กลุ่มรถเก่าเมืองเสือ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กลุ่มรถเก่าเมืองเสือ

Junior Member wanida_art's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองแป๊ะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มรถเก่าเมืองเสือ

ทางชมรมรถเก่าเมืองเสือขอขอบคุณพี่ๆทีมงานที่มาช่วยง าน ขอขอบคุณ พี่ใหญ่เพชรบูรณ์ พี่ป้อมบรบือ น้องเนสและทีมงานโกสุม อาจารย์คนป่าบรบือ พี่หนึ่งพี่ด้าและทีมงาน คุณโอ้และทีมงาน ขอขอบคุณมากๆนะครับที่มาช่วยเป็นสต๊าฟ ให้พวกเราชาวเมืองเสือ และขอขอบคุณกลุ่มและชมรมต่างๆที่มาช่วยงานเรา ขอขอบคุณจากใจจริง ผ่านมาเมืองเสือ แวะมาหาเราได้นะครับทางเรายินดีต้อนรับ จากเราชาวสองล้อ ชมรมรถเก่าเมืองเสือ อ.พยัคฆภูมิพิสัย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanida_art : 04-08-2008 เมื่อ 23:24

Bookmarks