ขายk125 M1 เดิมๆๆสวย - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขายk125 M1 เดิมๆๆสวย

มาตรฐาน นี่รถผมคับคันที่บอกว่าแท้ๆทั้งคันอ่ะคับ

ลองดู.........ตะแกรงหลังอ่ะคับ

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up

มันอยู่ที่เหล็กครับ

ไม่อยากบอก บอกไปคนอย่านี้ก็ไม่รู้หรอก

ว่ามันไม่เหมือนตรงไหน

หรอๆๆของคุณที่ใส่อ่ะที่บ้านผมมีขายเต็มเลยอ่ะแล้วแต ่นะผมไม่ละคุณว่าดีก้ดีอ่ะผมเชื่อคุณ

ashold's Avatar
    สถานที่
    ย้อนรอยคลาสสิค The Past of Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ราคาแพงไปจิงๆครับ

เบาะก้อของเวสป้า-ตะแกรงหลังไม่ใช่-ท่อไม่เดิม-ไฟท้ายไฟเลี้ยวไม่ตรงรุ่น-ยางพักเท้าไม่แท้-ปลอกแฮนด์ก้อไม่ใช่-แถมโช้คหลังก้อต่อมาอีก-สตราท์มือได้หรือป่าวก้อไม่รู้(เอ่อ....ตรงไหนที่มัน แท้ทั้งคันครับเอาดิดูกันอย่างละเอียดไปเลย)ผมก้อแค่ ผ่านมาแล้วแวะเข้ามาดูแต่ก้ออดไม่ได้ที่จะพูด....ราค าแพงไปนะครับราคาจิงๆต่อให้สวยแค่ไหนหรือสวยระดับเทพ k125 ก้อคงราคาไม่เกิน 30000-35000 บาทครับต่อให้ทำเองหรือไปจ้างร้านทำและอะไหล่แท้ๆทั้ งคันก้อคงไม่เกินกว่านี้ครับและไอ้ที่คุณบอกว่าแท้ทั ้งคันนะคุณลองดูดีๆหรือยังว่ามันของแท้จิงๆหรือไม่ถ้ าไม่ชัวร์คุณลองไปถามผู้รู้ก้อได้ครับส่วนเรื่องราคา ที่เค้าขายๆกันคุณก้อลองดูเอาละกันนะครับว่าราคา k125 ตามท้องตลาดสมัยนี้นะเค้าขายราคากันเท่าไหร่(บางคันอ าจจะสวยและดีกว่าคุณด้วยซ้ำไป)และเรื่องอะไหล่ที่บอก ว่าหายากนะผมอยากบอกว่าคุณจะเอาอะไร-ชิ้นไหนละครับเดี๋ยวผมจะไปสรรหามาให้เอาของแท้ๆตรงรุ ่นให้เลยมันจะหายากสักแค่ไหนกันครับ....ขอโทดนะครับถ ้าพูดไม่เข้าหูใครแต่คนรักรถโบราณ-รถคลาสสิคจิงๆก้อคงเข้าใจกัน(ผมก้อเคยทำเคยขี่ k125 มาแล้วแต่ราคายังไม่ถึงครึ่งของคันนี้ผมก้อเลยกล้าพู ดได้เต็มปากว่าโคตร.........รรรรรรรแพงเลย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ashold : 20-09-2008 เมื่อ 02:01
    สนใจอะไหล่ชิ้นไหนโทรสั่งหรือสอบถามได้เลยนะครับ 086-1055246 หรือ 02-8162453(รับจัดส่งทั่วประเทศ)
    โอนเงินสั่งซื้อของได้ที่ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาพระประแดง เลขที่บัญชี 303-2-717-71-0 ชื่อบัญชีนางลำเจียกหรือนายชัยญา จันทร์พุ่ม เท่านั้นนะครับ(ไม่มีบัญชีอื่นครับ)
    ร่วมย้อนรอยไปกับเราได้ที่กลุ่มย้อนรอยคลาสสิค The Past Of Classic แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ast-of-Classic

ให้มองตอนจอดนิ่งๆ ถ้าวิ่งอาจมองไม่ทัน

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up

พูดได้เนอะเคยทำมา

ก๊ากกกน่าขำคุณทำสวยเหมือนรถเค้าอะป่าว เคยทำแล้วสวยแบบนี้ไม่ละ

ผมยังยอมรับเลยรถเค้าสวยจริง

ถึงมันจะไม่แทนก็เหอะนะ รถสวยมาขอชมเลยครับพี่

ไม่มีใครทำแบบนี้เลย พึ่งเห็นเป็นคันแรก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hophip : 20-09-2008 เมื่อ 18:09

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลากจิง.....!คุณ hiphop

แหมไม่เห็นต้องมาโพสออกรับแทนกันเหมือนคนๆเดียวกันเล ย ไปๆมาๆ จะเป็นกระทู้ที่ยืดเยื้อซะแล้วสิ ..
    55+ แพงจิงคับ ผมยังยืนยัน รถไม่ได้สวยไรมากมายขนาดนั้นเลยพูดมาได้งัยผมว่า 60000 มันเว่อร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บอกตรงๆนะ เพื่อนผมซื้อ m2 กิ๊บๆ9500 ทบ.โอน บอกไปจะเชื่อมั้ย555+ ว่างๆจะเอารูปมาให้ดูว่าเดิมแค่ไหน ถุย! (โทษนะจะอ๊วกวะ)

