ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกับพวกที่ชอบตีกันในงานรถโบรา ณหน่อยครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกับพวกที่ชอบตีกันในงานรถโบรา ณหน่อยครับ

Junior Member GZ metal's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

ทำจายงับบบ

ในเมื่อแว๊น หันมาเล่น รถเก่า

ตอนนี้ แว๊นเพื่อนผมมา ขับ c มันถามผมมว่า ''เห้ย คุณว่ากุคราสสิกปะ''

ความคราสสิก มันอยุ่ที่รถอย่างเดียวหรอ
    ถึงเอาคำว่าคราสสิกมาใช้ได้ง่ายๆแบบนี้

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

เซ็งบรรยากาศอันอบอุ่น หายไปไหนหมด ไว้พวกเว...............................

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Member budddygig's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักอิสระ/ชมรมรถโบราณสองล้อโพนทอง Roi - Et
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down สงสารเจ้าภาพงานนะคับ

ไม่รู้จะพูดไงดีสงสารเจ้าภาพงานเค้านอทุมเททุกอย่างเ พื่อให้งานออกมาดีประทับใจผู้ไปแต่ยังมีมารมาทำให้งา นเค้าเสียหาเช็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆbuddym.cสองล้อโพนทองจ.101โทร.085-3163639แล้วโทรมานะคับยินดีที่ได้รู้จะกคับem95

Junior Member offfly's Avatar
    สถานที่
    Kudchum Rider Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ออ๊ฟฟลายKudchum Rider Classic Club

• ผมว่านะไล่พวกที่ตีกันออกจกงานไปเลยจะดีกว่า เป็นตัวอย่างงานต่อไปนะผมว่า และถามพวกนั้นว่ามาจากไหน
      • พ่อแม่มันชื่ออะไร เอาอะไรป้อนมันตอนเด็ก โตมาทำไมมันเฮียมะจัง

Member chongrumnoy's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม - แวงใหญ่สองล้อคลาสสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สงสารเจ้าภาพคับ

จะไปตีกานทำไม มันเจ็บตัวป่าวๆๆ โตๆๆกันแล้วคุยกาน มีเรื่องไรก้อคุยกัน ไม่ใช่ว่าจะใช้กำลังกันอย่างเดียวรู้ว่าทำให้งานเสีย หมด เจ้าภาพก้อเสียความรู้สึกคนมางานก้อเสียความรู้สึกทำ ให้คนส่วนมาหมดสนุก
    ถ้ามางานจะมาตีกัน ทำไมไม่ไปตีกานที่เวทีมวยเลยนะคับ ถ้าใครเก่งก้อไปวัดกันที่เวทีไม่ใช่ทำให้คนอื่นเดือน ร้อน
    em87em87em87

ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม VS แวงใหญ่สองคลาสสิค ขอนแก่น

สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

มีโอกาสคงได้เจอกันคับ

www.thaiscooter.com/club/chongrumnoy

Junior Member C++Udonthani's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หัวใจคลาสสิค

พวกที่ตีกันส่วนมาก จะไม่มีกลุ่ม แค่ตั้งใจมากินเหล้ามาดูดนตรี เท่านั้นเองมันไม่รู้จุดประสงค์ของงานที่จัดจริงๆหรอ ก ถามพวกมันดูสิ ว่า คำว่าคลาสสิค เขียนยังงัย ความมหาย คืออะไร

รูป รูป    

lma2004's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Talking

น่าจะแบนไม่ให้วิ่งทริปอีกครับ

Senior Member ll3elong_classic's Avatar
    สถานที่
    METALGANGSTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วยคน

