เก็บเนื้อเก็บตัว

ชื่อกระทู้: เก็บเนื้อเก็บตัว

Junior Member Doctor_borai's Avatar
    สถานที่
    only_kids_ mctrat
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เก็บเนื้อเก็บตัว

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขอให้น้องๆดูแลรักษาสุขภาพทั้งคนและรถให้ดี เตรียมให้พร้อมอีกไม่นานก็จะได้ออกทริปอีกแล้ว ช่วงนี้ท่านประธานงานเยอะ ขออภัยด้วย

"สามัคคีสร้างกลุ่ม สร้างชุมนุม สานอุดมการณ์"
    only kids trat classic mc.
    ชีวิตไม่มีวันหยุดนิ่ง

Senior Member รักคุณเข้าแล้ว's Avatar
    สถานที่
    Only KidS บ้าพลัง
    ขอบคุณ
    0

Talking คับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Doctor_borai อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขอให้น้องๆดูแลรักษาสุขภาพทั้งคนและรถให้ดี เตรียมให้พร้อมอีกไม่นานก็จะได้ออกทริปอีกแล้ว ช่วงนี้ท่านประธานงานเยอะ ขออภัยด้วย
    รับทราบคับท่านพี่..
    ไม่ใช่เก็บเนื้อเก็บตัวนะ
    อย่าลืมเก็บตังค์ด้วยล่ะ อิอิ..
    ไปละคับ...

Junior Member ไข่ตุ๋น's Avatar
    สถานที่
    OnIy_Kids Trat ...
    ขอบคุณ
    0

Red face

ค่ะ .... พี่เองก้อรักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ น้องๆๆเป็นห่วง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไข่ตุ๋น : 04-08-2008 เมื่อ 12:45
    เป็นเสาหิน อย่าทะนง ว่าคงหลัก
    ถูกคนผลัก บ่อยเข้า เสายังไหว
    เกิดเป็นคน ระวังตน อย่าปล่อยใจ
    หากมีใคร ชวนบ่อยๆ อาจคล้อยตาม
    .... em98 ....
    คนเราเกิดมา อย่าคิดว่าตนเองนั้น เป็นใหญ่หรือ เก่งกว่าผู้อื่น
    ถ้าหากมีคนที่มาชวนเราไปในทางไม่ดีบ่อยๆ เราก็อาจคล้อยตามเค้าไปได้
    .... ไข่ตุ๋น ....

Bookmarks