พี่ jetsada.s หายไปไหนครับ!

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ jetsada.s หายไปไหนครับ!

มาตรฐาน พี่ jetsada.s หายไปไหนครับ!

ไม่เห็นพี่แกเอารูปสวยๆ และข้อมูลต่างๆมาฝากนานแล้วครับ ใครทราบรบกวนบอกด้วย? /\3
    Classic Never Die

เดี๋ยวคุณjetsada.s เข้ามาตอบแน่ๆครับ......
    แกเข้าWebเกือบทุกวันอยู่แล้ว .....อยู่แถวนี้แหล่ะครับ.......
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hnammy
    ไม่เห็นพี่แกเอารูปสวยๆ และข้อมูลต่างๆมาฝากนานแล้วครับ ใครทราบรบกวนบอกด้วย? /\3
    ......สวัสดีครับคุณHnammy/\7 คือช่วงนี้ผมไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยครับ งานยุ่งมากๆ/\6 ......

......ล่าสุด งานบูรพาก็อดไป งานที่ชุมพรก็ไปไม่ได้ เลยไม่ได้เก็บภาพมาฝากกันครับ......

......มีแต่ภาพเก่าครับ ตอนไปที่ร้านแดงแหนมเนือง หนองคายเมื่อเดือนมกราคมครับ......

นึกว่าหายไปไหน.............เหอๆๆๆๆๆๆ /\3
    Classic Never Die