ขายk125 M1 เดิมๆๆสวย - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายk125 M1 เดิมๆๆสวย

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    -1 (0%)

มาตรฐาน k125

สนใจโทรมาที่ 082 4847311

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0
    -1 (0%)

Wink ........

k125 m1 พร้อมโอน แต่งคลาสสิคแบบเดิมๆเครื่องฟิต ขี่นิ่ง ใช้อยู่ทุกวัน ระบบไฟดีมาก สตาทติดง่าย แบตใหม่ อุปกรณ์เดิมครบ ไมล์ใช้ได้ ซื้อไปขี่ได้เลย ไม่ต้องทำเพิ่ม ป้ายทะเบียนคลาสสิคหน้า

สนใจติต่อ 0865572989 หรือ 082-4847311

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ...บอกตรงๆว่าแพงมากมายคับ

ทำไมถึงตั้งราคาได้สูงขนาดนี้ละคับ.....ผมว่ารถแต่ละ รุ่นมันก้อมีราคาที่เป็นมาตราฐานของมันนะคับ ราคาที่ตั้งอาจจะประกอบด้วยปัจจัยหลายๆอย่างก้อจิง แต่อย่าเอาค่าประสบการณ์ที่คุณเจอมารวมด้วยสิคับน่าจ ะคำนึงถึงความเป็นกลางบ้าง กลุ่มผมก้อขับกันเยอะแยะ 60,000 ผมว่ามันสูงมากๆ k ตอนนี้ก้อน่าจะ 1x,xxx-3x,xxx บาท พิเศษหน่อยก้อไม่น่าจะเกิน 30,000 ผมว่าน่าจะลองพิจารณาใหม่นะคับ(ยอมรับนะคับว่ารถสวยจ ิงๆ ให้คนที่เค้าได้ไปสบายใจดีกว่าเนอะ อย่าเป็นธุรกิจมากเลยเนอะ)ts23

Junior Member nutoinza's Avatar
    สถานที่
    Suphan Classic
    ขอบคุณ
    0
    0

เหอๆๆ

ขอพูดหน่อยเหอะ

อะไหล่ก้อแท้ไม่หมด m1 ไรฝาคาบูอย่างงี้

พูดได้ไงครับแท้หมด

คันสตาร์ท ยังของใหม่เลย

เหอๆๆๆem93

ขอบคุณ
    0
    0

เห็นด้วยคับผมเคยขายรถผมอ่ะm1 แท้ทั้งคันน็อตทุกตัวปั้ม ซู ที่คนนั้นบอกอ่ะละคับผมขาย3 หมื่นนี้กันต่อด้วยนะคับรถคุณก็ไม่เดิมไม่แน่ใจด้วยว ่า m2แปลงเป็นm1หรือป่าวอ่ะคับไฟท้ายก็ไม่เดิมเบาะนั้นน ่าจะเป็นเบาะเวสป้ามาแปลงหรือป่าวไม่ทราบนะคับเบอะเด ิมจิงๆแบบนี้ก็มีแต่ไม่ใช่ทรงนี้คับ(ขอโทดด้วยคับผมเ ล่นk125 มา6ปีแล้วผมเข้าใจดีคับ)

ขอบคุณ
    0
    0

ตะแกงหลังก็ของปลอมอ่ะไฟเลี้ยวก็ไม่เดิม

สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0
    -1 (0%)

มาตรฐาน ก็ไม่ได้แนนขายอะครับ

ท่าคุณคิดว่ามันแพงไปคุยก็ไปซื้อคัน 10000 แล้วเอาไปแต่งเอาเองดูสิครับว่าจะเท่าไร

ผมรัยรองไงๆก็เกิน50000ชัว

ไหนจะค่าทำสีทั้งคัน ชุดโคเมียมอีก ทั้งคัน เบาะ ตะแกง อะไหล่ต่างๆๆนานๆๆ

แล้วก็ทำเครื่องให้ฟิดอีก บอกเลยว่าเครื่องk125ทำให้ฟิตอยากมากกๆๆ

ท่าคนทำไม่เก่งพอก็ทำไม่ได้ครับ เค้าเรียกว่ารถบาบเสียน เพราะทำไม่ดีเครื่องก็สันทั้งคนแล้ว

แต่ของผมไม่มีสันเลย บิดเท่าไรก็ไม่สัน k125จะมีปัญญาเยอะที่สุดคือ ลูกสูบติด เป็นกันเยอะมากๆๆ

