ข่าวสารถึง "โบราณลิซึ่ม Mc.หัวหิน-ปราณ - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ข่าวสารถึง "โบราณลิซึ่ม Mc.หัวหิน-ปราณ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

พี่ก็อยากเจ๊อ.... อยากเจอ(น้องนก)(เหมือนกานนนน)ครับน้องตุ้ย... แต่บุญไม่พา... วาสนาไม่ส่งพี่น่ะครับ...

BIKE HERO DISCO POWER.

Member kwang_koong's Avatar
    สถานที่
    VEAPA KRABI CLUB
    ขอบคุณ
    0

Post เด็ก กระบี่ ครับ

ซา หวัด ดี ฅ. โบ ราณ ลิ ซึ่ม จำ กัน ได้ ไหม พี่ ตุ้ย น้อง กวาง เอง เวส ป้า กระ บี่ อะ จำ ไม้ได้ มี งอล นะ
    555+ ซา บาย ดี กัน นะ ผม ไป อยู่ กรุง เทพ แล้ว เด เดี๋ยว ยัง ไง ค่อย โทร ไป นะ

Senior Member ++nok++'s Avatar
    สถานที่
    หนอนติดปีก หนองคาย classic bike
    ขอบคุณ
    0

มีโอกาสคงได้เจอกานอีกคะพี่ตุ้ย นางฟ้าที่ว่าคือใครหรอพี่.........

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ++nok++ อ่านข้อความ
    มีโอกาสคงได้เจอกานอีกคะพี่ตุ้ย นางฟ้าที่ว่าคือใครหรอพี่.........
    ไม่รู้อะไรอีกแระ น้องนก
    นางฟ้าของพี่ตุ้ยน่ารักมากๆเลยน้องนก คนนี้พี่ตุ้ยหวงมากน่ะรู้มั้ย
    มีโอกาสต้องรู้จักกันให้ได้น่ะ พี่แอ้งค์ คอนเฟิร์ม

ว่าแต่พี่ตุ้ยกับพี่ปอครับ ไหนรูปงานดนตรีที่หัวหินล่ะครับ อยากดูอ่ะ

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    Antique'lism โบราณลิซึ่ม MC.
    ขอบคุณ
    0

Red face นางฟ้าที่ว่า...คือคนนี้ค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ++nok++ อ่านข้อความ

ฮั่นแน่...น้องนกคนนี้นี่เองที่พี่ตุ้ยเล่าให้พี่ฟัง
    ว่าน้องไปเที่ยวกะน้องที่ภูเก็ตเหรอคะ
    พี่เองจ้า...นางฟ้าที่พี่ตุ้ยยกให้เป็นองครักษ์พิทัก ษ์ใจ
    สงกาสัยตรงไหนน๊อ
    /\3
    นี่ไง..มายืนยันตัวจริง เสียงจริงแล้วจ้าน้องนก

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เร็วๆนี้เราคงได้เจอกันค่ะ พี่วางแผนเที่ยวใต้อีกแล้วล่ะ
    ไปเที่ยวด้วยกันก็ดได้นะคะน้อง เสียดายที่งานคนตรีที่เขาตะเกียบเราไม่ได้เจอกันเน๊อ ะ

รูป รูป  

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face ความน่ารักที่มีให้กันเสมอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    ไม่รู้อะไรอีกแระ น้องนก
    นางฟ้าของพี่ตุ้ยน่ารักมากๆเลยน้องนก คนนี้พี่ตุ้ยหวงมากน่ะรู้มั้ย
    มีโอกาสต้องรู้จักกันให้ได้น่ะ พี่แอ้งค์ คอนเฟิร์ม

ว่าแต่พี่ตุ้ยกับพี่ปอครับ ไหนรูปงานดนตรีที่หัวหินล่ะครับ อยากดูอ่ะ

อิอิ...ทำเอาคนอ่านเขินเลยน้องแอ้งค์
    พี่ตุ้ยกะพี่ปองานนี้ไม่สะดวกแก่การพกกล้องมากมาย
    เพราะงานแนวนี้พี่ชอบมาก
    เร้กเก้ สกา โอ้...บรรยากาศทะเลชอบสุดๆ
    ต้องออกตัวขอโทษนะคะ ที่งานนี้ไม่มีรูปสวยๆเลย
    /\7อาจมีแค่รูปหวานๆ ประจำครอบครัว/\7
    เลยไม่กล้าเอามาลงอ่ะ แบ่บว่าอายเค้า
    em95
    อยากไปภูเก็ตอีกจัง อยากไปอีกมากมาย
    วางแผนหาเรื่องลางานแล้วจ้า
    งาน on-air เมื่อไหร่ พี่คงว่างมากกว่านี้แล้วล่ะ
    แล้วรอให้เจ้าบ้านพาเที่ยวให้รู้จักภูเก็ตมากกว่าที่ พี่เคยรู้จักนะคะ
    ป.ล.พี่ลงไป จะหอบหิ้วเอาของที่ระลึกไปฝากนะจ้ะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ทำไมจะจำกันไม่ได้ล่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang_koong อ่านข้อความ
    ซา หวัด ดี ฅ. โบ ราณ ลิ ซึ่ม จำ กัน ได้ ไหม พี่ ตุ้ย น้อง กวาง เอง เวส ป้า กระ บี่ อะ จำ ไม้ได้ มี งอล นะ
    555+ ซา บาย ดี กัน นะ ผม ไป อยู่ กรุง เทพ แล้ว เด เดี๋ยว ยัง ไง ค่อย โทร ไป นะ
    em94

โถ...น้องกวาง อย่าเพิ่งงอนกันเน้อ
    ทำไมจะจำไม่ได้ล่ะ คนหล่อขี่เวสป้า ประจำกระบี่
    มันต้องจำกันได้อยู่แล้น
    เปิดเทอมแล้วตั้งใจเรียนนะน้อง
    รั้วมหา'ลัย มีอะไรให้ค้นหามากมาย
    ใช้ชีวิตให้คุ้ม มีไรติดขัดตรงไหนโทรหานางฟ้าของพี่ได้นะ
    คนๆเดียวกัน จัดการแทนพี่ได้ทุกเรื่อง
    ขอให้ได้เป็นบัณฑิตคนเก่งไวๆ นะ พี่สองคนเอาใจช่วย

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม(อิสระ)

Senior Member joey_tst@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    หอย เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน วัสดีครับ หอย bee devil เมืองเลยแวะมาทัก

วัสดีครับ ป๋าแขก ป๋าแดง ป้าเมย์ เพ่น้อยและแฟนจำชื่อไม่ได้ครับและวัสดีเพ่น้อง โบราณลิซื่ม หัวหิน ทุกท่านครับสบายดีกันทุกคนนะครับช่วงนี้อากาศไม่ค่อย นี้นะครับยังงัยกอรักษาสุกกาพาดด้วยนะครับว่างๆๆกอมา เทื่ยวที่เลยบ่างนะครับ มาเทื่ยวบ้าน หอย นะครับกำหนดงานที่เลย หอยยังไม่ทราบครับถ้าป๋ามาหอยมีที่พักให้ครับ ทาง กลุ่ม bee devil ยินดีตอนรับครับ
    เบรกสะบัดคลัทช์เสียเกียร์หลุด

เพลาไม่ฉุดเฟืองหักสลักหาย

หัวเทียนห่างยางแนบแหนบตาย

ไฟไม่จ่ายไดรไม่ชาจน์สตาร์พัง
    หอย Bee Devil
    (085-0007151)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอบคุณนายหอยที่แวะมาทักทายกันจ้า
    คนทางนี้ก็รักษาสุขภาพกันดีทุกๆคน
    ส่วนคนทางโน้น ก็อย่ามัวแต่ห่วงคนอื่นๆ จนลืมดูแลสุขภาพตัวเองล่ะ

เรื่องงานเมืองเลย
    อาจไปกันไม่ครบถ้วนหน้า
    ใครไม่ไปหรใครใคร่ไปไม่รู้
    แต่พี่ตุ้ยกะพี่ปอไปแน่นอน เพราะจะเลยไปเที่ยวแบบฮันนีมูนทริปกันเองอีกแล้ว อิอิ
    เชียงคาน ณ เมืองเลย ต้องเยือนให้ได้สักครั้งสิน่า

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม(อิสระ)

Senior Member joey_tst@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    หอย เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน รับทราบครับ

ยินดีตอนรับครับผม
    เบรกสะบัดคลัทช์เสียเกียร์หลุด

เพลาไม่ฉุดเฟืองหักสลักหาย

หัวเทียนห่างยางแนบแหนบตาย

ไฟไม่จ่ายไดรไม่ชาจน์สตาร์พัง
    หอย Bee Devil
    (085-0007151)

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เสาร์-อาทิตย์ที่7-8มิถุนายนนี้... จะมีงานของกลุ่มกรุงเก่าฯ.. น้องตุ้ยกับหนูปอ.. จะมาไหมเอ่ยครับ?...

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เสาร์-อาทิตย์ที่7-8มิถุนายนนี้... จะมีงานของกลุ่มกรุงเก่าฯ.. น้องตุ้ยกับหนูปอ.. จะมาไหมเอ่ยครับ?...

แหม...ช่วงนี้มีทริปมากมายเลยนะครับพี่ชาย
    เสาร์-ทิตย์นี้ นู๋ปอเค้าจะไป relax ที่ หัวหินครับ
    เห็นบ่นว่าเหนื่อย อยากพักผ่อนเงียบๆ
    ผมก็จะตามน้องไปนวด ไปบีบให้สบายอกสบายใจก่อนนะครับ
    แล้วเดี๋ยวเอาไว้ใกล้ๆ จะแจ้งพี่ชายอีกรอบนะครับ
    ว่ากระผมจะแว้บงานพานู๋ปอไป หัน-หนี-มูน-ทริป ได้อ๊ะเปล่า
    em19em19em19em19em19em19em19em19em19em19em19
    ดูแลสุขภาพ ดูแลความฝันด้วยนะครับ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรื่องของเรื่องคือมันใกล้กรุงเทพฯน่ะครับ.... ts23

ผู้ชอกช้ำ ระกำทรวง " แศนแศบ "'s Avatar
    สถานที่
    กำลังเล็งหาผู้อุ้มชู
    ขอบคุณ
    0

หอยขี้โม้

em88 ความรัก ทำให้ ตาบอดem88

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเยี่ยม

แวะมาเยี่ยมเยียนครับ มีโอกาสดีๆคงได้พบกัน
    ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย