โฟล์คภูเก็ตขออนุญาตประชาสัมพันธ์งาน12สิงหาครับ

ชื่อกระทู้: โฟล์คภูเก็ตขออนุญาตประชาสัมพันธ์งาน12สิงหาครับ

Talking โฟล์คภูเก็ตขออนุญาตประชาสัมพันธ์งาน12สิงหาครับ

เรียน ชาวโฟล์คภูเก็ตทุกท่าน
    เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้า
    พระบรมราชินีนารถ (วันแม่แห่งชาติ) ชมรมโฟล์คภูเก็ต ขอเรียน
    เชิญทุกท่าน(ไม่ได้ใช้โฟล์คก็ไปร่วมงานได้) ร่วมกันบริจาคเป็นเงิน
    หรือ สิ่งของที่ทางโรงเรียนยังขาดแคลน ให้กับเด็กพิการทางสมอง
    โรงเรียนปัญญานุกูล (ศึกษาพิเศษภูเก็ต) สิ่งของที่ทางโรงเรียนต้อง
    การมีดังนี้
    - ถุงเท้าสีขาวสำหรับเด็ก
    - สี (สีไม้,สีเทียน หรือ สีเมจิก ก็ได้)
    - สมุด
    - กระดาษ A4 ที่ใช้แล้ว (อีกหน้าเป็นสีขาวยังไม่ได้ใช้)
    สำหรับท่านที่ต้องการร่วมบริจาค สามารถไปบริจาคได้ด้วยตัว
    ท่านเอง ชมรมโฟล์คจะนัดรวมตัวกันในวันที่ 12 สิงหาคม 2551 เวลา
    11.00 น. บริเวณริมถนนด้านหน้าห้าง Big C ภูเก็ต ยินดีรับฟังคำแนะ
    นำหรือข้อเสนอแนะ สามารถติดต่อได้ที่ เบอร์โทร 081-6910600 ,
    089-1955155 ขอบคุณครับ
    ชมรมโฟล์คภูเก็ต.

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ไม่มีค่าสมัคใดๆครับ แค่ร่วมกันทำบุญแล้วแต่กำลังทรัพย์
    หรือจะเป็นสิ่งของเช่น ของเล่น,ตุ๊กตา,เครืองเขียน,หรืออุปกรการเรียนต่างๆ นำไปบริจาคให้แก่เด็กๆ
    จึงอย่างเชิญชวนทุกท่านที่สนใจ ร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ ไปกันเยอะ ๆ สนุกดีครับ
    สำหรับท่านที่ต้องการบริจาคเป็นสิ่งของ ถ้าเอาไปไม่หมดก็ให้นำไปฝากไว้ที่ร้าน60barได้เลยครับ
    หรือจะเอาไปกันเองก็ได้ งานดีๆอย่างนี้น่าไปกันนะครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Che : 03-08-2008 เมื่อ 14:52

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Wink

ไปด้วยคนครับ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    งานนี้ไม่มีค่าสมัคใดๆครับ แค่ร่วมกันทำบุญแล้วแต่กำลังทรัพย์
    หรือจะเป็นสิ่งของเช่น ของเล่น,ตุ๊กตา,เครืองเขียน,หรืออุปกรการเรียนต่างๆ นำไปบริจาคให้แก่เด็กๆ
    จึงอย่างเชิญชวนทุกท่านที่สนใจ ร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ ไปกันเยอะ ๆ สนุกดีครับ
    สำหรับท่านที่ต้องการบริจาคเป็นสิ่งของ ถ้าเอาไปไม่หมดก็ให้นำไปฝากไว้ที่ร้าน60barได้เลยครับ
    หรือจะเอาไปกันเองก็ได้ งานดีๆอย่างนี้น่าไปกันนะครับ..
    ไปจิไป นานๆทำบุญทีจะได้สบายใจซะที เผื่อจะมีเรื่องดีๆเข้ามาบ้างคั๊บ em18
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Member lekphuket's Avatar
    สถานที่
    phuketvwclub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    อยากให้ไปกันเยอะๆนะครับ
    ร่วมด้วยช่วยกัน...ครับ
    ไปพร้อมๆกันเลยครับ เจอกันที่หน้าบิ๊กซี
    ของที่จะเอาไปบริจาค เอาไปใส่ในรถโฟล์คได้เลย
    ส่วนตัง เอามาใส่กระเป๋าผมก็ได้ครับ
    RETURN PUB
    laguna beach/phuket

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    ไปจิไป นานๆทำบุญทีจะได้สบายใจซะที เผื่อจะมีเรื่องดีๆเข้ามาบ้างคั๊บ em18
    ร่วมกันทำบุญเป็นกิจกรรมที่ดี เชื่อเหอะดีขึ่นแน่ๆ
    กลับมาอาจจะได้ที่ดีๆ ทำร้านเหล้าดังใจหวังก็ได้ แต่อย่าลืมให้พี่เซ็นหน่อยนะ พี่จนอยู่เลย.หุหุ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lekphuket อ่านข้อความ
    อยากให้ไปกันเยอะๆนะครับ
    ร่วมด้วยช่วยกัน...ครับ
    ไปพร้อมๆกันเลยครับ เจอกันที่หน้าบิ๊กซี
    ของที่จะเอาไปบริจาค เอาไปใส่ในรถโฟล์คได้เลย
    ส่วนตัง เอามาใส่กระเป๋าผมก็ได้ครับ
    เจอกันที่หน้าบิ๊กซีครับโก้เล็ก แล้วอย่าลืมฟิตร่างกายให้พร้อมด้วยนะโก้
    เพราะเดียวมีบอลนัดพิเศษแน่ๆ +555

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปด้วยคนนะ อิอิ ชอบอยู่แล้วเรื่องทำบุญ โอกาสก็ดีแบบว่าได้หยุดพอดี เงอะๆ
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

ขอบคุณ
    0

วันที่12นี้ล้อหมุนหน้าบิ๊กซีเวลา11โมงเช้า
    แต่ผมนัดเจอกันก่อนที่ร้าน60bar ใครที่อยู่แถวในเมื่อง
    ก็ร่วมได้ที่นั้นเลยครับ ก่อนออกเดินทางไปยังบิ๊กซี เวลา10โมง
    หรือใครจะไปเจอกันบิ๊กซีเลยก็ได้ครับ..

จำเลยเหล้า bilkinpark's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

รับทราบคับ

ขอบคณทกท่านที่แจ้งข่าว

Bookmarks