แต่ของก็เคยเป็นมา แต่ทำแล้ว ซื้ออะไหล่ของมันโดยตรงเลย ของแท้ 100% เพราะมันหาอยากมาก แค่ลูกสูบ

ถามซื้อไหนก็ไม่มี ท่าพังไปก็หาแทบตาย หรือไม่งันก็ต้องเอาของคล่ายมาใส่แทนเอา มันก็ไม่ดีอยู่อีกละ
    นั้น
    พอใส่ไปแล้วลูกสูบก็ติดอยู่ดีเวลาบิด

ผมไม่พูดอาไรมากใครจะว่าอยางไงก็ไม่สนครับ ผมคายตามราคาที่ผมทำมาครับ

ผมหมดกับค่าเครื่องไปเยอะแล้วครับ

ท่าใครไม่เชื่ออยากลองรถก็มาเลยครับ

ที่ จังหวัด แพร่ ผมอยู่ อ.เด่นชัย หรือโทร082-4847311

ขอบคุณ
    0
    0

แต่อย่างว่าละมันคนละที่กันผมก็เข้าใจนะบางที่หาง่าย บางที่หายากแต่มันต้องดูราคาด้วยว่าเราจะขายเพื่อเอา กำไรอ่ะมันก็เวอไปนะ 6หมื่นอ่ะถ้าจะขายก็ยอมขาดทุนบ้างถือว่าเราก็ใช้รถไป ด้วยมีความรู้ติดตัวเรื่องรถรถผมอ่ะทำจบมา33000แต่ขอ งผมแท้ทั้งคันไม่เว้นแม้กระทั่งน็อตของคุณมันไม่แท้ท ั้งคันอ่ะมันปลอมเยอะมากอ่ะเลยไม่เข้าใจว่ามันแพงตรง ไหนเครื่องอ่ะผมว่าทำง่ายมากเลยนะที่ว่ารถสั่นอ่ะรถผ มก็ไม่สั่นนะในกลุ่มไม่มีรถใครสั่นเลยผมว่าคุณอย่ามา ขายในนี้เลยมันมีแต่คนมาว่าคุณอ่ะผมยังไม่รู้เลยรถคุ ณ m1หรือm2

Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ถึงคุณ skidrow

ผมคิดว่าน้องเค้าคงเพิ่งหัดเล่นใหม่ๆเลยไม่ค่อยรู้เร ื่อง คงโดนหลอกมาเยอะเท่าที่อ่านดูเครื่องรุ่นนี้เป็นรุ่น ที่ทนมากปัญหาก็น้อย เครื่องก็จบง่าย ใครๆเค้าก็รู้กันหมด แต่น้องเค้าคนเดียวที่ไม่รู้ ก็ปล่อยเค้าไปละกันนะครับ ส่วนน้องที่ลงขายควรศึกษาตลาดให้มากกว่านี้ครับ เอาราคานี้มาลงก็โดนด่าปล่าว ผมก็เข้าใจว่าทำมาเยอะ แต่ราคามันไม่ใช่ ก็หวังว่าจะโตเป็นผู้ใหญ่ที่ดีได้นะครับ.

Member Bangkok-tech's Avatar
    สถานที่
    Club K Classicsocial
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน bangkok-tech

ทำไปได้ขาย m1 60000- ********ใช้รูขุมขนคิดหรือเปล่าครับเพ่น้องครับ (เสียสถาบันคนรักK125)

em84
    em87

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน เซง..

รถสวยดีนะ..
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0
    -1 (0%)

