ประกาศ!!! ทริปแอ่วเหนือ กำหนดวันเดินทาง - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ประกาศ!!! ทริปแอ่วเหนือ กำหนดวันเดินทาง

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    ไม่ต้องรอปีใหม่ปีหน้าหรอก สงกรานต์ผมจะไปกับเล็ก ขวัญ ไปบ้านผมที่กระบี่
    ไผ่กลับมาเมืองไทยหรือเปล่า .. แต่ปีใหม่ใครเค้าเที่ยวทะเลกัน คลื่นแรงจะตาย
    สิ้นเดือนนี้ตูต้องไปภูเก็ตอีกแล้วว่ะ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ทริปสั้นไปภูเก็ต ทริปยาวไปยะละ-ปัตตานีต่อ โอเคมั๊ยครับ
    แรลลี่เก็บระเบิดแทนอาร์ซี

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพเดทล่าสุด

พี่กฤษณ์ (เต๊นท์) จ่ายแล้ว 500
    พี่มอส (เต๊นท์)
    พี่เล็ก จ่ายแล้ว
    อารท์ (เต๊นท์)
    แซ๊ก , โน๊ต (ยาวๆๆๆๆ) นอนเต๊นท์
    ไผ่ , แป้ง (ยาวๆๆๆๆ)
    เม่น
    ศักดิ์
    กลม (ยาวๆๆๆๆๆ) จ่ายแล้ว
    ปั๊บ, ขนุน (ยาวๆๆๆๆๆๆๆ) นอนเต๊นท์
    หมิง
    พงษ์
    พี่ปัน และ ครอบครัว (อิอิ)
    พี่เก่ง
    พี่คิต
    พี่แบ๊งค์
    พี่เดช (เต๊นท์)
    พี่ขวัญ, พี่หนึ่ง
    พี่หนุ่ม
    พี่เชษฐ์
    น้าปู, (เต็นท์)
    พี่เต้ย (เต๊นท์)
    พี่โจ
    จารย์มด มาไกลนะพี่ อิอิ (เต๊นท์)
    ต๊อบ
    คุณเอก w650
    คุณอ้วน sr พัทยา
    คุณหลง จากสุราษฎร์ธานี (เต๊นท์)
    มาร์ค ชุมพร (เต๊นท์)
    อ๋อย กทม. (เต๊นท์)
    จ่าหรีด (เต็นท์)
    ยู กม.8
    เอส (เต็นท์)
    อ้น + แคท (เต็นท์)
    เดี่ยว + เจี๊ยบ (เต็นท์)
    แห้ว (น่าจะเต็นท์)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 19-09-2008 เมื่อ 22:41
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

ปั๊ป พี่จ่ายแล้วเด้อ อัพหน่อย
    vespa never die.....

Senior Member roOkie's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    ปั๊ป พี่จ่ายแล้วเด้อ อัพหน่อย
    --------------------------------------------------
    หนุ่มจ่ายแล้ว ผมยัง นะ
    สงสัยลงผิด

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่ได้จ่ายแต่อิจฉาจริงๆเอาไว้ปีหน้าไม่พลาดแน่
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่กฤษณ์ (เต๊นท์) จ่ายแล้ว 500
    พี่มอส (เต๊นท์)
    พี่เล็ก + เจ้หุย
    อารท์ (เต๊นท์)
    แซ๊ก , โน๊ต (ยาวๆๆๆๆ) นอนเต๊นท์
    ไผ่ , แป้ง (ยาวๆๆๆๆ)
    เม่น
    ศักดิ์
    กลม (ยาวๆๆๆๆๆ) จ่ายแล้ว
    ปั๊บ, ขนุน (ยาวๆๆๆๆๆๆๆ) นอนเต๊นท์
    หมิง
    พงษ์
    พี่ปัน และ ครอบครัว (อิอิ)
    พี่เก่ง
    พี่คิต
    พี่แบ๊งค์
    พี่เดช (เต๊นท์)
    พี่ขวัญ, พี่หนึ่ง
    พี่หนุ่ม จ่ายแล้ว
    พี่เชษฐ์
    น้าปู, (เต็นท์)
    พี่เต้ย (เต๊นท์)
    พี่โจ
    จารย์มด มาไกลนะพี่ อิอิ (เต๊นท์)
    ต๊อบ
    คุณเอก w650
    คุณอ้วน sr พัทยา
    คุณหลง จากสุราษฎร์ธานี (เต๊นท์)
    มาร์ค ชุมพร (เต๊นท์)
    อ๋อย กทม. (เต๊นท์)
    จ่าหรีด (เต็นท์)
    ยู กม.8
    เอส (เต็นท์)
    อ้น + แคท (เต็นท์)
    เดี่ยว + เจี๊ยบ (เต็นท์)
    แห้ว (น่าจะเต็นท์)
    พี่บอย + พี่กุ้ง
    เก่งเล็ก + แฟน
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ประกาศ ให้จ่ายที่ผม 1000 บาทนะครับ ต่ำกว่านั้นไม่รับนะ
    ส่วนใคร ที่จ่ายกับท่านอื่นก็รับผิดชอบกันเอาเองนะครับ เพราะผมไม่รู้ข้อเท็จจริง ว่าเป็นอย่างไร
    ผมจะอัพเดทเฉพาะที่ให้กะมือผม หรือโอนมาเท่านั้น