ผม ว่า นะ บ่นไปก็ แค่ นั้นและ มันไม่เกิด อะไร ไม่ ใช่ ว่าไม่อยากออกความคิดเห็น นะ แต่ บอกไปใครจะทำละครับ ถ้าเราไม่เริ่ม จาก ในกลุ่มเดียว กัน เอง มัน เปนมาตลอดเริ่มรุนแรงขึ้นเรื่อยปัญหา ในวงการตั้งแต่ ปัญหาเด็กแว้น รถ แรง มา วันนี้ ตีกัน ในงาน ถ้า จะให้ มันขาด ไปนะ ผม ว่า นะเจ้าภาพ น่าจะสวมบทโหดสักงาน เล่นมันให้ถึงที่สุด ไม่ต้องไปเกรงใจหลอกในเมื่อเขายังไม่เกรงใจเราเลยจิง ไม ครับ เอามันส่งตำรวจกันไปเลย ทำเงียทุกงาน ไป เลย อีกอย่างเรื่อง อุ่นเครื่องรถตอนเช้า ผม ว่า ก็จิง นะ ไม่รู้จะไรนัก ทุกวันนี้ ความเกรงใจ ความเคารพ สิทธิ์ กันเอง หาย ไปไหน หมด ไม่รู้ ช่วยๆ กัน นะ ครับ ผมมันก็แค่ส่วน หนึ่ง ของ สังคมคลาสสิค
    ขาย CB400 ทะเบียน เลขตอง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=692220&page=5

ขาย เวสป้า 64 ทะเบียน โอน
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...76#post9238376

ขาย SR400 2H6 เลขเครื่องเต็ม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...04#post8856404

ขออภัยหากไม่สุภาพ mini c's Avatar
    สถานที่
    (สมาคม)นิยมเครื่องเดิม
    ขอบคุณ
    0

น่าจะช่วยจำกันว่าเป็นใครกลุ่มไหนแล้วแจ้งกันต่อๆไป
    ช่วยกัน แบน อย่าให้เข้างาน
    น่าจะดี
    สบายดี
    เดินทางใกล้ไกลไปคนเดียว แต่ไม่เดียวดาย
    (สมาคม)ผู้นิยมเครื่องเดิมๆ สามเกียร์ไม่ไวแต่ไปถึง

Junior Member SiNe_J.J.'s Avatar
    สถานที่
    <<-M+[กoJทัwวาus]+C->>
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ไม่ชอยพวกที่ตีกัลลลลล

ตอนงาน K.M.7 ตอนอยู่หน้าเวทีที่พี่ผู้หญิงคนนึง โดนผู้ชายจากคลับที่เปงคู้อริกับคลับของแฟนพี่ผุ้หญิ ง รุมตีอยู่หน้าเวที จนพี่แกสลบ ไม่เข้าใจจิง ๆ ว่าทำไมต้องทำร้ายผู่หญิงด้วย ไอ้พวกนี้มันหน้าตัวเมียชัด ๆๆ
    เราเด็กThAi

ใจ

CL@sSiC

==========================

M~[o J ทั wu s]~C
    KoSuMPhiSai
    MaHaSaRaKhAm

Junior Member SiNe_J.J.'s Avatar
    สถานที่
    <<-M+[กoJทัwวาus]+C->>
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ไม่ชอยพวกที่ตีกัลลลลล

ไม่ชอบ ๆๆ ป่าเถื่อนที่สุด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SiNe_J.J. : 20-06-2008 เมื่อ 15:51
    เราเด็กThAi

ใจ

CL@sSiC

==========================

M~[o J ทั wu s]~C
    KoSuMPhiSai
    MaHaSaRaKhAm

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมคิดว่าหัวหน้าต้องคุมลูกน้องก่อนนะถ้าหัวหน้าคุมมั ่ยด้ายคนอื่นก็คุมมั่ยด้ายนะครับ muy

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

ทำให้เพื่อนๆที่มาร่วมงานเซ็งครับ

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ส่งตำรวจอย่างเดียวครับ
    way not to turn

Senior Member kidsada's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่าคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยกันขจัดความชั่วออกจากวงการรถคลาสสิค

อยากให้คนพวกนี้ หมดไปจากวงการใหมดจัง...................พวกเราต้องช ่วยกัน อันสุราพาให้ชั่วจนตัวตาย.....กินมันแต่พองาม

Bookmarks