ขอเชิญร่วมงาน ปะผุคลาสสิค ครั้งที่2

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน ปะผุคลาสสิค ครั้งที่2

Senior Member
    สถานที่
    ปะผุ โบราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมงาน ปะผุคลาสสิค ครั้งที่2

วันเสาร์ที่ 18 ตุลาคม 2551

เวลา 9.00 น. เริ่มทำการลงทะเบียนรถเข้างาน พร้อมรับของที่ระลึก(จำนวนจำกัด)
    เวลา 17.00 น. ลงทะเบียนประกวดรถคลาสสิค
    o รถเดิม (แยกประเภทชาย-หญิง)
    o ความคิดสร้างสรรค์สวยงาม
    o ค่าลงทะเบียนประกวดรถ 50 บาท
    เวลา 18.00 น. ร่วมรับประทานอาหาร
    เวลา 19.00 น. ร่วมกิจกรรมหน้าเวที
    เวลา 21.00 น. มอบรางวัลและแลกของที่ระลึก
    เวลา 24.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย

วันอาทิตย์ที่ 19 ตุลาคม 2551

เวลา 9.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้า
    เวลา 13.00 น. ร่วมถวายผ้ากฐินสามัคคีและรับแจกวัตถุมงคล หลวงพ่อสง่า

สนใจร่วมงานติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    คุณเล่ 086-3030876
    คุณโด่ง 089-9637964
    คุณโอ 083-2349920

คุงป้าเมย์ mayliy's Avatar
    สถานที่
    กบาลกมอคลาสสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใม่น่าพลาด

งานนี้คุณพี่สถิตใม่น่าพลาด.......
    ใช่มั๊ยเพ่.......อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หุหุ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mayliy อ่านข้อความ
    งานนี้คุณพี่สถิตใม่น่าพลาด.......
    ใช่มั๊ยเพ่.......อิอิ

ไม่ทราบแน่ชัดคับ

แต่เหนพี่ๆในกลุ่มว่าจะเชิญมาเปนพิธีกรในงานคับ

สถานที่จัดงาน

วัดโป่งยอ

อ บ้านโป่ง

จ ราชบุรี นะคับผม

คุงป้าเมย์ mayliy's Avatar
    สถานที่
    กบาลกมอคลาสสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานถนัด

งานนี้พี่แกถนัดอยู่แล้วล่ะนายโอ/รู้เรื่องแล้วเจอกัน

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับงานบุญเราช่วยกันอยู่แล้วครับ

Junior Member MTE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่มีงานที่โรงเรียนผมก็จะไปด้วยนะพี่ถิตย์ พักนี้ไม่ได้ไปไหนเลยติดงานตลอด

Junior Member
    สถานที่
    ขี่คนเดียวสบายใจกว่า เรื่องมากกันจริงๆ
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

แวะมาทักทายครับ
    ถ้าไม่ติดวงานอะไรคงได้พบกันครับ
    สำหรับฉัน....
    การพบเจอกันมันคือ "วาสนา"
    และสำหรับฉัน...
    การจากลา "มันคือโชคชะตา"

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อยากปายจังเลย อิอิอิใกล้ๆๆนี้เอง
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงทุกคน

ยังไงก้ออย่าลืมโทรมาคอนเฟริมด้วยว่ามากันกี่คน

ทานนี้จะได้จัดอาหารไว้ให้อย่างเพียงพอคับ

โดยเฉพาะป้าเมย์

อิอิ

em95 em94

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ok ครับเดี๋ยวแจ้งไปครับ

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

พี่สถิต วันนี้รีบ ขี่อัดปายหาสาวที่ไหนคร๊าบบบอิอิ
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Bookmarks