ขาย รถยนต์เก่า หลายคัน อยู่ จ้า....... - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขาย รถยนต์เก่า หลายคัน อยู่ จ้า.......

manke20 ball_mut's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ว่าจะหารถพี่ใช้สักคัน...

ถึงพี่พัตร

ถ้าสั่งรถสักคัน พี่จ่ะหอให้ผมไหม
    mazda สีฟ้ายังอยู่ไหมส่งข่าวด้วยนะ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้ายพัตร ...
    พอดีหนูจะสอบถามเรื่องขนย้ายรถ
    หนูอยู่เชียงใหม่
    จะซื้อรถ mazda 800 อยู่ที่บางแสนชลบุลี
    ไม่รู้อ้ายพัตรรับส่งมั้ยค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ รบกวนหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้สค่ะ

ขอบคุณ
    0

อ้ายพัตร ไม่ทราบว่ารับขนย้ายรถ จกบางแสนชลบุลี
    มาเชียงใหม่มั้ยค่ะ แล้วค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ
    รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    084-1505960 ผึ้ง

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่คับพอหา datsub B110 ได้ไหมคับ

พี่คับพอหา datsub B110 ได้ไหมคับ และราคาเท่าไหร่คับ

Junior Member maddogMD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pat Lumphun อ่านข้อความ
    " รับทราบครับท่าน........เราเจอหลายคันอยู่ ส่วนใหญ่เค้าขับใช้งานอยู่ครับท่าน.
    คันนี้ ท่าน Tar_ CMU รับช่วงไปเองครับผม. "
    -----------------------
    ts23........ท่าน lazydog หมายถึง บานกระจกในประตูข้างขวา ถูกต้องไหมครับท่าน.
    ท่าน....robinson ราคาลดได้ อยู่แล้วครับท่าน. เราว่า ว่าง ๆ จะลองติด ขับเล่นซักหน่อย
    ยังไม่มีเวลาเลยครับท่าน.........ขอสักพัก นะครับ คันนี้ .

ขอบใจมาก สำหรับท่าน........tendama ที่เข้ามา อัพให้ กัน.
    วันนี้ เอา TOYOTA เก๋ง 4 ประตู รหัส RT - 81
    รถจดปี 2516 คันนี้ เล่มหาย มีแต่ ชุดโอน กับสำเนามา เราจึง นำเสนอ ขายเป็น อะไหล่ ทั้งคัน

ไม่มีเครื่อง ไม่มีเกียร์ ไม่มีเพลากลาง นอกนั้น เดิม ๆ บาง ๆ คิ้ว กันสาด โลโก้ครบ ๆ

อลูมิเนียมชายล่างประตูครบทุกบาน ลากเข็น เลี้ยวได้ ปกติ ตามรูป

สรุป . ขาย บอดี้ เปล่า เป็นอะไหล่ ที่ -----------------------------13,500.-
    ( รวมส่งถึงบ้าน ตั้งแต่ เชียงราย - กทม และใกล้ เคียง เลยจ้า. )

ตามสะดวก ครับผม.
    ------ พัตร ลำปูน เจ้า. ---------
    กันสาดยังอยู่มั้ยครับ???...รบกวนตอบกลับด้วยนะครับ

[email protected]

Junior Member klinnoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Mazda 929 สีฟ้า ขายไปหรือยังครับ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน datsun b10

พี่พัตรคับมี datsun b10 หรือเปล่าคับ พอหาได้หรือเปล่าคับ
    รบกวนพี่ด้วยนะคับ

ชอบ เชฟ เอามาทำน่าจะดีครับ

Member pae-monster's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีเอกสารอะไรเลยเหรอคับ
    น่าสนใจอยุ่
    ข้าวตังเจริญรส
    เจริญชัยฟู้ดแลนด์
    Monster perfect
    [email protected]

siamcollect's Avatar
    สถานที่
    Toyota RN
    ขอบคุณ
    1

Thumbs up

ตามดูตลอดครับ รถคุณภาพ ราคามิตรภาพ เยี่ยมมาก มาUP
    ชำระโดย โอนเงินทางธนาคาร
    ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่ 322-2322-943

ที่จัดส่งสินค้า คุณ เจษฎา ส.
    หจก.เค.เอ็ม.เทอรัสโซ ๑๖๔/๓ หมู่บ้านพิชาดา หมู่ที่ ๓ ต.พิมลราช
    อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี ๑๑๑๑๐

Address ... Mr.Jasada S.
    Po.Box 14 Po.Bangbuathong
    Nontarburi 11110 Thailand

Mobile 082-4526-664 ไม่เกิน 5 ทุ่มนะครับ

ฝากกลุ่ม TOYOTA RN THAILAND ด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0

อ้ายพัตรค่ะ...
    ผึ้ง(เจียงใหม่ตี้โทรไปหาวันนั้น)
    จะใดผึ้งฝากจ่วยเซาะ mazda 800 กะบะฮื้อผึ้งจิ่มเน้อค่ะ
    ขอบคุณมากมายเน้อค่ะ

พี่คับ ขอถามหน่อย

รถhilux ม้ากระโดด กับ ม้าย่อง มันต่างกันยังไงคับ

Junior Member rhaikaj's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ พอมี กระบะ เล็ก daihatsu 1000 หรือ 800 บ้างปะ ครับๆๆ

PHIAN 01-2898833's Avatar
    สถานที่
    CHIANGMAI-LAMPANG
    ขอบคุณ
    0

ไดฮัทสุรุ่นนี้ถังน้ำมันอยู่หลังเบาะคนขับไหมครับลูก พี่ 5555 วันนี้วันแรงงานอย่าหักโหมน่ะครับเอามอกม่วนปอ 555
    สบายดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pat lumphun อ่านข้อความ
    .......... เค้าต่างกัน ตรงที่ กำลังกระโดดส่วนอีกตัว กำลัง เดินย่อง นะท่าน.......... อิ ๆ ........
    จริง ๆ ก็คือ รุ่นเดียวกัน ภาษา แต่ละถิ่น เรียกไม่เหมือนกัน แค่นั้นเองครับ บ้านเราเรียก ม้าดำ

โฉม rn 35 หรือ 36 หรือ ไงเนี้ยครับ แยกเป็น โฉมแรก ไฟหน้ากลม ( อันนี้เราก็มองหา ช่วงสั้นอยู่ )

บางที่ เรียกรุ่น กรุง ศรีวิลัย ( เพราะ คุณ กรุง เค้า โฆษณา ) ต่อมา เป็นไฟหน้า เหลี่ยม เครื่องยนต์

ดีเซล 2200 cc ส่วน สเปค 4 wd เป็น เครื่อง เบนซิน รหัส 18 r 2000 cc ตัวที่อยู่ ในกระทู้นี้

หน้าก่อน ๆ คันสีแดงนะครับท่าน.

รุ่นก่อนหน้านี้ คือ rn -20 , rn -25 อันนี้ เครื่อง เบนซิน 12 r 1600 cc ( อันนี้ บ้านเราเรียก โต

โย สติ้กเกอร์ )

---------- บาย.----------
    อ๋อแบบนี้ นี้เอง

บางคนพูดว่า ทำไมไม่ซื้อม้าย่อง อีกคนก้อพูดว่าม้าย่องไม่ดีเอาม้ากระโดด ดีกว่า

ผม ก้อ งง คับ

แต่คำตอบก้อกระจ่างเลยขอบคุณมากๆ คับ

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread

Bookmarks