สวัสดีปีใหม่ครับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่ครับ

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ล่วงหน้าเป็นคนแรกเลย เพราะช่วงปีใหม่กลับบ้านนอกครับ ไม่รู้จะมีเวลาเข้ามาได้เล่นรึเปล่า ขออวยพรให้ทุกคนเลยน่ะครับ พี่เจตก้ขอให้หล่อขึ้นไปเรื่อยๆน่ะครับ เป็กก็ขอให้โชคดีเรื่องน้องเอ๋น่ะครับเห็นว่าตอนปีให ม่จะมี่ไปทริปกันสองคน และปีหน้าขอให้ปากเลิกห้อยซะทีน่ะครับ ส่วนคุณอ๋อมก็ขอให้เจ้าตัวส้มออกมาโลดแร่นบนถนนเหมือ นเดิมน่ะครับ แล้วก็ระวังปากจะห้อยตามเป้กมันน่ะครับ ส่วนคุณเก่งก็ขอให้หาที่เรียนพิเศษภาษาให้ได้ที่ดีๆน ่ะครับ ว่างๆก็มาทำอาหารให้กินบ้าง ติดใจมันฝรั่งทอดครับ ส่วนคุณหนึ่งกับคุณบีปีที่ผ่ามาไม่ค่อยได้เจอกันเท่า ไหร่ ปีหน้าไปทริปกันก็ขอให้อยู่รายงานตัวด้วยน่ะครับ ส่วนน้องน่ะไม่ต้องเป็นห่วงรถน่ะครับผมเอาไปขายเรียบ ร้อยแล้ว ไม่รู้จักกลับมาเอาซักที ส่วนคุณด้วง Biker ของเราเห็นว่าปีหน้าอาจมีข่าวดีในการหารถสมาชิกมาเพิ ่มให้กลุ่มเรานะครับ ส่วนน้องขันก็ขอให้ตั้งใจเรียนบ้างก็ดีน่ะครับ เห็นชอบเจอรถจอดอยู่ร้านเกมประจำเลย ส่วนทุกอย่างที่เราทำกิจกรรมกันในปีที่ผ่านมา ทุกๆอย่างมันจะยังเป็นเหมือนเดิมในปีหน้า และกลุ่มของเราก็ยังคงต้องเดินไปข้างหน้าเรื่อยๆ ไม่มีหยุดครับ สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ แล้วเจอกัน/\2

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

สวัสดีปีใหม่ เหมือนกันๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้น้องๆๆๆทุกท่าน ทุกคน ทุกคัน มัความสุขมากๆๆ

อย่าให้รถเสียบ่อย ขับไปให้มีแต่ความราบรื่น.................เทอญ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

...............HappY NeW YeaR 2006..........

ขอให้ K.U. มีความสุขมากๆนะจ้า.........ปลอดภัยทั้งคนทั้งรถตลอด ปีเลยนะจ้า

Bookmarks