การกลับมาเจอกันของศิษย์พี่และศิษย์น้อง

ชื่อกระทู้: การกลับมาเจอกันของศิษย์พี่และศิษย์น้อง

stussy evol 19's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การกลับมาเจอกันของศิษย์พี่และศิษย์น้อง

หลังจากพลัดหลงกันไปเสียนานและแล้วพี่กับน้องก็มาอยู ่ด้วยกันจนได้
    ต้องยกเครดิตให้คุณ โตโต้ ไทยนิปปอนเซอิกิ มากๆสำหรับพี่น้องคู่นี้

รูป รูป    
    เงียบๆนิ่งๆ
    Besotted Scooter
    &
    Chonburi Scooter Club
    ผมมีเพื่อนเป็นเทวดาไปหมดแล้ว

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าอิจฉา.....จิงๆๆๆ

ก้ออย่างนี้แหละน้า.....แข่งอะไรก้อแข่งได้แต่จะแข่ง กับชุดแต่ง FALBOooooo นี้ชิแข่งยากกกกก
    ยินดีด้วยกับ FALbo....ครบชุด
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

จากกันไปหลายปี วันนี้ที่รอคอย มาถึงแล้ว
    ยินดีด้วยครับ งามจิงๆๆ em95
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

ครบแล้วนะครับพี่เลิฟ

อยู่กับผมไม่ถึง 5 ชั่วโมงเลย แต่อย่างว่าพี่ต้องอยู่กับน้อง
    มันไม่ได้เกิดมาคู่กับผม 555+

กันชนใส่รถแล้วนะ ให้เอียจัดการให้ หล่อจัด แต่น่าจะเป็น Falbo อิอิ
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Bookmarks