ฝากรูปเสื้อ pbw ให้พี่มอสและพี่ปั๊บและผุ้สนใจครับผม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ฝากรูปเสื้อ pbw ให้พี่มอสและพี่ปั๊บและผุ้สนใจครับผม

มาตรฐาน ฝากรูปเสื้อ pbw ให้พี่มอสและพี่ปั๊บและผุ้สนใจครับผม

ตัวละ 300 บาท ไซส์ XL สีเทา XXL สีดำด้วย(ไซส์ฝรั่ง)

รูปหน้าหลังครับ

และก็มี เสื้อโปโล 550 สี ดำ ส้ม เทา สามสี ทุกไซส์

และก็เสื้อปีเก่า ตัวละ 199 บาท

ครับผม

สนใจโทรสอบถามเพิ่มเติม 080-2986394 น้องเจน ครับ

โปโล 550

เสื้อ ตัวละ 199

ลาย ฮาเล่ย์
    หน้า

หลัง

ลาย13 ปีกนก
    หน้า

หลัง

ลาย air & bike
    หน้า

หลัง

MotoGP 2007
    หน้า

หลัง

ลายหัวควาย
    หน้า

หลัง

ลายหัวกระโหลก
    หน้า

หลัง

เสื้อแจ็กเก็ตหนังของนอก

รองเท้าหนังพื้นกันลื่น กันน้ำมัน

โอยเหนื่อยแล้ว เอาไว้ว่าใครสนใจแวะเข้ามาดูที่ร้าน กันครับ อยู่ห้าแยกวัชรพลครับปากซอยชุมชนมั่งมี (แถววัดศิริพงษ์) โทรสอบถามเส้นทางกันได้เลยครับ

ขอบคุณพี่มอส พี่ปั๊บครับที่ให้ความสนใจครับผม

ติดตามผลงานน้องที ด้วยนะครับพี่ๆ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ใช่วัดที่เป็น ฌาปนกิจกองทัพบกหรือป่าวครับคุณที
    อยู่ซอยเดียวกับวัดเลยใช่ไหม
    ถ้าใช่เดี๋ยวเข้าไปซื้อเองที่ร้านเลยครับ

""""""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ใช่วัดที่เป็น ฌาปนกิจกองทัพบกหรือป่าวครับคุณที
    อยู่ซอยเดียวกับวัดเลยใช่ไหม
    ถ้าใช่เดี๋ยวเข้าไปซื้อเองที่ร้านเลยครับ

ใช่ครับพี่ปั๊บ

ถ้ามาจากซอยวัชรพล ก่อนถึงห้าแยก จะเจอซอยวัด เข้าซอยมา จนสุดซอย แล้วก็เลี้ยวซ้าย จะมาออกถนนสุขาภิบาล5 ยิงตรงมาประมาณ 200-300 เมตร ซ้ายมือจะเจอ บริษัท คิงสตาร์ เฟอนิเจอร์
    พอเจอปุ๊บ ขวามือเจอร้านผมเลยครับ หน้าร้านแปะไว้ว่า RT Motocycle ครับพี่
    หน้าร้านจะแปะ ไว้ว่า RT MOTOCYCLE

คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ปั๊ป ถ้าเข้าไปพี่ฝากสอยลาย moto gp หรือลายอะไรก้อได้ที่สวยกว่าที่ทีไม่ได้ลงให้ดู ไซส์ m 1 ตัว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    ปั๊ป ถ้าเข้าไปพี่ฝากสอยลาย moto gp หรือลายอะไรก้อได้ที่สวยกว่าที่ทีไม่ได้ลงให้ดู ไซส์ m 1 ตัว
    พี่มอส ลายสวยๆ อ่ะ มันหมดแย้ว เอาเป็นว่าลองเข้ามาดูก่อนละกันครับ ไม่ซื้อหาไม่ว่ากันครับ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    ได้เลยครับพี่มอส ไม่ไกลจากบ้านผมสักเท่าไหร่

ขอเป็นช่วงสิ้นเดือนแล้วกันนะครับ ช่วงนี้ร่อยหรอเหลือเกิน
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตามสะดวกเลย ปั๊ป

Bookmarks