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจ้าของรถ

ก็m2 นิ เค้ามันm1 มันแพงกว่าอีก

ไม่อยากว่า หาให้ได้ก็เหอะ m1 หาอยากโครด

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    สถานที่
    Dc
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน upอีก

คนไม่เอาจริงอยามาว่าดีกว่าครับ

ถามเอาจริงคงต่อไปนานแล้ว

ได้แต่ว่าอยางเดียว

คนเราก็นี้ละ

ด๊อคเตอร์คำม่วน Violator's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน)
    ขอบคุณ
    0

เอาครับ ต่อได้ใช่ไหม ^^ งั้น 15000 พร้อมส่งไหวไหมครับ

Member Tiewlyzang's Avatar
    สถานที่
    เจอใครก็ขอไปกับเค้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุณ hophip IP เดียวกันกับ คยขายครับ ดูเลย

แหมทำเป็นเปลี่ยนชื่อมาออกรับแทน แต่ไม่ดูเลข ip เลย ทำเงี่ยแสดงถึงความ เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ของคุณเลยอ่ะ

ออกมาชมรถตัวเองว่า สวย อย่างโน้น อย่างนี้ 555555555555555555 กลากหว่ะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tiewlyzang อ่านข้อความ
    แหมทำเป็นเปลี่ยนชื่อมาออกรับแทน แต่ไม่ดูเลข ip เลย ทำเงี่ยแสดงถึงความ เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ของคุณเลยอ่ะ

ออกมาชมรถตัวเองว่า สวย อย่างโน้น อย่างนี้ 555555555555555555 กลากหว่ะ
    ใช่มันคือคนๆเดียวกันปล่อยมันบ้าไปคนเดียวเหอะลงไปได ้5-6หมื่นให้มันเก็บไว้ขับคนเดียวเหอะยังมีหน้ามาว่าคนอ ื่นไม่รู้จิงรถใส่ของปลอมมั่วทั้งคันยังมาเถียงคนอื่ นอีกรถกรูm2แต่ไม่มั่วเหมือนรถมรึงหรอกเก็บไว้เผาให้ พ่อมรึงเหอะฟาย
    ไม่มีคำว่าแน่นอนบนโลกใบนี้

Junior Member buttozi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหม่ๆๆๆทำไปได้

ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วอดไม่ได้ ม ึง เปลื่ยน ชื่อใหม่ แต่ IP เดิม ไอ้ คอ อา วอ ยอ ถุยยยยย em23

pooksaka's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae__21 อ่านข้อความ
    อ่านแล้วอดไม่ได้ ม ึง เปลื่ยน ชื่อใหม่ แต่ IP เดิม ไอ้ คอ อา วอ ยอ ถุยยยยย em23
    เครื่องเดียวกัน เปลี่ยน User รึเปล่าเนี้ย

M1 แท้ไม่แท้ไม่รู้ดูเอา พี่ชายจะขาย 6,000 มายกไปเลย

ขออนุญาต จขกท ด้วย เผื่อสนใจเอาไปเก็บ/ทำอะไหล่

http://thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=283262

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0

อ่าน ไป อ่านมา รู้สึก เหมือนกับ ว่าคุณคนขาย จะ รู้ดีมากกกกกกก เลย เนอะ

คนอื่นเค้าไม่ มีความรู้เลยงั้น สิ

ปล.."คนเก่งเค้าไม่มองว่าตัวเองเก่งแล้วก็ไม่ดูถูกคนอื่นห รอกคับ"

ผมก็ไม่เคยไปจังหวัด แพร่ หรอกนะไม่รู้ว่า k125 แทวนั้นมีคนขี่กันมั้ง หรือป่าว อาจจะตื่นเต้นที่ได้ครอบครอง

ถ้าไม่ มี แนะนำ นั่งเครื่อง บินมา กทม หรือ สุพรรณ คับจะสั่งประกอบจะออกอินวอย หรือ จะเอาทะเบียนด้วย

ราคา 60000 บวกลบ ค่า เครื่องบินได้รถสภาพสวยไม่ต้ำ กว่า 3 คัน คับ m1 m2 m3 ย่ำ แน่นอน!!!em24

ของผม m2 ทำเสร็จสี สวย อะไหล่ เดิมมั้ง ปลอมมั้งเหมือนรถคุณ เอ๊ะ!!ไม่ไช่สิ เหมือนรถชาวบ้านๆ ทั้วไป

เบร็ดเสร็จ ตกที่ 13000 ปล. ย้ำ หนึ่งหมื่นสามพัน บาท ถ่วน ทะเบียนเต็ม พรบครบ ตอนนี้ผม ขายไปละ

ย้ำกันอีก ที่ ขายไป 10000 หมื่น ถ่วน คับ ..........

ไม่มี เจตนาใดๆ แค่ มาอัพให้ts23 ts23
    *ประวิทย์ ใจเย็น*
    *493-010-8578 กรุงไทย*
    *TO:0870425676*
    *ID Line:Jam-jaiyenyen*
    *http://www.facebook.com/jamjaiyen*
    -------------------------------

สักวัน!!!~~ละน่า!!~~DODGE CHARGER 70!!