รบกวนพี่ๆทุกท่าน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆทุกท่าน

มาตรฐาน รบกวนพี่ๆทุกท่าน

คือผมต้องการทราบนะครับ ว่าโครง ฮัมเบอร์ 26ชายรุ่นที่มีล๊อคคอ กับโครง รัดจ์ 26ชายรุ่นที่มีล๊อคคอ
    มันเป็นโครงตัวเดียวกันรึเปล่าครับ รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ
    ถ้ามีรูปภาพประกอบด้วยก็ขอขอบคุณมากนะครับ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

เข้าใจว่าใช้โครงฮัมเบอร์เหมือนกัน เพียงแต่เปลี่ยนเพลทและจานโซ่เท่านั้น รวมถึงยี่ห้ออื่นๆด้วยเช่น ไทรอัมพ์ โรบินฮู้ด เป็นต้น ส่วนรูปจะพยายามหามาให้เปรียบเทียบนะครับ

Super_Tum's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบมา-หา-ชัย/อยุธยา
    ขอบคุณ
    0

เข้าใจตรงกันคับ ว่าใช้โครงฮัมเบอร์เหมือนกัน เพียงแต่เปลี่ยนเพลทและจานโซ่ และตะเกียบเท่านั้น

มาตรฐาน ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

หายข้องใจเลยทีนี้ หลังจากที่สงสัยมานานครับ

อีกเรื่องหนึ่งครับพอดีไปไหว้พระที่องค์พระปฐมเจดีย์ มาครับ

เลยลองเดินไปเที่ยวพระราชวังสนามจันทร์มาครับ เดินไปพอดี

เห็นร้านซ่อมจักรยาน ที่หน้าร้านมี ดาเว็ส 26 ชายจอดอยู่หน้าร้าน

และก็มีราเล่ย์ 28 หญิงหงายท้องซ่อมอยู่นะครับ ก็เลยลองเข้าไปถาม

ปรากฏว่าไปเจอกับกรุรถโบราณเข้านะครับ ทีทั้งที่เป็นคันและเป็นโครงครับ

รวมไปถึงอะไหล่ เช่น บังโซ่เก่าเก็บ จานแท้ ตะเกียบ ดุม และอื่นๆ อีกต้องถามเจ้าของ

เจ้าของบอกว่าบางอย่างขาย บางอย่างก็ไม่ขายต้องดูเป็นบางตัวครับ รถเป็นคันประมาณ20 คันเห็นจะได้

เป็นโครงอีกเยอะพอสมควร ร้านนี้เขารับซ่อมด้วยนะครับ และขายอะไหล่ ดุมเกียร์เขาก็ซ่อมได้นะครับ ถามเขาดูแล้ว

ชื่อร้านดำเนินการช่างครับ พอดีไปวันนั้นไม่ได้เอากล่องไปครับ ถ้าได้ไปอีกจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ เพื่อใครต้องการอะไหล่

ขอบคุณครับ

Bookmarks