****ขอให้จ่าก่อนวันที่ 10 ตุลา นะครับ(สำหรับคนที่มีเงิน)***
    ****สำหรับคนที่ไม่มีเงินพอที่จ่ายทันในวันที่ 10 ต.ค. ให้จ่ายได้ไม่เกิน 10 พ.ย. มิแะนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์ และจะตัดชื่อออกครับ ****
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 21-09-2008 เมื่อ 00:53

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ประกาศ ให้จ่ายที่ผม 1000 บาทนะครับ ต่ำกว่านั้นไม่รับนะ
    ส่วนใคร ที่จ่ายกับท่านอื่นก็รับผิดชอบกันเอาเองนะครับ เพราะผมไม่รู้ข้อเท็จจริง ว่าเป็นอย่างไร
    ผมจะอัพเดทเฉพาะที่ให้กะมือผม หรือโอนมาเท่านั้น

****ขอให้จ่าก่อนวันที่ 10 ตุลา นะครับ(สำหรับคนที่มีเงิน)***
    ****สำหรับคนที่ไม่มีเงินพอที่จ่ายทันในวันที่ 10 ต.ค. ให้จ่ายได้ไม่เกิน 10 พ.ย. มิแะนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์ และจะตัดชื่อออกครับ ****
    เหตุผลลองถามเดชดูนะปั๊ป เดชโทรมาคุยกับผมแล้ว
    ทุกอย่างมีที่มาและที่ไป ถ้าสงสัยมากนัก อย่าเอาไปโวยวาย
    ลับหลัง กรุณาโทรมาถาม จะได้ข้อมูลและเหตุผล

" ส่วนใคร ที่จ่ายกับท่านอื่นก็รับผิดชอบกันเอาเองนะครับ "
    ใช้สำนวนได้ดีนี่ ที่ผมให้บอยช่วยจัดการเก็บเงินหน่ะ ผมให้
    บอยประสานงานกับกลุ่มพ่อค้าที่รัชดาเท่านั้น และตอนสุดท้าย
    เมื่อเค้ารวบรวมได้ เค้าก็จะส่งเงินให้กับคุณนั่นหล่ะครับ
    เห็นว่าช่วงนี้งานเยอะ เลยจะหาคนช่วยประสานงานในแต่ละกลุ่มให้
    แต่ถ้าผมทำให้คุณต้องเสียหน้าจากเหตุการณ์นี้ ผมก็ขอโทษคุณด้วย
    ที่เสียกหวังดี หาคนมาช่วยงานคุณ

" ประกาศ ให้จ่ายที่ผม 1000 บาทนะครับ ต่ำกว่านั้นไม่รับนะ "
    จากที่คุณประกาศด้านบน ผมจ่ายไปแล้วแต่ไม่ถึง 1000 บาท
    ผมคงไม่จ่ายเพิ่มนะครับปั๊ป ลบชื่อผมออกไปได้เลย .. ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sup148 : 22-09-2008 เมื่อ 00:52

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    เหตุผลลองถามเดชดูนะปั๊ป เดชโทรมาคุยกับผมแล้ว
    ทุกอย่างมีที่มาและที่ไป ถ้าสงสัยมากนัก อย่าเอาไปโวยวาย
    ลับหลัง กรุณาโทรมาถาม จะได้ข้อมูลและเหตุผล

" ส่วนใคร ที่จ่ายกับท่านอื่นก็รับผิดชอบกันเอาเองนะครับ "
    ใช้สำนวนได้ดีนี่ ที่ผมให้บอยช่วยจัดการเก็บเงินหน่ะ ผมให้
    บอยประสานงานกับกลุ่มพ่อค้าที่รัชดาเท่านั้น และตอนสุดท้าย
    เมื่อเค้ารวบรวมได้ เค้าก็จะส่งเงินให้กับคุณนั่นหล่ะครับ
    เห็นว่าช่วงนี้งานเยอะ เลยจะหาคนช่วยประสานงานในแต่ละกลุ่มให้
    แต่ถ้าผมทำให้คุณต้องเสียหน้าจากเหตุการณ์นี้ ผมก็ขอโทษคุณด้วย
    ที่เสียกหวังดี หาคนมาช่วยงานคุณ
    ก็ไม่ได้อะไรมากครับพี่ ก็เห็นว่าพี่เขาเรียกเก็บคนโน้นที คนนี้ที ไม่มีการเช็คชื่อ ผมก็ไม่รู้จักว่าใครเป็นใคร เพราะผมก้ไม่ได้รู้จักทุกคน
    ผมไม่ได้กลัวว่าจะเสียหน้า แต่ผมไม่รู้ว่าที่พี่เขาพูดมาว่ามันจริงหรือป่าว เงินมันก็เยอะ ผมคงรับผิดชอบไม่ไหว
    ถ้าอย่างนี้ก็ลำบากใจครับ ก็ให้คนอื่นเก็บก้แล้วกันครับ
    ส่วนคุณกลม เดี๋ยวโอนเงินคืนให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 22-09-2008 เมื่อ 01:02

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ก็ไม่ได้อะไรมากครับพี่ ก็เห็นว่าพี่เขาเรียกเก็บคนโน้นที คนนี้ที ไม่มีการเช็คชื่อ ผมก็ไม่รู้จักว่าใครเป็นใคร เพราะผมก้ไม่ได้รู้จักทุกคน
    ผมไม่ได้กลัวว่าจะเสียหน้า แต่ผมไม่รู้ว่าที่พี่เขาพูดมาว่ามันจริงหรือป่าว เงินมันก็เยอะ ผมคงรับผิดชอบไม่ไหว
    ถ้าอย่างนี้ก็ลำบากใจครับ ก็ให้คนอื่นเก็บก้แล้วกันครับ
    ส่วนคุณกลม เดี๋ยวโอนเงินคืนให้ครับ
    เมื่อหัวค่ำพึ่งได้รับโทรศัพท์จากเดช ก็งงว่ามันมีอะไร เลยมาเปิดดูในกระทู้
    คุณเองโพสหลังเที่ยงคืนวันเสาร์ วันนี้ทั้งวันคุณไม่โทรมาถามผม แต่กลับ
    เอาเรื่องนี้ไปพูดซะจนแลดูน่าตกใจ ทั้งๆที่คุณก็รู้ว่าผมขอให้บอยช่วย
    ถ้าบอยทำไม่ถูกต้อง ก็น่าจะโทรมาพูดคุยกับผม เพราะผมเป็นคนขอร้องบอย
    แต่ทำไม ผมถึงต้องมารู้เรื่องนี้เป็นคนสุดท้าย .. ผมเองก็ลำบากใจเหมือน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เมื่อหัวค่ำพึ่งได้รับโทรศัพท์จากเดช ก็งงว่ามันมีอะไร เลยมาเปิดดูในกระทู้
    คุณเองโพสหลังเที่ยงคืนวันเสาร์ วันนี้ทั้งวันคุณไม่โทรมาถามผม แต่กลับ
    เอาเรื่องนี้ไปพูดซะจนแลดูน่าตกใจ ทั้งๆที่คุณก็รู้ว่าผมขอให้บอยช่วย
    ถ้าบอยทำไม่ถูกต้อง ก็น่าจะโทรมาพูดคุยกับผม เพราะผมเป็นคนขอร้องบอย
    แต่ทำไม ผมถึงต้องมารู้เรื่องนี้เป็นคนสุดท้าย .. ผมเองก็ลำบากใจเหมือน
    ขอโทษที่ไม่ได้โทรหาพี่ครับ
    เมื่อคืนกลับมาดึกแล้ว ไม่เห็นพี่ออน เลยคุยกะพี่ เล็ก แล้วก็พี่หนุ่ม

วันนี้ผมทำงาน ตื่น 8โมง ทำงาน 9โมง-4 โมงเย็น
    กลับมาบ้าน อาบน้ำ ออกไปตัดผม กลับมา พี่เดชโทรมา ชวนกันไปกิน ส้มตำ (6โมง) แล้วคุยกัน
    แล้วพี่เดชก็โทรไปครับ

ปล. ผมทำงานวันนี้ งานเร่งมาก ไม่มีเวลาคิดถึงเรื่องนี้เลยครับ

อีกอย่างคำพูดของพี่บอยมองไม่ค่อนน่าเชื่อถือ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 22-09-2008 เมื่อ 02:29

เงินพี่กฤษณ์กับพี่หนุ่มอยู่กับผม 1500ครับ
    สิ้นเดือนจะโอนไปพร้อมกันกับของผม+โน๊ตเลยครับ
    ...ใจเย็นๆครับ คนเยอะเรื่องแยะครับ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องโอนมาครับพี่ ยังไงก็ต้องให้พี่จัดการเรื่องการจองที่พัก และรถตู้ครับ

ส่วนที่ผ่านมามีการเข้าใจผิดกันเล็กๆน้อยๆ พอดีมีสตอมเซิสลูกย่อมๆเข้ามา ไม่มีปัญหาอะไรใหญ่โตครับ พี่น้องเรารักกันดีครับ

ยังไงบางข้อความที่รุนแรงไป ก็ต้องขอกราบขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 23-09-2008 เมื่อ 10:55

ข่าวดี...ผมได้รถเซอร์วิส มาฟรีคันนึงนะ

แต่ข่าวร้าย...ยังหาคนขับไม่ได้เลย

>>>ไวรัสอีกแล้ว เลข 1-4

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks