ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!! - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p.kitsiran อ่านข้อความ
    ดีครับพี่ๆผมอยากรู้ว่าการประชุมเป็นอย่างไรบ้างแล้ว คุณตำรวจว่าไงแล้วเรื่องเครื่องเวฟหรืออื่นๆอะครับที ่ไม่มีอะไรเลยทำไง (ขอบคุณครับ)
    จริงๆแล้ว ที่No-Bookเลย ว่าตามกฎหมายก็ผิดเต็มประตูครับ วิธแก้ตามกฎหมายก็คือ ใช้เครื่องที่มีทะเบียน หรือมีที่มาที่ไป เช่นใบซื้อขาย

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p.kitsiran อ่านข้อความ
    ดีครับพี่ๆผมอยากรู้ว่าการประชุมเป็นอย่างไรบ้างแล้ว คุณตำรวจว่าไงแล้วเรื่องเครื่องเวฟหรืออื่นๆอะครับที ่ไม่มีอะไรเลยทำไง (ขอบคุณครับ)
    ก่อนอื่น ก็ต้องขอบคุณ พี่โล ที่ช่วยตอบ ถูกต้องเลย แต่ยังไม่ที่สุด ในที่ประชุมเขาขุดปัญหาที่ รากลึก ลงไปกว่านั้นคือ รถเก่า รถคลาสสิค แท้ๆเลย มีอะไรบ้าง หลายๆท่าน ก็นึกออก 1,2,3,4,5 อะไรมั่ง รวมทั้ง ทีมที่ใช้ชื่อทีมที่มีคำว่า "โบราณ"ด้วยล่ะก็ ยิ่งต้อง คิด ตีโจทย์ ให้แตก แก้ ด้วยความเร็วเป็น 2 เท่า เพราะ เครื่อง เวฟ ดรีม ไทเกอร์ ถึงจะมีเอกสาร ไม่อยู่ในคำว่า โบราณ ฉะนั้น จึงต้องแก้ ให้เข้าถึงจุด แล้วทุกอย่างที่ หลายคนต้องการ ให้กลับมา
    ก็จะ เป็นเหมือนเดิม ก็จไม่ไช่เรื่อง เพ้อฝัน อีกต่อไป
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอโทษน้ามรรคครับ ที่ไม่ได้ไปร่วมประชุม

ครึ้มฟ้าครึ้มฝนแต่เช้าครับน้า แต่ยังไงๆก็รอฟังแนวทางจากที่ประชุมครับ พร้อม และยินดีที่จะปฏิบัติตามเสียงข้างมากครับผม
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Member pop 70's Avatar
    สถานที่
    ++ ชมรมรถฮ่าง ๆบ้านนาปรือ Classic Club ++
    ขอบคุณ
    0

ผมในสว่นหนึ่งของภาคกลาง ขอเอาใจช่วยอีกหนึ่งแรงไจนะคับ
    ชมรมรถฮ่างๆ .. บ้านนาปรือ

Classic Club

ไผว่าอีสานแล้ง ซิจูงมือ เพิ่นไเบิ่ง ศิลปะวัฒนะธรรมยังโจ้โก้ มันซิแล้งแม่นจังได๋

แล้วเจอกันที่ หน้าฮ้าน เด้พี่-น้อง ชาวคลาสสิค

ปราจีนบุรี - ศรีสะเกษ

หมู่เฮา คนบ้านเดียวกัน

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่ม จักรยานสีแดง

เอาใจช่วยคับ

สู้ๆ ในกลุ่มรถหลายคันก็มีปัญหาอย่างที่กล่าวกันไว้

สู้ๆคับพี่ อุดมการณ์ของพวกเรา อย่าทิ้งมันไป เพราะมีหลายคน หลายกลุ่ม ร่วมเดินทางร่วมอุดมการณ์กับเรามาเยอะ

เรามาไกลกันจนเกินจะถ้อยคับพี่....

...กลุ่ม จักรยานสีแดง เชียงใหม่ ม.แม่โจ้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สุดยอดเลยครับพี่

จะได้รู้ๆกันไปว่าจะเอายังไงกันแน่ มันจะได้รู้กันสักทีครับ (เจ๋งสองล้อขี้เมาศรีสะเกษ)em90

Bookmarks