิ้วๆๆ โอเคมะเจ๊โต่ง กิ๊วๆๆ

โจ๊ก เจต เดินทางปลอดภัยกันเนอะ โอเคมั้ยครับมาเที่ยวกัน ว่างๆคงได้เจอกันเร็วๆนี้อีก

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆมากที่มาเที่ยว คิดถึงชาว Px มากมาย มาเที่ยวกันกลมกลืนกันสนุกหยุดไม่อยู๋เลย ถ้าเซ็ทที่มากัน ปลายปีนี้ไปเหนือกันหมด ผมไปเลย ดีกว่าไม่ลังเลแร้ว เอาตังเก็บที่จะเปิดร้านซ่อม ไปเลย ถ้าไม่ติดอะไรนะครับ ส่วนรูปเด๊ยวจะตัดต่อให้ก่อนนะครับ วันนี้น่าจะเสร็จจะรีบเอามาให้ดูกัน ว่ามันส์กันแค่ไหน ครั

ขอบคุณสำหรับทุกอย่าง และเพื่อนๆทุกๆท่านทีทำให้มีงานนี้ไว้วันหลังจัดใหม่ นะอย่าลืมกินเบียร์เล่นกีตาร์ชายหาดด้วยนะผมหมดน้ำมั นไป580บาท
    สนุกดีฮา

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เดือนหน้าเลยดีไหม เจ๊ว่าโอนะ อิอิ

และ ขอบคุณ คุณทัต ตุ้ม โย และเพื่อนๆ ที่ตามมาตอนหลัง เสียดายเจอกันแปปๆ นึกว่าจะค้างกัน ไหงหายไปไหนกันหมดเลย ไงไว้คราวหน้าครับ

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอารุปรวมตรงวงเวียนมาลงให้ น้ำย่อยก่อนครับ แบบว่ารีบตัดอาจไม่เนียนนะครับโทษที บางคนอาจหัวหายครับแต่มาองผ่านๆก็โอนะ

-- เจ๊ว่าใส่งั้ก็โออยู๋นะ 555555555

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djboatbeat : 14-07-2008 เมื่อ 18:39

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Red face อะ....เอาเข้าไป

หัวเราะกันระรื่นเลยนะเด็กๆ แหม...ไอวลี ยอดฮิตนี่ไม่ลืมกันเลยนะ เกย์ก็โอ เหอะ...เหอะ...ที่ใครทีมันโว้ย อิ...อิ...ว่าแต่ว่าทริปนี้มันโคตร ถึงจะเป็นทริปเล็กๆของพวกเรา แต่มันก็เป็นทริปที่สร้างความสัมพันธ์กันในหมู่เพื่อ นฝูงเป็นอย่างดี มิตรภาพไม่เคยเปลี่ยนแปลง(นอกจากแปรงมันจะหมดอายุ555 55) ทริปหน้าคงจะเป็นอย่างนี้ตลอดไป ใครไม่ไปทริปนี้ด้วยนี่ ต้องบอกว่าน่าเสียดายครับ มันเป็นทริปที่เรียกเสียงหัวเราะได้ตลอดเวลา คือมันไม่มีอะไรที่ตายตัว เรื่องของเวลาอาจจะน้อยนิดไปบ้าง แต่ก็ไม่ทำให้เรารู้สึกอะไร เพราะขอแค่ให้ไปได้เจอเพื่อนๆในคลับก็พอ เดี๋ยวยังไงผมจะเอารูปมาลงแชร์กันดูบ้าง อาจจะได้มุมฮาๆอีกนิด ตอนนี้ยังเหนื่อยๆอยู่ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมด โอเคครับ เดี๋ยวจะรูปมาลงให้ดูละกัน และทริปนี้ขอขอบใจน้องๆทุกคนที่ร่วมเดินทางไปด้วยกัน ทุกเส้นทาง
    ขอบคุณ....โบ๊ทและน้องๆบีชไบค์บางแสนทุกๆคนครับ
    ขอบคุณ....นาย+โบ/ โจ๊ก+ผบ.ทบ/เล็ก+...แก่/คุณชายเจต/ไอแบงค์+ไอต้า คู่แฝดนรก(พ่อกับลูกว่ะ อิ..อิ...)
    โอกาสหน้า มากันเยอะๆนะครับ จะได้สนุกๆกันมากขึ้น
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

รูปผมส่ง ไฟล์Zip ไปให้แล้วนะครับ แต่คุณโจ๊กกับคุณเล็กผมไม่มีเมลล์ เลยยังไม่ส่งไปนะครับ

รูปนี้ก่อนเดินทางกลับออกจากบางแสน ไปแปดริ้วไหว้หลวงพ่อโสธร

และ รูปนี้ที่ตลาดเก่า100 ปี

รูป รูป    

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

เมลผม ครับ พี่โต่ง MEAYED@HOTMAIL.COM ชื่อไม่ค่อยเพราะแต่จำง่ายนะครับ...

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    หัวเราะกันระรื่นเลยนะเด็กๆ แหม...ไอวลี ยอดฮิตนี่ไม่ลืมกันเลยนะ เกย์ก็โอ เหอะ...เหอะ...ที่ใครทีมันโว้ย อิ...อิ...ว่าแต่ว่าทริปนี้มันโคตร ถึงจะเป็นทริปเล็กๆของพวกเรา แต่มันก็เป็นทริปที่สร้างความสัมพันธ์กันในหมู่เพื่อ นฝูงเป็นอย่างดี มิตรภาพไม่เคยเปลี่ยนแปลง(นอกจากแปรงมันจะหมดอายุ555 55) ทริปหน้าคงจะเป็นอย่างนี้ตลอดไป ใครไม่ไปทริปนี้ด้วยนี่ ต้องบอกว่าน่าเสียดายครับ มันเป็นทริปที่เรียกเสียงหัวเราะได้ตลอดเวลา คือมันไม่มีอะไรที่ตายตัว เรื่องของเวลาอาจจะน้อยนิดไปบ้าง แต่ก็ไม่ทำให้เรารู้สึกอะไร เพราะขอแค่ให้ไปได้เจอเพื่อนๆในคลับก็พอ เดี๋ยวยังไงผมจะเอารูปมาลงแชร์กันดูบ้าง อาจจะได้มุมฮาๆอีกนิด ตอนนี้ยังเหนื่อยๆอยู่ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมด โอเคครับ เดี๋ยวจะรูปมาลงให้ดูละกัน และทริปนี้ขอขอบใจน้องๆทุกคนที่ร่วมเดินทางไปด้วยกัน ทุกเส้นทาง
    ขอบคุณ....โบ๊ทและน้องๆบีชไบค์บางแสนทุกๆคนครับ
    ขอบคุณ....นาย+โบ/ โจ๊ก+ผบ.ทบ/เล็ก+...แก่/คุณชายเจต/ไอแบงค์+ไอต้า คู่แฝดนรก(พ่อกับลูกว่ะ อิ..อิ...)
    โอกาสหน้า มากันเยอะๆนะครับ จะได้สนุกๆกันมากขึ้น
    5555555 เด๋วพี่โต่ง แกจะไปอีกนะครับ ไปยืนยันกะคนที่ชนแก้วกะแก สาวเสื้อเขียวงะ ว่า ผมไม่ได้เป็นเกย์นะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พรุ่งนี้จะส่งไปให้นะครับคุณเล็ก

Senior Member joker69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน thank

ขอบคุณโบ๊ต และทุกๆคนมากครับ ทริปนี้สนุกดีคับ ถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันอีกคับ
    " Vespa Means Joy Of Living "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joker69 อ่านข้อความ
    ขอบคุณโบ๊ต และทุกๆคนมากครับ ทริปนี้สนุกดีคับ ถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันอีกคับ
    ไปอีกไหมละพี่

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

เอา งี้ มา กทม.บ้างไหมละ ผม จะพาไป ทัวร์ บ้าง ฮิฮิ....บีชบาร์ ไม่ได้ ไป เด๋ว พาไป บริคบาร์แทน
    ทะเลไม่ได้ เล่น เด๋ว พาเล่นทะเลกรุงเทพ (สวนสยาม) พาทัวร้าน อะไหล่ เชียง กง โรงน้ำชา และ มาเล่น ว่าวที่สนามหลวง
    ฮาาาๆๆ ฮาาาๆๆๆ สำราน...

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks