รบกวนถามพี่ๆ ในกลุ่ม undeath หน่อยนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนถามพี่ๆ ในกลุ่ม undeath หน่อยนะครับ

Junior Member
    สถานที่
    ดูๆไปก่อน
    ขอบคุณ
    0

Red face รบกวนถามพี่ๆ ในกลุ่ม undeath หน่อยนะครับ

สวัสดีครับ คือผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวเลียบคลองทวีวัฒนา ไม่ทราบว่าพี่ๆ พอจะแนะนำให้รู้จักกับใครที่อยู่ บริเวณนี้ได้มั้งไหมครับ ยังงัยก็รบกวนพวกพี่ๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะแวะมาเที่ยวใหม่นะครับ

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dorothy อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ คือผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวเลียบคลองทวีวัฒนา ไม่ทราบว่าพี่ๆ พอจะแนะนำให้รู้จักกับใครที่อยู่ บริเวณนี้ได้มั้งไหมครับ ยังงัยก็รบกวนพวกพี่ๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะแวะมาเที่ยวใหม่นะครับ
    แถวทวีวัฒนา แถวเรียบคลองทวี รึป่าวครับ ในกลุ่มอันเดธใกล้ที่สุกคงหนองแขม ก็ไม่ไกลมากมายนะ ขยับมาก็ แอมน้อยไม่ไกลเท่าไหร่ครับ ทักทายกันได้

สถานที่
    ดูๆไปก่อน
    ขอบคุณ
    0

Talking

รบกวนอีกเรื่องนะครับ ไม่ทราบว่าแถวนี้ พี่ๆตำรวจเค้าโหดรึเปล่าครับ
    คือ รถที่ผมใช้อยู่แค่รถเล็กๆ ขับช้าๆ ฮอนด้า ซี 50 ไม่มีเอกสารเกี่ยวกับรถเลย
    และอีกอย่างคือผมไม่รู้จักเส้นทางเลยเกรงว่าพี่ๆเค้า จะยึดรถผม ตอนนี้เลยยัง
    ไม่ได้พาพี่สาวผมออกไปไหนเลย

ยังงัยก็รบกวนพี่ๆกลุ่ม undeath ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dorothy อ่านข้อความ
    รบกวนอีกเรื่องนะครับ ไม่ทราบว่าแถวนี้ พี่ๆตำรวจเค้าโหดรึเปล่าครับ
    คือ รถที่ผมใช้อยู่แค่รถเล็กๆ ขับช้าๆ ฮอนด้า ซี 50 ไม่มีเอกสารเกี่ยวกับรถเลย
    และอีกอย่างคือผมไม่รู้จักเส้นทางเลยเกรงว่าพี่ๆเค้า จะยึดรถผม ตอนนี้เลยยัง
    ไม่ได้พาพี่สาวผมออกไปไหนเลย

ยังงัยก็รบกวนพี่ๆกลุ่ม undeath ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    ขัยระแวกนั้นคงไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าออกตรงถนนใหญ่ ถนนเพชรเกษม ก็ระวังหน่อยครับตำรวจโหด เพราะในกทม.ก้อแบบนี้ครับ จุดระวัง คือ สาย3 แยกคาฟู มีตำรวจตั้งด่านจับเฉพาะช่วงค่ำ ถัดมาก็ แยกหนองแขม ตรงนี้โหดสุด ยืนเป็นตับเลยตั้งเช้า กลางวัน

เออ ตรงถนนอักษะ ก็มีบ้างนะครับ บางที แต่ถ้าช่วงเวลาเร่งด่วน เช่นเช้าเวลาทำงาน รึว่าเย็นเวลากลับบ้าน 4 โมงเย็นแบบนี้จะไม่จับครับ ถ้าจะมากลุ่มอันเดธคง ต้องมาทาง สนามหลวง2 แล้วก็ตัดเข้า สาย4 ทางจะสะดวก

สถานที่
    ดูๆไปก่อน
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณ พี่ บี อันเดทธ์ เป็นอย่างมากครับ ที่ช่วยชี้แนะให้มือใหม่อย่างผ

คนอันเดทธ์ ใจกว้างอย่างนี้ สงสัยว่าคนในกลุ่มนี้น่าจะอบอุ่นนะครับ

ยังงัยถ้าผมพอคลำทางได้+กล้าพอ คงมีโอกาสได้ไปหาพี่ๆนะครับ

ขี่คันเดียวเปลี่ยวกายา อยากจะหาใครมาร่วมทางฝัน

แต่ตำรวจคอยมาคั่นระหว่างเรา เลยต้องเหงาเพราะรถเราไม่มีทะเบีย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DorotHY อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณ พี่ บี อันเดทธ์ เป็นอย่างมากครับ ที่ช่วยชี้แนะให้มือใหม่อย่างผ

คนอันเดทธ์ ใจกว้างอย่างนี้ สงสัยว่าคนในกลุ่มนี้น่าจะอบอุ่นนะครับ

ยังงัยถ้าผมพอคลำทางได้+กล้าพอ คงมีโอกาสได้ไปหาพี่ๆนะครับ

ขี่คันเดียวเปลี่ยวกายา อยากจะหาใครมาร่วมทางฝัน

แต่ตำรวจคอยมาคั่นระหว่างเรา เลยต้องเหงาเพราะรถเราไม่มีทะเบีย

ยินดีครับป๋ม

Junior Member บักซีเด๋อ's Avatar
    สถานที่
    UADEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

Talking

ถึงตัวจะอยู่ไกล...แต่ใจรัก Undeath ก้อพอ

(แต่รู้สึกว่า...บ้านนู๋จะไกลมากอะ!! เด็กนนท์ สู้ สู้)

พอ กัน ที กับ "ความ รัก"

Senior Member [[_@_llWSlOJ..zzZZ_]]'s Avatar
    สถานที่
    Undeath Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

รักอันเดธ รักอันเดธ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บักซีเด๋อ อ่านข้อความ
    ถึงตัวจะอยู่ไกล...แต่ใจรัก undeath ก้อพอ

(แต่รู้สึกว่า...บ้านนู๋จะไกลมากอะ!! เด็กนนท์ สู้ สู้)

cheerleadercheerleadercheerleadercheerleader

พูดจามีหลักการชะมัด......... /\2

Bookmarks