ถึงบ้านกันยังครับ.......

ชื่อกระทู้: ถึงบ้านกันยังครับ.......

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Smile ถึงบ้านกันยังครับ.......

[B]ผมหวังว่าคงจะเดินทางกลับบ้านกันปลอดภัยทุกๆคนนะครับ ส่วนใครที่มานอนเขาใหญ่ต่อ ก็ให้สนุกเต็มที่ไปเลยครับ กลับถึงบ้านรายงานตัวด้วยล่ะ งานนี้ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆน้องๆ PX.Club พร้อมหน้าพร้อมตา มันเป็นความรู้สึกที่เกิดขึ้นอีกครั้งหลังจากปีที่แล ้วที่จัดPX.Clubที่ปากช่อง งานนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาได้อยู่กับเพื่อนๆน้องๆเลย ออกจะรีบๆไปนิดนึง เพราะว่าช่วงเช้าวันอาทิตย์ก็ต้องพาที่บ้านไปธุระที่ กรุงเทพ ตอนกลางคืนวันงานก็เลยอยู่ดึกไม่ได้ แต่ก็สามารถทำให้เมาและสนุกกับเพื่อนๆน้องๆได้หมด เมื่อเช้าโทรคุยกับไอนายและไอแบงค์ ที่แรกก็ว่าจะไปหาตอนเช้า แต่ด้วยธุระที่ต้องทำมันสำคัญนัก(พาแม่ไปสมัครเรียนร ามครับ555)ก็เลยทำให้ต้องรีบไป เดี๋ยว PX.Club version2 เจอกันแน่ งานนี้เต็มๆเลย อิ...อิ...ทริปนี้ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลยครับ อาจจะด้วยเพราะเวลาจำกัดและก็ห่วงคุยกับน้องๆหลายคน ก็เลยทำให้ไม่ได้ถ่ายภาพมาให้ดูเหมือนก่อน แต่ก็พอมีบ้างเอามาดูกันเล่นๆครับ เดี๋ยวถ้าใครมีภาพงานที่มวกเหล็ก ก็เอามาลงที่กระทู้นี้ได้เลยนะครับ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่บอร์ดมากเกินไป ลองดูเอาเองแล้วกันครับ ว่าใครเป็นใครและทำอะไรในยามที่เมาแล้ว เหอะๆ เจ้าเก่าเจ้าเดิมครับ ท้ายวังนำเสนอ เขานี่แหละ ที่จะมากอบกู้โลกของเรา 5555555 กรูจะพึ่งมันได้มั๊ยว่ะเนี่ย บักเมี่ยงคุง[/B]em87

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    [b]ผมหวังว่าคงจะเดินทางกลับบ้านกันปลอดภัยทุกๆคนนะครับ ส่วนใครที่มานอนเขาใหญ่ต่อ ก็ให้สนุกเต็มที่ไปเลยครับ กลับถึงบ้านรายงานตัวด้วยล่ะ งานนี้ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆน้องๆ px.club พร้อมหน้าพร้อมตา มันเป็นความรู้สึกที่เกิดขึ้นอีกครั้งหลังจากปีที่แล ้วที่จัดpx.clubที่ปากช่อง งานนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาได้อยู่กับเพื่อนๆน้องๆเลย ออกจะรีบๆไปนิดนึง เพราะว่าช่วงเช้าวันอาทิตย์ก็ต้องพาที่บ้านไปธุระที่ กรุงเทพ ตอนกลางคืนวันงานก็เลยอยู่ดึกไม่ได้ แต่ก็สามารถทำให้เมาและสนุกกับเพื่อนๆน้องๆได้หมด เมื่อเช้าโทรคุยกับไอนายและไอแบงค์ ที่แรกก็ว่าจะไปหาตอนเช้า แต่ด้วยธุระที่ต้องทำมันสำคัญนัก(พาแม่ไปสมัครเรียนร ามครับ555)ก็เลยทำให้ต้องรีบไป เดี๋ยว px.club version2 เจอกันแน่ งานนี้เต็มๆเลย อิ...อิ...ทริปนี้ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลยครับ อาจจะด้วยเพราะเวลาจำกัดและก็ห่วงคุยกับน้องๆหลายคน ก็เลยทำให้ไม่ได้ถ่ายภาพมาให้ดูเหมือนก่อน แต่ก็พอมีบ้างเอามาดูกันเล่นๆครับ เดี๋ยวถ้าใครมีภาพงานที่มวกเหล็ก ก็เอามาลงที่กระทู้นี้ได้เลยนะครับ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่บอร์ดมากเกินไป ลองดูเอาเองแล้วกันครับ ว่าใครเป็นใครและทำอะไรในยามที่เมาแล้ว เหอะๆ เจ้าเก่าเจ้าเดิมครับ ท้ายวังนำเสนอ เขานี่แหละ ที่จะมากอบกู้โลกของเรา 5555555 กรูจะพึ่งมันได้มั๊ยว่ะเนี่ย บักเมี่ยงคุง[/b]em87
    ไม่เปนไรพี่ ไว้เจอกันใหม่