มาตรฐาน k125

ก็ผมบอกแล้วครับว่า ราคามันไม่ใช่60000

ผมบอกให้โทรมาถาม ผมตั้งไวที่50-000

ที่พวกคุณด่าผม ผมไม่ว่าหรอก เพราะคุณอาจไม่รู้ ว่ามันแท่ตรงไหน

แล้วของมันที่ใช่มันของเดิมไม่

ท่าคุยอยากรูผมบอกแล้วไงครับว่าให้มาดูเอาเอง ที่ อ.เด่นชัย จ.แพร่

มาเลย ว่าแท้จริงไม่ แล้วของที่ใส่เบาะ ตะเกงเหล็ก อยางดี

ตอนนี้หาไหนไม่ได้แล้ว คุณอาจให้ว่าซื้อไหนก็ได้ แต่ความคงทดมันตางกันนะครับ

เหล็กแท้ๆๆ กับเหล็กโห คิดดูแล้วกันว่าอันไหนดีหว่ากัน คุกก็ได้แต่ด่า

คุณทำ คุณลองไปทำแบบผมดูสิครับ ว่าจะหมดเท่าไร

ซื้อมาเลยk125 M1 คันละไม่ถึง10,000 แล้วมาขายดู

ไหนจะค่าทำสี ค่าชุบ ค่าอะไหล่ ค่าทำเครื่อง ค่าเบาะ ค่าตะเกง ค่ายาง ค่าล้อรถ

ค่านูนค่านี้อีกมากมาย คุยก็ได้แต่พูด คุยรองทำดูแล้วผมจะคอยดู ที่พวกคุยว่ากันนะ

คุยไม่ใช่คนรักk125จริงหรอ

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takashis อ่านข้อความ
    ก็ผมบอกแล้วครับว่า ราคามันไม่ใช่60000

ผมบอกให้โทรมาถาม ผมตั้งไวที่50-000

ที่พวกคุณด่าผม ผมไม่ว่าหรอก เพราะคุณอาจไม่รู้ ว่ามันแท่ตรงไหน

แล้วของมันที่ใช่มันของเดิมไม่

ท่าคุยอยากรูผมบอกแล้วไงครับว่าให้มาดูเอาเอง ที่ อ.เด่นชัย จ.แพร่

มาเลย ว่าแท้จริงไม่ แล้วของที่ใส่เบาะ ตะเกงเหล็ก อยางดี

ตอนนี้หาไหนไม่ได้แล้ว คุณอาจให้ว่าซื้อไหนก็ได้ แต่ความคงทดมันตางกันนะครับ

เหล็กแท้ๆๆ กับเหล็กโห คิดดูแล้วกันว่าอันไหนดีหว่ากัน คุกก็ได้แต่ด่า

คุณทำ คุณลองไปทำแบบผมดูสิครับ ว่าจะหมดเท่าไร

ซื้อมาเลยk125 M1 คันละไม่ถึง10,000 แล้วมาขายดู

ไหนจะค่าทำสี ค่าชุบ ค่าอะไหล่ ค่าทำเครื่อง ค่าเบาะ ค่าตะเกง ค่ายาง ค่าล้อรถ

ค่านูนค่านี้อีกมากมาย คุยก็ได้แต่พูด คุยรองทำดูแล้วผมจะคอยดู ที่พวกคุยว่ากันนะ

คุยไม่ใช่คนรักk125จริงหรอ
    เคยทำเเล้วครับยังไงก็ไม่เท่าที่คุณบอกไว้หรือว่าช่า งที่ทำให้ผมความรู้น้อยเลยคิดราคาถูกว่าคุณเกินครึ่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fubio : 14-09-2008 เมื่อ 14:46
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า
    fubio_byc70@hotmail.com

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน พูดไปสองไพรเบี้ย.....นิ่งเสียตำลึงทอง

ไม่ต่อร้องต่อเถียงยังจะดีซะกว่านะคับ ..พูดไปก้อทำให้คนเค้ามาตราหน้าเอาป่าวๆ ขอแนะนำด้วยความหวังดีว่าเงียบๆไปดีกว่าคับ แล้วถ้าอยากจะขายจิง สักพักค่อยมาลงขายใหม่ในราคาที่ชาวบ้านเค้ารับได้ อย่าไปทำว่าคนอื่นเค้าไม่รู้เรื่อง เพราะเชื่อสิคนที่มีประสบการณ์มีอีกเยอะ เค้าเล่นรถกันมาตั้งเท่าไหร่ เอ้อ!...นะนะ เอาใหม่ทุกคนให้อภัยคับ พี่ๆน้องๆก้อพอละ อย่าไปว่าเข้าเลย น้องเข้ายังเด็กอยู่(เกรียน)หรือป่าว ปล.เบาะที่ใส่ เบาะเวสป้าป่ะ
    "เป็นไปไม่ได้ที่จะเอาชนะคนโง่ ด้วยการโต้เถียง"

ขอบคุณ
    0
    0

ไม่ว่านะตะแกรงหลังของจิงมันจะอีกอย่างนึงนะอันนี้มั นงานใหม่อ่ะไม่ว่านะถ้าน้องจะไม่เชื่องานที่น้องใส่อ ่ะมันงานไม่ทนอ่ะใส่ไปได้ไม่นานเดี่ยวก็หักอ่ะของแท้ มันทนมากแต่หาวื้อยากหน่อยนะและเข้ากับรถด้วยละ