ข่าวสารถึง "โบราณลิซึ่ม Mc.หัวหิน-ปราณ - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ข่าวสารถึง "โบราณลิซึ่ม Mc.หัวหิน-ปราณ

Junior Member HFC_HFC's Avatar
    สถานที่
    Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking ....

จร้า มานเปนเรื่องธรรมดาอะ ชิว ว

นั่นเเหละตัวที่เเท้จิงของป้าดิชั้นเเหละคร้า

ไว้เจองานหน้าเค้าว่าจะคว้ารางวัล

สาว Sexy ประจำงานอยู่อะ

พี่ๆๆต้องเอาใจช่วยนะ

55+em93

ว้าว ววว !!นู๋ Gracezy น๊ะข๊ะ
    Hi5 http://grace-osaka.hi5.com

E-Mail ku_grace_osaka@hotmail.com

Junior Member แว่นขี่สนิม's Avatar
    สถานที่
    MกบาลกมอC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poonick อ่านข้อความ
    เจ้สกอร์เปี้ยนเต้นได้SEXYจริงๆในงานเจเปนคราสสิคกระ ชากไวน่าดู
    อิอิอิงานน่าเอาใหม่นะครับจาริดู
    คร๊าบป้าของแว่นขี่สนิมเองคร๊าบโผ้มมมมมมแกแด้นซ์กระ จายทุกงานละคราบบบบบบแกฝากบอกว่าเสื้อที่เอาของพี่มา ยังอยู่คราบ

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up บอกงานครับ

งาน Southen Classic 2008 In Trang
    ชมรมรถคลาสสิคเทพสตรี อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช

ชมรมรถเวสป้ากระบี่ อ.เมือง จ.กระบี่

ชมรมรถSlow time Classic club จ.พัทลุง

26 เมษายน 2551

เรื่อง เชิญร่วมงาน Scooter & Classic bike Southern 2008 in Trang ครั้งที่ 2
    โครงการรวมพลคนใจบุญเพื่อน้องผู้ด้อยโอกาส

ด้วยชมรมรถชมรมรถคลาสสิคเทพสตรี ชมรมรถเวสป้ากระบี่ และ ชมรมรถSlow time Classic club ได้จัดโครงการรวมพลคนใจบุญเพื่อน้องผู้ด้อยโอกาส ขึ้น ระหว่างวันที่ 26-27 เมษายน 2551 โดยมีจุดประสงค์ เพื่อช่วยเหลือเด็กผู้ด้อยโอกาศ และสนับสนุนทุนเพื่อการศึกษา ศุนย์พัฒนาเด็กเล็กประจำเทศบาลตำบลควนกุน อำเภอ สิเกา จังหวัดตรัง ให้ใด้รับโอกาสที่เท่าเทียมกับเด็กปกติ ตลอดจนการประชาสัมพันธ์แหล่งท่องเทียวจังหวัดตรัง
    ในการนี้จึงได้เรียนเชิญชมรมรถ Scooter & Classic bike ในเขตภาคใต้และในประเทศไทยทุกๆชมรม ได้เข้าร่วมกิจกรรมและพบปะสังสรรค์ เพื่อความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มคนที่มีใจรักรถคลาสสิค ณ สถานที่จัดงาน วารีปาร์ครีสอร์ท บ้านโตน ม.6 ต.กะลาเส อ.สิเกา จ.ตรัง ดังนั้นชมรมผู้จัดงานครั้งนี้ คาดหวังป็นอย่างยิ่งว่าคงได้รับความร่วมมือจากชมรมรถ Scooter & Classic bikeทุกๆชมรมและขอขอบคุณไว้โอกาสนี้ด้วย
    ขอแสดงความนับถือ
    ประธานรถชมรมรถคลาสสิคเทพสตรี
    ประธานชมรมรถเวสป้ากระบี
    ประธานชมรมรถSlow time Classic club

นายประสงค์ เพชรทอง
    ประชาสัมพันธ์และเลขานุการประสานการจัดงาน
    โทรศํพท์ 089-5228404, 086-9655272, 084-4411032, 089-6474071
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t_toey : 29-03-2008 เมื่อ 02:06

Son's Devil onsingha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Wink รับทราบครับผม

รับทราบครับ และสัญญาครับว่าจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้กับเพื่อนพ้อง - น้อง-พี่ สหายชาวคลาสสิคแน่นอนครับ
    บ้านใกล้เรือนเคียง
    น่าลงไปเยี่ยมเยียนทะเลกระบี่สักหนครับผมem90
    ...นักขี่รถที่ถือว่า...ทุกเส้นทางที่ผ่าน...
    คือ...เหรียญเกียรติยศแห่งนักเดินทาง...

สดุดีเครดิต...นางฟ้าคนหนึ่งกำลังหลงทาง

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile Bike Hero มาทักทายครับ.