มีไรจะเล่าให้ฟัง เก็บโจทเรียบร้อยแล้ววะพี่ แมร่งทำหน้าจะร้อง 555

ท้ายวังมาเองงานนี้ หมดเงินไปเยอะ ค่าประมูลยาง อะ

เมืองทองคะนองเดช

Member Armkakimoto's Avatar
    สถานที่
    PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking

Name:  DSC02352.jpg
Views: 126
Size:  148.0 KB

ถึงบ้านแล้วคับ เสียดายเวลาน้อยไปหน่อยเลยไม่ได้ไปทำความรู้จักพี่ๆp xคนไหนเลยเสียดายๆๆๆๆๆ

Mr.Piyanut Thammarit (Arm)| Line : Armkakimoto | Mail : [email protected]|

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ผมถึงเมือคืนตอน3ทุ่มครับ ขอบอกงานนี้เซงๆๆๆจิงๆไปก็ไม่ทันต้องรอเพื่อนๆแถมก็ม ีรถในกลุ่มพังได้แต่รอๆๆจนไม่มีเวลาเจอใครเท่าไหร่เล ย ยังดีที่ได้เจอ px club อยู่บ้างแปปนึงแถมขากลับก็ไม่ได้ไปร่วมงานกะเค้าอีกม ีรถเพื่อนอีกคันพังอีกเลยต้องนั่งซ่อมๆๆรอๆๆจน 6โมงเย็นในที่สุดก็ซ่อมไม่ได้เลยต้องถีบเข้าร้านไปตา มระเบียบ สรุปงานนี้ผมไปไม่ได้ไรเลยยยย เซงจิงๆๆๆๆๆเห้ออออ.................
    แต่คราวหน้าเจอกันใหม่นะครับพี่ๆน้อง px club ผมก็มีรูปกลุ่มที่ไปพักที่รีสอร์ทให้ชมกันแทนละกันคร ับ
    คราวหน้าขอเจอหน้าตากันแบบเต็มๆนะครับ

ขอบอกงานนี้บอกได้อย่างเดียว เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง/\4/\4/\4/\4

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 03-11-2008 เมื่อ 10:09

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มีใฟ้ชมกันนิดๆหน่อยครับไม่ค่อยได้ถ่ายเลยเดี๋ยวรอรู ปจากกล้องคนอื่นเดี๋ยวมาให้ดูกันอีกครับ

รูป รูป    

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ถึงแล้วครับ..รายงานตัวหน่อย..เพิ่งเดินทางมาถึง..เม ื่อประมาณบ่าย 2 โมงของเมื่อวาน อิอิ

บ้านใกล้..รอชมรูปครับ..

ปล.ดีใจที่ได้เจอพี่น้อง ทุกๆท่านครับ..แต่ดีใจมากที่ไม่รอ นาย ฮ่าๆๆ
    ล้อเล่นนะนาย..น่าเสียดายเนอะ โอกาสหน้ายังมีนะเพื่อน
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ถึงแล้วครับ..รายงานตัวหน่อย..เพิ่งเดินทางมาถึง..เม ื่อประมาณบ่าย 2 โมงของเมื่อวาน อิอิ

บ้านใกล้..รอชมรูปครับ..

