เปิดตัวรถ hd ปี 09

ชื่อกระทู้: เปิดตัวรถ hd ปี 09

มาตรฐาน เปิดตัวรถ hd ปี 09

เสาร์ที่ผ่านมา ณ ไรเดอร์รีสอร์ต เวลา 18.00 น. HD BKK ได้เปิดตัว รถ HD ปี 09 จำนวน 7 รุ่นครับ

เลยเอาภาพมาฝากกัน แต่รูปรถ ไม่ค่อยจะเห็นนะครับ จะมีคนบัง รถไว้ไม่ให้เห็นชัดๆทุกรูปสิน่า ...

คันนี้รถพี่แจ้น เจ้าของสถานที่ครับผม

เข้าสู่พิธีการ

และแล้วก็มาถึงเวลา ที่เราเฝ้ารอ...

ผมชอบรุ่นนี้อ่ะ

และรุ่นนี้ sporter XR1200 จิ๊กโก๋ดี

ปิดท้ายด้วยการเดินแบบ

ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

รู้สึกจะนั่งได้ แค่คนขับน่ะครับ แล้วเด็กส้อนท้ายจะอยู่ไง
    รัพ่....วิ่ย่พี

หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

ครับ

ขาว-สวย-น่าคร่อม-น่าขี่ทุกคนเลยค้าบบบบบบบบบบ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอย่างงี้ พี่ยอมเป็นผู้ถูกขี่ก้อได้

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

สวยๆ ทุกคนเลย 555
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ParAdisE K!2S... อ่านข้อความ
    สวยๆ ทุกคนเลย 555
    เอ๊ะ ยังไงกันเนี่ย ตกลง รถไม่มีใครสนใจกันเลยใช่มะเนี่ย อิอิ สนใจแต่สาวๆ เฮ้อ อย่างนี้มันผิดวัตถุประสงค์ ของคนลงโพสนะคร้าบ ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

สุดยอด!!! สวยทุกคันเลยครับ em95

Senior Member clubhm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน -*-

ที ครั้งหน้าไม่ต้อง ถ่ายหญิงมาติด ไม่ได้ดูรถเลย -*-
    Anti Original Bike Customs Only my way !!

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    ถ้าอย่างงี้ พี่ยอมเป็นผู้ถูกขี่ก้อได้
    ลองถามแล้วมอส ว่าเปิดราคาเท่าไร เค้าไม่ยอมบอกหว่ะมอส

Bookmarks