มาให้กำลังใจพี่เดี่ยวกันเถอะครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มาให้กำลังใจพี่เดี่ยวกันเถอะครับ

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> จ้า ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vasman_kick อ่านข้อความ
    ==>> จะเอาไปทำมาย..ซองเปล่าอะคุณคลิ๊ก
    ==>> อืมๆๆ..ได้ๆ ไม่ใช่ปัญหาครับ
    ==>> แต่ ประเด็นมันอยู่ที่ว่ามันต้องมีค่าใช้จ่าย อะนะ...
    ==>> 555+
    ==>> ลีโอ 3 ขวด ขำขำ ชิลชิล ด้วยกันดีก่าๆๆๆ
    ==>> ( บุหรี่ ก็บุหรี่ฟรี ยังจะเอา เบียร์คุณคลิ๊ก อีก อะนะ.)
    ==>> 555+
    เรื่องเบียร์ได้เลยครับพี่ไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับสำห รับพี่สุด LOVE
    ยังงัยลบกวนด้วยนะครับแล้วจะเข้าไปหานะครับ....ไปกิน กันครับ
    แล้วหนาวนี้ว่างัยครับ.....จัดทริปเล็ก..คลอง6-ชัยนาท-ตาก....ดีไหมครับ
    อิอิ........อยากสูดอากาสทางเหนือ..บ้านพี่หนุ่ยสักห น่อย.........
    ยังงัยขอบคุณมากนะครับเรื่องซองบุหรี่...คิดถึงทุกคน ครับ....
    แล้วอย่าลืมดูสุขภาพตัวเอง...และสุขภาพใจคนข้างๆด้วย นะครับ.......yK[/quote]

==>> 555+
    ==>> จ้า ๆ..สำหรับคุณคลิ๊ก พี่หนุ่ย หรอได้เสมอครับ..ซันนี่ ( เพื่อนสนิท )อะนะ

==>> ส่วนเรื่องทริปหน้าหนาว หากไม่ขัดข้องเรื่องเวลา พี่ก้ออยากจัดอยู่แล้วอะนะ
    ==>> เดวเรา ลองปรึกษาทีมงาน กัลดูอีกทีครับ คุณคลิ๊ก ...
    ==>> หากมีกำหนดการที่แน่นอนเมื่อไร จะแจ้งให้ทราบด้วยพร้อมเพรียงกันครับ พี่น้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vasman_kick อ่านข้อความ
    คือเบาะนี่ที่ร้านเขาก็มีให้ดูนะ.....แต่มันไม่มาก.. (ไม่หลากหลาย)..แบบมันน้อย
    ถ้าเรามีแบบมันก็ดีกว่า.........เอารูปที่เราชอบปริ้ น.....ไปให้เขาดูเลยก็จะดีมาก
    ราคาที่เราไม่มีอะไรไปเลย(คือไม่มีโครง)..จะอยู่ที่. .900...ค่าโครง....ส่วนหุ้ม...1400
    ที่ร้านมีสีให้เลือกทุกสี(เยอะมาก)...แต่ไม่ทราบเหมื อนกันว่าราคา..แลม..เขาแพงกว่า
    รึเปล่า.......ถ้าจะให้สีมันตรงกับรถพี่ว่าถอดฝาเก๊ะ ไปเทียบน่าจะชัวร์กว่า......
    เรื่องราคาเบาะ.....แลม.แตกต่างกับของ..เวสป้า..เท่าไหร่พี่ว่ารองโทรไปสอบน่าจะ
    ชัวร์กว่านะ..0870160525เฮียวินัย......เพราะ
    พี่พลบอกว่าราคามันต่างกัน....แต่โทรไปดีกว่า...
    การเดินทางมีรถตู้ที่เมเจอร์รังสิต..เขียนว่าซอยลาซา ล....ลองไปดูนะ..........
    หรือรถตู้ที่เขียนว่า...ไปอิมพีเรียลเวิร์ลสำโรง...อ ันนี้ก็วิ่งผ่านหน้าปากซอยเหมือนกัน...
    หรือขึ้นรถไฟฟ้าไปลงอ่อนนุช....แล้วนั่ง..taxi...บอก ว่าลาซาล32...ค่าโดยสารไม่เกิน70..
    ..............ถ้ามีอะไรให้ช่วยอีกก็บอกนะโอม....... เพิ่มเติมได้ที่086-6658813...คิก
    .....จะหล่อกันใหญ่แล้ว....(แค่หน้าตาก็กินขาดแล้ว.. .นี่จะลาซาลอีก..เว้นที่ให้พี่ๆน้องๆเดิน
    เดินกันมั้งนะโอมมี่)......อิอิ.....ล้อเล่น...หนับห นุน............/\2
    ==>> สำนวนถูกต้องทุกประการ..คร้าบๆๆem24

