ใครแปลงหมูธรรมดาเป็นเบนลี่บ้างครับขอความรู้หน่อย - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ใครแปลงหมูธรรมดาเป็นเบนลี่บ้างครับขอความรู้หน่อย

Junior Member joome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมีควายของผม

ของผมก็ประกอบเองทั้งคันครับ หนุกดี ดูแลไปด้วย รอยก็มีน้อย ถ้ามีก็รอยทำเอง ดีกว่าคนอื่นทำครับ เสียความรู้สึก อยากแปลงอยู่เหมือนกัน หาคันที่มีทะเบียนมาก่อน เดี่ยวค่อยทำ หนับหนุนครับ
    Jack honda club
    http://Jack-Honda-Club.hi5.com

ไม่เก่า ไม่แท้ แค่คล้าย สบายตา ราคาไม่แรง แต่สวย ......... อิ อิ

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว่างๆไปพบปะกันบ้างซิคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joome อ่านข้อความ
    ของผมก็ประกอบเองทั้งคันครับ หนุกดี ดูแลไปด้วย รอยก็มีน้อย ถ้ามีก็รอยทำเอง ดีกว่าคนอื่นทำครับ เสียความรู้สึก อยากแปลงอยู่เหมือนกัน หาคันที่มีทะเบียนมาก่อน เดี่ยวค่อยทำ หนับหนุนครับ
    วันอาทิตย์ถ้าเกิดมีเวลาว่างก็เชิญไปนั่งพบปะพูดคุยก ัน
    ที่หน้าจวนผู้ว่ากันหน่อยนะคับทางกลุ่มผมไปกันหลายคั นอยู่
    ทั้งโบราณ,เวสป้า,หรือตัวแรงๆอื่นๆNo limit Style ครับผม

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

Member
    สถานที่
    อิสระ ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปร่วมแจม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unique อ่านข้อความ
    วันอาทิตย์ถ้าเกิดมีเวลาว่างก็เชิญไปนั่งพบปะพูดคุยก ัน
    ที่หน้าจวนผู้ว่ากันหน่อยนะคับทางกลุ่มผมไปกันหลายคั นอยู่
    ทั้งโบราณ,เวสป้า,หรือตัวแรงๆอื่นๆNo limit Style ครับผม

ดีจังเลยนะครับได้นัดเจอกัน เสียดายผมอยู่กรุงเทพ เลยอดแจมด้วยเลยem98

Bookmarks