ติ ชม งานซีอุส หน่อย - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ติ ชม งานซีอุส หน่อย

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

พวกตีกันกลับบ้านไปคร้าบ
    หยุดสงคราม สร้างมิตรภาพคร้าบ อย่าเปรี้ยวกันเลยคร้าบ ป๋มเบื่อ...

รูป รูป    

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าสถานที่ เล็กไปนิดหน่อย สำหรับคนขนาดนี้ คนเยอะมากกๆ

ทางเข้า มันพิสูดว่าห้ามรถแรง มีแต่ฝุ่น super four ผม ไม่กล้าแรง ความร้อนขึ้นมากมาย

ทางฝุ่น มีรถกระบะ ตัดหน้าขี่เร็วทำให้ c ในกลุ่มมองไม่เห้งทาง ล้มไป 1 คัน

ร้านขายข้าวมีไม่กี่ร้าน ร้านขายเหล้ายังเยอะก่าอีก

แต่ งานสนุก ดนตรีสด มันดีค๊าฟ

เดินไปทางไหน เจอแต่คนเมา

กลับออกจากงานประมาณ 5 ทุ่ม มีน้องท่านหนึงขี่รถ ชนพี่หมู แล้วหนี พี่แกก้อวิ่ง ตาม พวกเราเห้ง ก้อเอารถใหญ่ ตาม แต่ไม่ทัน แค่นี้มันก้อบ่งบอก แล้วว่า เดียวนี้รถ C อย่างพวกเรา น้องๆที่เข้ามาใหม่ ไม่มีจิตสำนึกบ้างเลย ถ้า ชนแล้ว ขอโทษ มันก้อจบ แต่นี้ ชนแล้วหนี

ภาพ รวม ok เลยครับ สำหรับงานนี้ แต่ผมไม่ค่อยไม่เดินเข้าไป ในงานเท่าไร เพราะ มายเกรน รับประทานอยู่ข้างนอก
    MsN & Mail :
    VeNuS_6630@hotmail.com

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยทีครับ เพราะ ไม่คิดว่าคนจะมาเยอะ อ่ะครับ ทางเข้ากันดานมาก เพราะ รร เค้าขาดแคลนจริงๆ เราอยากช่วย ส่วนร้านขายข้าว เราให้ขายฟรี ไม่คิดตังอะไร ทุกร้านเราให้ขายฟรีอ่ะครับ อาหาร มีอยู่หลังเวทีครับ อาหารฟรี มาทีหลัง อาจจะไม่ทราบอันนี้ต้องขอโทดด้วยครับ ครั้งหน้า เราจะนำไปปรับปรุงให้ดีกว่านี้ครับ

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Junior Member
    สถานที่
    VINTAGE"
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดคับพี่ มันส์จริงๆ

ที่เล็กไปหน่อยคับแต่ว่าก็ไม่คับแคบ

(ถ้าไม่มีตีกันนี้คือทริปหนึ่งที่ดีที่สุดคับ)
    "ทำดีให้คนเกรง"
    ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

พวกเราชาว"VINTAGE"/\2
    (วินเท็จ) VTC*สกลนคร
    /\2em24/\2em24/\2em24/\2em24/\2

Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up Ton metal

บอกได้แค่สองคำว่าสุดยอด!!!

นิยมชมชอบ mC_DokKoon's Avatar
    สถานที่
    ดอกคูณ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

พี่ ผมยังมะได้ของที่ระลึกเรยง่า
    เข้างานช้า เขาบอกว่าจะส่งมาให้ ถ้าจะส่งมา ก้อบอกนะครับ
    งาน ดี ครับ ผม นอนอยู่แถว ๆ วัด เสียดาย ตีกัน แค่ 2-3 คน งานก้อบซ่ะละ
    เฮ้อ อ อ กว่าจะเข้างานได้ เหนื่อยแทบตายเลยพี่
    เมืองดอกคูณ ขอนแก่น !

I LOVE FINO

ไม่ยากถ้าคิดที่จะทำ จะยากตรงที่ว่าไม่คิดที่จะทำเลย

นายธีรวัฒน์ ฮวดวงษา
    406 ม.9 ถ.กสิกรทุ่งสร้าง ต.ศิลา
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น รหัสไปรษณย์ 40000

เบอร์โทรศัพท์ 080-4213279 ไมค์

hi5 - http://zodamixel2.hi5.com

Senior Member oil-non's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE NONTHABURI CLUB (ทุเรียน นนท์)
    ขอบคุณ
    0

Talking

เอาใจช่วยเจ้าภาพ จ้า

ไม่อยากให้งานดีๆหายไป

เพราะพวกไร้การศึกษา

มาทำบุญแล้วตีกันทำไม

ต้องจัดงานแบบไม่มีดนตรีมั้ง

จะได้ไม่ตีกัน เฮอๆๆๆ em89
    รุ่นใหญ่...ใจต้องนิ่
    ใครๆเรียกเราว่า..คนเล่นรถเก่า
    แต่เราบอกเขาว่า..กูรักรถเก่าโว้ย

แวะเยี่ยมชมบอร์ดได้ที่
    SERVICE BY ตี๋เจริญยนต์ คลิ๊ก เลย

ทีมงาน:ทุเรียน นนท์
    เราทำรถให้แรงเพื่อเอาไว้ทำเวลาในการเดินทางไม่ใช่เอาไว้แข่งกับใคร...รู้ไว้ด้วย

Junior Member Maqid Vintage's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานดีขอชม

อยากเตะไอ้เด็กที่มันตีกันจริงๆ......คนกะลังนั่งฟัง มันส์ๆ
    We Belive In FR33DOM

...~* *~...

กูนี่อิเฮ้ย!! ไผคะใจ๊ก่อ…ม่วนกั๋นก๊ะ ~หมู่เฮา~

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอตามครับ การที่ตำรวจจับ รถคุณถูกต้องตามกฎหมาย หรือเปล่าครับ ท่อ ดังแหละคุณโดนแน่

ยังไงใส่ไปครบๆก็น่ะครับ แต่งหรือไม่แต่งผมว่าอยู่ที่เรามากว่า สีใครก็สวยได้แต่เราจะแต่งไงไม่ให้ตำรวจมองอ่ะครับอิ อิอิ

งานก็ไปได้สวยครับ
    รัพ่....วิ่ย่พี

หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

ครับ

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุรครับ สำหรับกำลังใจดีๆ ที่เพื่อนๆมีให้ ปีหน้า เราจะจัดให้ยอดเยี่ยมกว่าเดิมครับ ผม

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Bookmarks