อยากจะศึกษาจากผู้มีประสบการณ์ครับ ตอนนี้ผมก็พอรู้เวสป้ามาบ้างจากพี่ๆๆในกระทู้นี้อะคร ับ แต่มีข้อสงสัยมากมายเลยเกรงใจและกลัวเสียเวลา....สงส ัยอะไรก็ต้องมานั้งโพสครับ
เลยอยากจะขอเมลล์ของพี่ๆๆที่รอบรู้เรื่องเวสป้าครับ
แบบจะซื้อแต่ไม่รู้เรื่องอะไรก็กลัวจะตกเป็นเหยื่อพว กกลุ่มคนที่ประสงค์ร้ายที่จ้องจะหารายได้อย่างเดียวห รอกว่าของแท้แล้วเอาของแปลงมาขายครับ

ขอบคุงนะครับที่เสียสละอ่านกระทู้ผม

ปล. ผมสนใจมากครับ รอ...........เมลจากผู้มีพระคุณ