กลุ่มรถถีบ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กลุ่มรถถีบ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี

Junior Member leenunmah's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปาะเยงตกงานแน่

เปาะเยงตกงานแน่ข้างบ้านอาดัมมะวิง น้ำมันขายไม่ออก เพราะคนหันมาขี่ จักรยานนนนนนนนนนนนนนนนน กันเหม็ดแล้ว

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ซาลามาเลกุ้ม คับ

สวัสดีคับพี่น้องชาวสายบุรี ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ผมชื่อต้นคับ อยู่สงขลา ว่างก็มาคุยกันบ้างน่ะคับ goomaiba@hotmail.com แอดมาคุยกันบ้างน่ะคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับมาทำกิจกรรมกันเยอะๆ

มาตรฐาน สลาม คุณต้น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    สวัสดีคับพี่น้องชาวสายบุรี ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ผมชื่อต้นคับ อยู่สงขลา ว่างก็มาคุยกันบ้างน่ะคับ goomaiba@hotmail.com แอดมาคุยกันบ้างน่ะคับ
    ผมเรียนอยู่ สงขลา ส.อ ครับ พักหน้า ว.ค คุณต้นอยู่ส่วนไหนของสงข ลาครับ เอ อหิวน้ำ ชาไทอิ อิ

มาตรฐาน ลดภาวะโลกร้อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leenunmah อ่านข้อความ
    เปาะเยงตกงานแน่ข้างบ้านอาดัมมะวิง น้ำมันขายไม่ออก เพราะคนหันมาขี่ จักรยานนนนนนนนนนนนนนนนน กันเหม็ดแล้ว
    ลดภาวะโลกร้อน (ขอรับครับผม)

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ warissit อ่านข้อความ
    ผมเรียนอยู่ สงขลา ส.อ ครับ พักหน้า ว.ค คุณต้นอยู่ส่วนไหนของสงข ลาครับ เอ อหิวน้ำ ชาไทอิ อิ

ผมอยู่จะนะ คับ แต่มาเรียน ที่สงขลา รร.นวมิน คับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

มาตรฐาน Selamat hari raya Aidil fitri

Selamat hari raya Aidil fitri

รูป รูป    

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ขอบคุณที่นำภาพกิจกรรมมาให้ชมกันครับ
    คนเล่นจักรยานรุ่นเก่าๆเมื่อประมาณก่อน2540 จะทราบว่าแถวๆยะลา ปัตตานี มีคนเล่นจักรยานกันมาก รถดีๆและหายากๆมักจะรวมกันอยู่ที่นี่ และตอนนี้ตำนานเก่าๆจะกลับมาอีกครั้ง ขอให้เนียวแน่นกันนะครับ

มาตรฐาน ขอบคุณมากครับ คุณ วสันต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ขอบคุณที่นำภาพกิจกรรมมาให้ชมกันครับ
    คนเล่นจักรยานรุ่นเก่าๆเมื่อประมาณก่อน2540 จะทราบว่าแถวๆยะลา ปัตตานี มีคนเล่นจักรยานกันมาก รถดีๆและหายากๆมักจะรวมกันอยู่ที่นี่ และตอนนี้ตำนานเก่าๆจะกลับมาอีกครั้ง ขอให้เนียวแน่นกันนะครับ
    ใช่ครับ เมื่อประมาณ10ปีที่แล้วเคยมีชมรมด้วย แต่ก็ยุบไปนานแล้วช่วงนั้นผมเรียนประถมอยู่ อิอิ ปั่น bmx อยู่ ครับและที่ผมจำได้คุณแม่ส่งไปโรงเรียนในตอนเช้าผ่านต ลาดนัด ผมเห็น จักรยานโบราณสามล้อ รับจ้างจอดเป็นแถวไว้คอยบริการผู้คนที่มาจับจ่ายตลาด นัดในตอนเช้า ซึ่งเป็นภาพบรรกาศที่สดใส ตอนนี้ผมและเพื่อนๆได้ฟื้นชมรมขึ้นมาอีกครั้ง ได้รับความสนใจเป็นอย่างดี มีกิจกรรมจะเอามาให้ชมอีกครับ ขอบคุณมากครับ em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warissit : 16-10-2008 เมื่อ 19:47

Bookmarks