ฝากฝังอัลบั้มเพลงนี้หน่อยน่ะคร๊าบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ฝากฝังอัลบั้มเพลงนี้หน่อยน่ะคร๊าบ

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากฝังอัลบั้มเพลงนี้หน่อยน่ะคร๊าบ

สวัสดีครับ คุณโจโจ้ piglet-c100
    สวัสดีครับชาว มณฑล ภูเก็ต คลาสสิคคลับ ทุกท่านด้วยครับ

ขอฝากฝังอัลบั้ม ของน้องชาย หน่อยน่ะครับ
    คนซ้ายสุดเป็นรุ่นน้อง ชาวชัยนาท มีอัลบั้มเป็นของตัวเอง
    ใช้ชื่อวงว่า วง HOBBIT อัลบั้ม DISPLAY ค่าย MUSIC BUG
    ตำแหน่งมือกีต้าร์ ไลน์กีต้าร์ SOLO กินขาดครับ
    ยังไงขอฝากฝัง อัลบั้มนี้ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจ
    ชาวมณฑลภูเก็ต คลาสสิคคลับ ด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณมากคร๊าบ!!!!
    ฝากคุณ โจโจ้ ที่น่ารักช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณมาก ๆ น่ะครับ จากพวกเรา
    ชาว PONGPANA RIDER CLUB

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking วะๆๆๆๆๆๆว้าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ คุณโจโจ้ piglet-c100

สวัสดีครับชาว มณฑล ภูเก็ต คลาสสิคคลับ ทุกท่านด้วยครับ

ขอฝากฝังอัลบั้ม ของน้องชาย หน่อยน่ะครับ
    คนซ้ายสุดเป็นรุ่นน้อง ชาวชัยนาท มีอัลบั้มเป็นของตัวเอง
    ใช้ชื่อวงว่า วง HOBBIT อัลบั้ม DISPLAY ค่าย MUSIC BUG
    ตำแหน่งมือกีต้าร์ ไลน์กีต้าร์ SOLO กินขาดครับ
    ยังไงขอฝากฝัง อัลบั้มนี้ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจ
    ชาวมณฑลภูเก็ต คลาสสิคคลับ ด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณมากคร๊าบ!!!!
    ฝากคุณ โจโจ้ ที่น่ารักช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณมาก ๆ น่ะครับ จากพวกเรา
    ชาว PONGPANA RIDER CLUB

ได้เรยคร่า แต่น่าจะเอามาฟังซักเพลงนึงก่อนนะป๋าโต้ง
    เด๋วนู๋จะช่วยประชาสัมพันธ์ให้นะค่ะ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ได้เรยคร่า แต่น่าจะเอามาฟังซักเพลงนึงก่อนนะป๋าโต้ง
    เด๋วนู๋จะช่วยประชาสัมพันธ์ให้นะค่ะ
    ได้เลยครับคุณโจโจ้ ลองดูน่ะครับ

http://profile.myspace.com/index.cfm...ndID=233302719

ลองฟังเพลง คำดี ๆ น่ะครับ KHUM DD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 08-07-2008 เมื่อ 06:44

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    ได้เลยครับคุณโจโจ้ ลองดูน่ะครับ

ลองฟังเพลง คำดี ๆ น่ะครับ KHUM DD
    ชอบๆๆๆๆem95 เพลงเพราะมากเรยค่ะ
    ยิ่งเพลง คำดีๆ ที่ป๋าโต้งแนะนำอ่ะ ซึ้งจังเรย
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ชอบๆๆๆๆem95 เพลงเพราะมากเรยค่ะ
    ยิ่งเพลง คำดีๆ ที่ป๋าโต้งแนะนำอ่ะ ซึ้งจังเรย
    em19 ลองดูแล้วกันน่ะครับคุณโจโจ้และชาวมณฑลภูเก็ตทุกท่าน em19
    em19ฝากน้อง ๆ วง HOBBIT ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับem19

Bookmarks