You'll never walk alone.
    Road Runner The generation.
    [email protected]

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

Member vasman_kick's Avatar
    สถานที่
    yk scooter club
    ขอบคุณ
    0

ได้เลยครับพี่หนุ่ยอำพล...เฮ้ย!ไม่ใช่...พี่หนุ่ยlam2....ที่อนาคตจะสวยที่สุดในประเทศไทยและเอเชีย
    ตะวันออกเฉียงใต้.......(เว้อ...ไปนี้ด...)แค่ในประเ ทศก็พอ..อิอิ.....
    เรื่องทริปหน้าหนาว......คิกสแตนบายรอทุกเวลานะครับแ ต่ขอแค่มีเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆไปกัน
    ผมไปไหนก็ได้ครับ....แต่อย่างว่าปีใหม่ใครๆๆก็อยากกล ับบ้านกัน..อันนี้ผมเข้าใจ....คิกว่าไปก่อนหรือ
    หลังจะดีกว่านะเพราะว่าอากาศมันน่าจะยังหนาวอยู่..นะ ครับ........
    ...แล้วพี่หนุ่ยไม่...ทำเบาะลาซาลมั้งหรอครับ..โอมจะได้ มีเพื่อนหล่อด้วย....ถ้าทำมานี้สาวๆๆคง
    ....จะเครียดยิ่งกว่าสอบปลาย.ภาค.(..แกฉันเลือกไม่ถู กเลยlam3...หรือ..lam2ดี..โอ้วหล่อทั้งคู่...อิอิ).
    ...นั่นคือสิ่งที่เราอยากได้ยิน...แต่แฟนเราไม่อยากไ ด้ยิน..อิอิอิ.....ทำเลยพี่.....หล่อ.เข้ม.คือ.พี่หน ุ่ย..YK

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

เย้ๆๆบอดไม่เงียบแล้ว

เมืองทองคะนองเดช

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow แหม๋..คุณคลิ๊กก็พูดไปสะ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ==>> ดีดีครับ...รู้สึกดีเหมือนกัน ครับ...คูณน้องแบงค์

ได้เลยครับพี่หนุ่ยอำพล...เฮ้ย!ไม่ใช่...พี่หนุ่ยlam2....ที่อนาคตจะสวยที่สุดในประเทศไทยและเอเชีย
    ตะวันออกเฉียงใต้.......(เว้อ...ไปนี้ด...)แค่ในประเ ทศก็พอ..อิอิ.....
    เรื่องทริปหน้าหนาว......คิกสแตนบายรอทุกเวลานะครับแ ต่ขอแค่มีเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆไปกัน
    ผมไปไหนก็ได้ครับ....แต่อย่างว่าปีใหม่ใครๆๆก็อยากกล ับบ้านกัน..อันนี้ผมเข้าใจ....คิกว่าไปก่อนหรือ
    หลังจะดีกว่านะเพราะว่าอากาศมันน่าจะยังหนาวอยู่..นะ ครับ........
    ...แล้วพี่หนุ่ยไม่...ทำเบาะลาซาลมั้งหรอครับ..โอมจะได้ มีเพื่อนหล่อด้วย....ถ้าทำมานี้สาวๆๆคง
    ....จะเครียดยิ่งกว่าสอบปลาย.ภาค.(..แกฉันเลือกไม่ถู กเลยlam3...หรือ..lam2ดี..โอ้วหล่อทั้งคู่...อิอิ).
    ...นั่นคือสิ่งที่เราอยากได้ยิน...แต่แฟนเราไม่อยากไ ด้ยิน..อิอิอิ.....ทำเลยพี่.....หล่อ.เข้ม.คือ.พี่หน ุ่ย..YK
    ==>> แหม๋..คุณคลิ๊กก็พูดไปสะ....over...เกิ๊นนน เรยอะนะ 555+

