ช่วยด้วยครับ พี่ น้อง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ พี่ น้อง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ พี่ น้อง

พี่น้อง ครับ คือว่า อินวอย ผมอยุ่ที่ร้านพี่นก ลาดพร้าว 87 เพื่อที่จะไห้เค้าทำทะเบียนไห้
    เเต่ปรากดว่า เเก ไม่รุ้อยุ่ไหน ปิดเครื่อง เกือบ 2 เดือนเเล้ว
    รถรุ่นพี่ผม ก้อ ส่งไปประกอบ กะ พี่นก ลาดพร้าว 87 ก้อโดนเหมือน กัน คือติดต่อไม่ได้
    ผมควรทำยังไงดีครับ พี่เดช กะพี่ เชด เจอ เเก บ้างป่าวครับ
    ผม***ทำไงดีๆๆครับ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติตอบนะครับ

ต้องทำใจก่อนเลยครับ

เพราะตอนนี้เขาหนีไปแล้ว แต่อินวอยผมไม่แน่ใจว่าเป็นของคุณฟอร์ดหรือป่าว
    ในกรณีที่เป็นคดีความอย่างอื่นเช่น รถยังอยู่ที่เขา หรือติดเงินคุณไว้
    1. มีนามบัตรเขาไหม ถามมีก็ดีไป
    2. นำนามบัตรเขา ไปแจ้งความที่ สน.โชคชัย ในกรณีไม่มีนามบัตร ให้นำใบซื้อขายไปแสดงเป็นหลักฐานในการแจ้งความได้ครั บ

โดยคดีนี้ มีมูลค่าความเสียหายนับ ล้านบาท ทางพี่ๆที่อยู่ในซอยและบุคลที่เป็นลูกค้า กำลังรวบรวมคดีความทั้งหมด มาจัดการกับเขาผู้นี้ในทีเดียวครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

อ่านประกาศนี้แล้วอยาก ฆ่าคนจริงๆครับ ผมโดนไปห้าเดือนทำสี อย่างเดียว ... ดีนะยกมาแล้ว(ของยังได้ไม่ครบ)
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

f**k devildej's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลองโทรมาคุยกับผมหน่อย 081-486-4145 เดช

Bookmarks