ปาร์แมนกาญจน ยินดีต้อนรับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ปาร์แมนกาญจน ยินดีต้อนรับ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปาร์แมนกาญจน ยินดีต้อนรับ

ถ้าพวกคุณมาลงแพผมขอแนะนำแพที่ สันเชื่อนศรี จะได้บรรยายากาศมากกว่าล่องแพในเมือง เพราะแพในเมืองจะเป้นแพเทคแพคาราโอเกะ แต่ถ้าเป้นแพที่ล่องในอ่างเก้บน้ำเขื่อนคุรจะได้บรรย ายกาศในการร่ำสุรา หรือจะทำกิจกรรม อย่างอื่นก้จะไม่มีการรบกวนวุ่นวายจากนักท่องเที่ยวก ลุ่มอื่น หรือจะชมธรรมชาติก้แสนจะสบาย แถมคุรจะได้เที่ยวชมน้ำตกเอรวัณอันเรื่องชื่อของกาญจ นบุรี ได้ฟิวในการขี่รถจากเมืองไปน้ำ ตกอีก60กว่าโล จริงแล้วน้ำตกล่องแพหรือว่าเที่ยวสันเขื่อนนั่นไปครั ้งเดียวก้จะได้ครบหมดครับเพราะ มันอยุ่ที่เดียวใกล้ๆกัน เท่าที่สอบถามมาคงมีพวกผมร่วมเดินทางไปด้วยพอสมควรคร ับ ยังไงก้ติดต่อมาน่ะครับ 09-5255032 ติ๊ก ด้วยความปราถนาดีจากปาร์แมนกาญจนบุรี

รูป รูป    
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss
    ถ้าพวกคุณมาลงแพผมขอแนะนำแพที่ สันเชื่อนศรี จะได้บรรยายากาศมากกว่าล่องแพในเมือง เพราะแพในเมืองจะเป้นแพเทคแพคาราโอเกะ แต่ถ้าเป้นแพที่ล่องในอ่างเก้บน้ำเขื่อนคุรจะได้บรรย ายกาศในการร่ำสุรา หรือจะทำกิจกรรม อย่างอื่นก้จะไม่มีการรบกวนวุ่นวายจากนักท่องเที่ยวก ลุ่มอื่น หรือจะชมธรรมชาติก้แสนจะสบาย แถมคุรจะได้เที่ยวชมน้ำตกเอรวัณอันเรื่องชื่อของกาญจ นบุรี ได้ฟิวในการขี่รถจากเมืองไปน้ำ ตกอีก60กว่าโล จริงแล้วน้ำตกล่องแพหรือว่าเที่ยวสันเขื่อนนั่นไปครั ้งเดียวก้จะได้ครบหมดครับเพราะ มันอยุ่ที่เดียวใกล้ๆกัน เท่าที่สอบถามมาคงมีพวกผมร่วมเดินทางไปด้วยพอสมควรคร ับ ยังไงก้ติดต่อมาน่ะครับ 09-5255032 ติ๊ก ด้วยความปราถนาดีจากปาร์แมนกาญจนบุรี
    ขอบคุณมากครับ...ผมขอไปเสนอ..กับเพื่อนๆในกลุ่มก่อนแ ล้วผมจะโทรกลับไปรบกวนครับ....อัจ 06-3659085

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอเสนอน่าสนใจดีครับ ลองดูก่อน ต้องถามในกลุ่มก่อนคร้าบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสริมอีกนิดน่ะครับ ที่จอดรถ ก้ไว้ใจได้ครับไม่ต้องห่วง แล้วจะมากี่คนครับคือจาได้หาแพ แบบที่พอดีๆให้แล้ว จะทำอาหารทานเองหรือว่าจาสั่งก้ได้ครับแล้วแต่สะดวก ที่ถามมาคือทางแพจะจัดให้ได้ทั้ง2อย่างคือ ทางแพจะมีเครื่องครัวให้ถ้าจะทำทานเอง หรือจะสั่งก็ได้ครับแต่ผมว่าซื้อของไปทำเองดีกว่าครั บเยอะดีอิ่มเต้มที่ อันนี้แล้วแต่สะดวกน่ะครับ ยังไงก็โทรมาน่ะครับแบบวันที่จะออกเดินทางแล้วกะว่าจ ะถึงเมื่อไหร่ผมจะได้บอกเพื่อนให้เตรียมตัวน่ะครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คอนเฟริมหน่อยได้ไหมครับว่ามากันประมาณกี่คนกี่คันแล ะจะถึงกี่โมงครับคือว่าผมจะได้โทรไปจองแพให้ครับ และผมจะได้บอกพวกๆรุ่นน้องให้เตรียมตัวกันครับผมพวกผ มคงร่วมทางไปด้วยพอสมควรครับและยังมีเพื่อนจาสุพรรณอ ีกนิดหน่อยอ่ะครับ ยังไงดทรมาตามเบอรืที่ให้ไปน่ะครับ

Member K@E's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss
    คอนเฟริมหน่อยได้ไหมครับว่ามากันประมาณกี่คนกี่คันแล ะจะถึงกี่โมงครับคือว่าผมจะได้โทรไปจองแพให้ครับ และผมจะได้บอกพวกๆรุ่นน้องให้เตรียมตัวกันครับผมพวกผ มคงร่วมทางไปด้วยพอสมควรครับและยังมีเพื่อนจาสุพรรณอ ีกนิดหน่อยอ่ะครับ ยังไงดทรมาตามเบอรืที่ให้ไปน่ะครับ
    ....
    คร่าวๆว่าเย็นวันศุกร์เดินทางออกจากหัวหินประมาณ 18.00 น.นะ.....ถ้ายังไงเปลี่ยนแปลงเนี่ยจะโทรแจ้งไป...... ขอบคุณมากๆเลยที่เป็นคอยห่วงใยธุระให้......../\2

สำหรับ'มิตรภาพ' ..."นกไร้ขน..คนไร้เพื่อน..ขึ้นสู่ที่สูงไม่ได้!"

http://www.adintrend.com/show_ad.php?id=737
    http://vespa-gang.blogspot.com/2008/...107.html#links

Bookmarks