ยินดีที่ได้รู้จัก ชาวฅ.โบราณลิซึ่ม หัวหิน ครับ.... เสียดายครับ เมื่องาน Japan Paryy#4ที่ชะอำไม่ได้แวะเวียนไปหา(อีกนิดเดียวเอง) ..เลยได้รู้จักกันแค่ตรงนี้ก่อน โอกาสหน้าและต่อๆไป คงได้พบกันจริงๆบ้างนะครับ.. อยากไปจริงๆครับหัวหิน(โดยมอเตอร์ไซค์นะ).. เพราะที่นี่คือดินแดนแห่งความหลังอันสวยงามของใครหลา ยๆคน. รวมทั้งผมด้วย.. มากมายไปด้วยเรื่องราวต่อความรู้สึก.. ที่เข้ามาประทับอยู่ในใจเกินจะบอกออกมาได้ทั้งหมดครั บ.. แล้วสักวันจะไปหาครับ.
    สวัสดีครับน้องปอ... ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะครับ.

BIKE HERO DISCO POWER.

Junior Member jackmax's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เขื่อนเพชร มาทัก..อิอิ

เห็นป้าเมย์ ออกเดินสาย ทุกอาทิตย์เลย เห็นว่าชอบมากินส้มตำหน้าบ้าน ผม สงสัยจะถูกปาก

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    Antique'lism โบราณลิซึ่ม MC.
    ขอบคุณ
    0

Wink ฮั่นแน่...แอบเข้าบ้านเค้ามาเงียบๆ นี่น่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จัก ชาวฅ.โบราณลิซึ่ม หัวหิน ครับ.... เสียดายครับ เมื่องาน Japan Paryy#4ที่ชะอำไม่ได้แวะเวียนไปหา(อีกนิดเดียวเอง) ..เลยได้รู้จักกันแค่ตรงนี้ก่อน โอกาสหน้าและต่อๆไป คงได้พบกันจริงๆบ้างนะครับ.. อยากไปจริงๆครับหัวหิน(โดยมอเตอร์ไซค์นะ).. เพราะที่นี่คือดินแดนแห่งความหลังอันสวยงามของใครหลา ยๆคน. รวมทั้งผมด้วย.. มากมายไปด้วยเรื่องราวต่อความรู้สึก.. ที่เข้ามาประทับอยู่ในใจเกินจะบอกออกมาได้ทั้งหมดครั บ.. แล้วสักวันจะไปหาครับ.
    สวัสดีครับน้องปอ... ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะครับ.

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ
    หัวหินยินดีต้อนรับเสมอนะคะ
    เมืองเล็ก ๆที่น่ารักแห่งนี้
    หลายคนก็ต้องหลงรักค่ะ
    รวมถึง "คนที่นี่ด้วยนะ" (อ่ะคิ..อ่ะคิ)
    ว่างเมื่อไหร่ หัวใจถวิลหา
    มาเติมกำลังใจกันได้เสมอนะคะ
    บ้านเรายินดีต้อนรับ
    เพื่อนพ้อง-น้อง-พี่
    สหายคลาสสิคอยู่แล้น
    ป.ล.และจะรอวันที่ Bike Hero แวะมาเยี่ยมกันนะคะ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน

>>Nuda<< kamol014516's Avatar
    สถานที่
    << กำลังหาอยู่>>
    ขอบคุณ
    0

รับขนมจีบ ซาลาเปา เพิ่มมั้ยคะ พี่ตูน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

*0*

Junior Member พี่หนิงนครชากังราว's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

Talking คิดถึง

คิดถึงทุกคนที่อยากเจอ ไม่รู้ว่าเป็นอย่างไรบ้าง
    อยากให้ทุกคนมีความสุข ป้าเมย์เมื่องานเจแปน
    ไม่เจอกันเลยนะ การเดินทางสนุกมาก ๆ ร้อน เหนื่อย
    กลับมาเป็นไข้เลย ดีนะที่ลาพักร้อนไว้แล้ว ไม่งั้นแย่
    ขอบคุณป้าเมย์ และทุกคนที่เข้าไปทักทายกันในบอร์ดนครชากังราว
    สักวันเราคงพบกัน
    ดอตอตี๋ พี่หนิง

นครชากังราวคาสสิค

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องแว่นๆๆๆๆๆ

เดียวกลับมาจากโคราชเดี่ยวจะไห้นะแนบเอกสาร 537943
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YoSST : 25-04-2008 เมื่อ 11:23

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

ว่าไง จ๊ะ แว่น หล่อ จังเลย อุ้ย ๆๆ มีแฟนหรือ ยังจ๊ะ จุ๊บๆๆๆๆๆ
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Junior Member แว่นขี่สนิม's Avatar
    สถานที่
    MกบาลกมอC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แว่นจะไปดูหิมะ

ใครอยากไปดูหิมะบอกนะคับ...ผมมีตั๋วที่นอร์เวย์แนะโฮ ้ๆๆๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

>> พี่เเว่นค่ะ
    จาไปทามอารายที่นอเวย์ ล่ะคะ หิมะก็ละลายไปหมดเเว้ว ??
    ไม่มีอารายน่าดูน่าชมหรอก ...
    ถ้าเป็น 7-11 เเถว ๆ หัวหิน อ่ะ มีของดี ๆ น่าชม กว่าเยอะ ...
    มี ขนมจีบ + ซาลาให้กิน เเถม หวานใจ ครัยบางคนด้วย ^^

จิงม้า พี่ตูนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน นนนนนนน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ว้าว..ว้าว...ว้าว...............จั๊กกะเเว๊ด..จั๊กก ะเเว๊ด..>> อ๊อด ๆ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย