Birthday Party

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Birthday Party

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Birthday Party

ประมวลภาพงาน BIRTHDAY PARTY
    รวมหลายเจ้าภาพ จุ๊บ ก้อย พี่เปิ้ล โต้ง รัก
    ใครเป็นใครดูกันเอาเองเลยน่ะครับ

เป็นธรรมดาน่ะครับที่คนชอบถ่ายภาพมักจะไม่มีรูปน่ะคร ับ ป๋าอูน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 10-08-2008 เมื่อ 10:26

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำใจไว้ล่วงหน้าแล้วล่ะครับ

ว่าต้องไม่มีรูปผมแน่นอน เพราะไม่ใช่งานของผม อ่ะ อ่ะ อ่ะ อ่ะ

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยังพอมีอยู่บ้างครับ แต่น้อยนิดมาก จัดให้ สองรูป ครับตากล้อง
    เพระรูปป๋าอูนมีแค่นี้จริง ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 12-08-2008 เมื่อ 13:15

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Oh! ขอบคุณนะครับ ที่ยังพอมีเหลือให้เค้ารู้ว่าไปงานนี้ด้วย
    em94ถ้ามีรูปก็ต้องมีกล้องด้วยสิป๋าโต้ง แบบนี้พอได้มั้ยครับ

เดิมๆยังไม่เท่าไรแต่พอติดกริพแล้วได้ใจเลยล่ะครับป๋ าโต้ง

มีความเห็นยังไงก็บอกนะครับ pongpana focus shot
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thai-korea : 12-08-2008 เมื่อ 21:10

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    Oh! ขอบคุณนะครับ ที่ยังพอมีเหลือให้เค้ารู้ว่าไปงานนี้ด้วย

em94ถ้ามีรูปก็ต้องมีกล้องด้วยสิป๋าโต้ง แบบนี้พอได้มั้ยครับ

เดิมๆยังไม่เท่าไรแต่พอติดกริพแล้วได้ใจเลยล่ะครับป๋ าโต้ง

มีความเห็นยังไงก็บอกนะครับ pongpana focus shot
    เต็มไม้เต็มมือได้ใจ ดู PRO มาก ๆ
    ถึงเวลาที่ป๋าอูนต้องถอยมันออกมาแล้วครับ
    เพราะ อาทิตย์นี้ S9500 ของผมมจะต้องตกไปอยู่ในมือพี่เต๋าแล้ว
    ไม่มีกล้องใช้แล้ว เดี๋ยวจะไม่มีถ่ายภาพทริป ชุมพรน่ะครับ
    ตอนนี้ต้องเอากล้อง COMPACT ของแม่ไปซ่อมมาใช้แทนก่อน
    เพราะผมต้องนำเงินที่ได้จากการขายกล้องไปเอา SRX600
    ก่อนครับตกลงเอาคันนี้แหละครับเมื่อให้ เต้ น้องป๋าแจนที่อยู่ที่
    เพชรบูรณ์ ไปดูมาแล้ว โดยรวม น้องมันบอกว่า O.K เลย
    ยังไงเรื่องกล้องป๋าอูน ถอยมาเลยน่ะครับ แล้วก็เป็นคนถ่ายตลอด
    ด้วย เพราะงานนี้จะขี่แล้วก็จะขี่อย่างเดียว
    SET นี้ไม่เกิน25,000 ก็น่าจะได้แล้วน่ะครับ
    1000D เนี่ย

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Wink

มาเบิร์ดเดย์น้องนู๋ยังทันมั้ยค่ะ ลูกใครหว่าน่ารักจังเรย
    มีความสุขมากๆ และเป็นเด็กดีนะจ๊ะ

มาช้าไปนิด พอดีเพิ่งกลับจากทริปสงขลาเรยต้องเคลียร์งาน
    และที่สำคัญนู๋ต้องลงรูปด้วยอ่ะค่ะ มากมายเรยทีเดียว

ขอบคุณป๋าโต้งนะค่ะ ที่แวะไปทักทายกัน
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    มาเบิร์ดเดย์น้องนู๋ยังทันมั้ยค่ะ ลูกใครหว่าน่ารักจังเรย

มีความสุขมากๆ และเป็นเด็กดีนะจ๊ะ

มาช้าไปนิด พอดีเพิ่งกลับจากทริปสงขลาเรยต้องเคลียร์งาน
    และที่สำคัญนู๋ต้องลงรูปด้วยอ่ะค่ะ มากมายเรยทีเดียว

ขอบคุณป๋าโต้งนะค่ะ ที่แวะไปทักทายกัน

ขอบคุณครับคุณโจโจ้
    ทางเราก็ติดตาม ความเคลื่อนไหวของชาวมณฑลภูเก็ต
    อยู่เรื่อย ๆ อ่ะครับ ล่าสุดที่ไปกันมานี่ สนุกสนานกันใหญเลยน่ะครับ

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับคุณโจโจ้
    ทางเราก็ติดตาม ความเคลื่อนไหวของชาวมณฑลภูเก็ต
    อยู่เรื่อย ๆ อ่ะครับ ล่าสุดที่ไปกันมานี่ สนุกสนานกันใหญเลยน่ะครับ

ขอบคุณคร่า

/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Bookmarks