ขอบคุณครับ

ชื่อกระทู้: ขอบคุณครับ

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณครับ

เมื่อวาน 17 สิงหา จ้าวกล้วยตากตัวดีมันออกอาการ
    จะไม่มากรุงเทพมาพังที่ เพชรบุรีและมืดแล้ว.........
    ยื่นงง...งง ครับไม่รู้จะทำอย่างรัย...นึกถึงลุงจอนย์
    นึกถึง Nolimit มีแต่เบอร์โอ๊ตโทรม่ายติด...ยาวครับงานนี้
    โทรหา แชมป์ สามพระยา และ หมอ สามพระยา เป็นธุระให้
    เบอร์ลุงจอนย์มา ขอบคุณลุงจอนย์มากครับที่รีบออกมาดูและ
    เป็นธุระจัดการเรื่องรถให้จนซัดแบบยาวๆ จนถึงกรุงเทพ
    อีกหนึ่งท่าน ใหม่ Nolimit ที่มายันจ้าวตัวดีไปที่ร้าน
    อยู่ช่วยและมาส่งจนถึงทางแยกเข้าเพชรบุรี
    ขอบคุณทุกท่านที่กล่าวมา
    ขอบคุณสิ่งดีๆ ที่มอบให้ครับ
    ขอบคุณกลุ่ม Nolimit
    ขอบคุณกลุ่ม สามพระยา
    ขอบคุณพระเจ้าที่นำพาผมมารู้จักพวกท่านครับ
    คารวะทุกท่านด้วยหัวใจครับ
    ตุ้ยกะนู๋ปอ...โบราณลิซึ่ม Mc.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tui_C65 : 22-08-2008 เมื่อ 06:31
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Bookmarks