วันนี้คิดถึงจังเลย.........

ชื่อกระทู้: วันนี้คิดถึงจังเลย.........

Member หม่องกั๊วะ's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking วันนี้คิดถึงจังเลย.........

em87 เงียบน่าดู.........ไปใหนกันหมดหนา.......ทิ้งให้ประ ธานเฝ้า บก. จะคิดถึงประธานกันบ้างหรือเปล่า....อยากรู้จังดูรูปเก่าๆที่ทำให้พ่อไปดูกันนะ......

รูป รูป  

. ไอ้มดแดง@'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราว
    ขอบคุณ
    0

Angry ไอ้มดแดง@มาแว้ว................................ฮ้า .......................

ฝนมันตกอ่ะคับท่านประธาน
    และผมก้อเลิกงานดึกด้วยอ่ะคับ
    มีไรก้อโทหาละกัน ไม่เห็นหน้าแต่ได้ยินเสียงก้อยังดี

ฝากท่านประธานบอกเจ้าเบนซ์ด้วยว่าเดี๋ยวจะมีคนมาดูรถ SR
    ราคาเท่าไหร่ลดได้เท่าไหร่

รักและเคารพ

ต้อง นครชากังราว
    ไอ้มดแดง@SR400

ชมรม นครชากังราวคลาสสิค

SR CLUB KAMPHAENGPHET
    081-036-338-1
    ต้องSR400
    รถคลาสสิคคือ...รถที่คงไว้ซึ่งสภาพเดิม...แล้วคุณล่ะ มีรถคลาสสิคกันรึยัง
    สองล้อไปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม

Junior Member นารูโตะ's Avatar
    สถานที่
    บก.ที่บ้านพี่ตี๋อะ
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับท่านประธาน 5555+ คิดเถิงดิเพ่แต่เดี๋ยวนี้

มะมีเวลาไปอะ พอไปพี่ก็ปิดบ้านอะ คิดเถิงน้าจุฟๆๆๆๆ555+

วันนี้ไปเที่ยวบามาอะ ไม่รุว่าไอเอ็มมันพูดเล่นป่าว มันบอกว่า....

พรุ่งนี้มีแลนรี่ที่วังจ้าว โผมกลัวมานหลอกอะ ไงถ้าโผมไม่ไป..

อย่าว่ากานน่ะ......กลัวแต่งตัวเก้อ มานเพิ่งบอกโผมมะตอนตี 1 เนี่ยอะ

เลยมะอยากจะเชื่อมาน เอิก เอิก เอิกem95em95em95em95em95

สองล้อด้วยใจ ใกล้ใกลเพื่อสังคม

Bookmarks