วันที่ 5 ก.ค. 51 หลวงเชบอกรวมตัวปาร์ตี้ อีกแล้ววว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: วันที่ 5 ก.ค. 51 หลวงเชบอกรวมตัวปาร์ตี้ อีกแล้ววว

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันที่ 5 ก.ค. 51 หลวงเชบอกรวมตัวปาร์ตี้ อีกแล้ววว

ได้ข่าวมาจากน้องหลวงเชเมื่อวานน เผอิญน้องกอล์ฟ ด้วยพอดี รายละเอียดดดผมไม่รู้นะค๊าฟฟฟ เชิญถามหลวงเชเองงงง เพราะผมเมา...กะเฮ สองอย่างงงง

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ได้ข่าวมาจากน้องหลวงเชเมื่อวานน เผอิญน้องกอล์ฟ ด้วยพอดี รายละเอียดดดผมไม่รู้นะค๊าฟฟฟ เชิญถามหลวงเชเองงงง เพราะผมเมา...กะเฮ สองอย่างงงง

เย้... เมากันอีกแล้ว
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับวันเสาร์นี้ตั้งแต่สองทุ่มเวลาเดิม ที่ร้าน60บาร์
    ขอเชิญพี่น้องทุกท่านพบประสังสรรค์ เช่นเคย
    และมีการจัดเลี้ยงอาหาร บุฟเฟ่และบาบีคิว ไว้รองรับสมาชิคชาวscooter ทุกท่าน และในวันเสาร์นี้จะเป็นวันเกิด ของน้องกอล์ฟด้วย
    จึงอยากจะขอเชิญพี่น้องทุกท่านมากันเยอะนะครับ

ปล. ร่วมงานฟรี อาหารฟรี เครื่องดื่มจ่ายกันเองครับ.

Junior Member
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน T_t

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    ครับวันเสาร์นี้ตั้งแต่สองทุ่มเวลาเดิม ที่ร้าน60บาร์
    ขอเชิญพี่น้องทุกท่านพบประสังสรรค์ เช่นเคย
    และมีการจัดเลี้ยงอาหาร บุฟเฟ่และบาบีคิว ไว้รองรับสมาชิคชาวscooter ทุกท่าน และในวันเสาร์นี้จะเป็นวันเกิด ของน้องกอล์ฟด้วย
    จึงอยากจะขอเชิญพี่น้องทุกท่านมากันเยอะนะครับ

ปล. ร่วมงานฟรี อาหารฟรี เครื่องดื่มจ่ายกันเองครับ.
    นี่ๆ เช...เรายกเลิกไปดูงานที่พัทยาเลยนิ..ถ้าไม่หนุกมีเค ืองหลาวนิ..นินินิ..(จะนิไรกันนักหนาหว่านิ..55) HAPPY NEW YEAR น้องกอล์ฟล่วงหน้าด้วยนิ...

จะรูดอสิว่าใครจะแก้ให้...หิหิหิ..อะคุอะคิ..
    ปล.พี่เป็ดนั้น ขาหายแล้วหรือ....มาไม่ได้เดี๋ยวไปรับนิ..อิอิ
    em86Morgan Freemanem86

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

แล้วหนึ่งเดือนก้อมาไวเหมือนโกหก ได้มาพบได้มาเมาแล้วสิเรา เค้าจัดงานเราก้อเอาเมาก้อเมา จอดข้างเสาหลบเงาชีวิตเรา ขอคุณไว้ร่วงหน้าสำหรับงานดีๆที่จะเกิดขึ้นทำหั้ยเรา ได้หนุกกันนิคุณ ขอคุณโกเช mod

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานดีๆแบบนี้อยู่ที่ทุกๆคนครับ ถ้าเราไม่ร่วมกันมา ไม่ร่วมกันทำ
    ก็คงจะไม่สนุกครับ. และลืมบอกไปอีกอย่างนึง เสาร์นี้ทีมงานโก้เจ้ เค้าจะทำปีกไก่บาบีคิว มาให้เราได้กินกันด้วย em24em24em24

......ส่วนโก้น๊อตนี้ถ้าจะให้ดีก็หยิบGOLD LABALมาสร้างความสามัคคีสักขวดก็ดีนะพี่ เหอะๆ
    รับรองว่าHAPPY NEW YEARแน่ๆ em86

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวว่าโกเจ้ ทำอาหารมาให้ทานเหรออออ อิอิอิ ได้สวาปามของอร่อยอีกแล้วหลาววว สามีภรรยาคู่นี้ทำอาหารอร่อยจิงๆอิอิอิ คอนเฟิร์มจากโกเหน่ง 555

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Bookmarks