ปล.ดีใจที่ได้เจอพี่น้อง ทุกๆท่านครับ..แต่ดีใจมากที่ไม่รอ นาย ฮ่าๆๆ
    ล้อเล่นนะนาย..น่าเสียดายเนอะ โอกาสหน้ายังมีนะเพื่อน
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Red face เซ็ง....เซ็ง...

รูปลงไม่ได้ว่ะ เอาไงดีว่ะ เดี๋ยวลองดูใหม่อีกที เหอะ...เหอะ.....
    เออ....ลืมบอกไปเมื่อตอนบ่ายวันนี้ โทรไปคุยกับไอนายมา เดี๋ยวกะว่าช่วงสิ้นเดือนจะไปเที่ยว อัมพวา กัน ไปนั่งเรือชมหิ่งห้อยและก็หาของอร่อยๆกินกัน น่าสนใจมั๊ย ทริปใกล้ๆ เอาแบบหอมปากหอมคอกันทิ้งทวนปลายปีที่ ท้ายวัง เค้านำเสนอ ใครสนก็ลุยเลยนะ งานนี้ขอแบบส่วนตัวๆ จะนั่งดืมเบียร์ริมคลอง เมาหน่อยก็กะว่า จะโดดถีบไอแบงค์กับไอเจต ลงน้ำในคลอง ซะกะหน่อย 55555/\2

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

ถ้าจะนั่งจิบเบียร์ริมครองไม่ต้องไปไกลถึงอัมเพอวา หลอกนะที่บ้านผมก็ได้มีศาลาน้ำบรรยากาศดีมาก
    อันนี้เรื่องจริง
    ถึงบ้านตั้งแต่4โมงเย็นเมื่อวาน ขากลับขี่ขึ้นไปปากช่องด้วยนะ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    รูปลงไม่ได้ว่ะ เอาไงดีว่ะ เดี๋ยวลองดูใหม่อีกที เหอะ...เหอะ.....
    เออ....ลืมบอกไปเมื่อตอนบ่ายวันนี้ โทรไปคุยกับไอนายมา เดี๋ยวกะว่าช่วงสิ้นเดือนจะไปเที่ยว อัมพวา กัน ไปนั่งเรือชมหิ่งห้อยและก็หาของอร่อยๆกินกัน น่าสนใจมั๊ย ทริปใกล้ๆ เอาแบบหอมปากหอมคอกันทิ้งทวนปลายปีที่ ท้ายวัง เค้านำเสนอ ใครสนก็ลุยเลยนะ งานนี้ขอแบบส่วนตัวๆ จะนั่งดืมเบียร์ริมคลอง เมาหน่อยก็กะว่า จะโดดถีบไอแบงค์กับไอเจต ลงน้ำในคลอง ซะกะหน่อย 55555/\2
    5555555555โดดถีบเลยหรอไปนั่งไหนก็ได้ขอมีเพื่อนกินก ็พอ

เจอพี่เจตบีบแตรใส่ผมและก็แซงไปเฉยเลยจะขี่ตามไปก็ตา มไม่ทันรถเราตาม200ไม่ทัน เห้ออออออออ em94

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ไปดิ แต่ไม่ผมไม่ไป

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ถึงแล้วหลังจากงานไปต่อ รถพังอย่างหนัก2คัน เซ็งๆเลย ตกหลุมแคร้งแตก 1 คัน และกากเกียร์แตก1คัน เลยให้ชาวปากช่องยกกลับไปที่ชลบุรี คันหนึงอีกคันหนึงให้ที่บ้านมารับไป กว่าจะได้ขึ้นเชาใหญ่ตั้ง 2 ทุ่ม เสียวเจอช้างชิบเรานำหน้าด้วยเพราะไปสว่างและมีไฟเลี ้ยวเล่นสะเสียวเลย แต่ปลอดภัยทุกคน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น่าสนใจ..

โชคดีไปคุณโบ๊ท มิงั้ยแบนแน่ๆโดนช้างเหยียบ..อิอิ!! อุ๊บส์!!!

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ว่าจะย้อนรอยไปนอนเล่นตอนต้นเดือน ธ.ค. อีกรอบ ไปมะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Bookmarks