==>> ไอ่หล่อ มันก็อยากหล่ออยู่อะนะครับ..คุณคลิ๊ก
    ==>> แต่ ประเด็นมันคือว่า ตอนนี้ เรื่องเงินพี่อะดิ มันขาดสพาบคล่องละอะนะ
    ==>> 5555+
    ==>> สิ้นเดือนนี้ ก้อจะโดน ค่าเทอม อีกละ เครียสสส...
    ==>> ปีหน้าละ น่าจะ บูมได้อีกครั้งละอะนะ...
    ==>> เรื่องเที่ยวทริปหน้าหนาว อะยังสนใจ อยู่ละอะนะ

==>> ท่านผู้ใดมีไอเดียดีดี ก้อเสนอกันมาได้นะครับ พี่น้อง..

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ครับ..ครับ....น้องแบงค์สบายดีนะครับ......แล้วยังมี เรื่องมีราวอยู่อะเปล่าครับ
    พี่เป็นห่วง......ยังงัยดูแลน้องต้าดีๆๆนะ+ตัวแบงค์ด ้วย...คิดถึง....YK
    (แล้วไม่ลาซาลมั้งหรอครับ......หล่อล่ำ+แรงงี้)..... เป็นคู่แข่งพี่หนุ่ยกับโอมมี่..
    ....................................อิ..อิ........ ..........ล้อเล่น+หนับหนุน...................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

==>> แหม๋..คุณคลิ๊กก็พูดไปสะ....over...เกิ๊นนน เรยอะนะ 555+

==>> ไอ่หล่อ มันก็อยากหล่ออยู่อะนะครับ..คุณคลิ๊ก
    ==>> แต่ ประเด็นมันคือว่า ตอนนี้ เรื่องเงินพี่อะดิ มันขาดสพาบคล่องละอะนะ
    ==>> 5555+
    ==>> สิ้นเดือนนี้ ก้อจะโดน ค่าเทอม อีกละ เครียสสส...
    ==>> ปีหน้าละ น่าจะ บูมได้อีกครั้งละอะนะ...
    ==>> เรื่องเที่ยวทริปหน้าหนาว อะยังสนใจ อยู่ละอะนะ

==>> ท่านผู้ใดมีไอเดียดีดี ก้อเสนอกันมาได้นะครับ พี่น้อง..[/quote]

ครับพี่ผมพูดเกินไปที่ไหน...คิกพูดความจริงครับพี่สุ ดเข้ม+หล่อ.....
    เรื่องรถที่จะเสริมหล่อปีหน้า(แต่คนหล่ออยู่แล้ว)ไม่มีปํญหาครับสาวๆเขา
    รอได้...เฮ้ย!....พวกผมรอดูได้ครับ....อิอิอิ...
    ส่วนเรื่องเงินไม่รองปรึกษา..เจ็กโยชิมูเต็ด...ดูหละ ครับ..อิอิ.....
    ..เรื่องเที่ยวกันคิกก็ยังรอ..yK.....เสมอครับ...........
    ...............ชัยนาทหนาวม๊ากกกก.................. ...............................อิอิ

windows's Avatar
    สถานที่
    RUSTVES..
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวผมไปชัยนาท..พาไปเที่ยวด้วยน่าคุณคิก...555+
    ก.เอยกอไก่ ข.ไข่อยู่ในกางเกง ค.ควายยานโตงเตงอยู่ในกางเกงค.คน

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ครับ..ครับ....น้องแบงค์สบายดีนะครับ......แล้วยังมี เรื่องมีราวอยู่อะเปล่าครับ
    พี่เป็นห่วง......ยังงัยดูแลน้องต้าดีๆๆนะ+ตัวแบงค์ด ้วย...คิดถึง....YK
    (แล้วไม่ลาซาลมั้งหรอครับ......หล่อล่ำ+แรงงี้)..... เป็นคู่แข่งพี่หนุ่ยกับโอมมี่..
    ....................................อิ..อิ........ ..........ล้อเล่น+หนับหนุน...................
    ไม่มีแล้วพี่

เราอยุ่เฉยๆๆของเราแหละดีแล้ว ให้เค้ามาหาเอง 5555

ครับพี่สบายดี พี่ละสบายดีไหมครับem94

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ windows อ่านข้อความ
    เดี๋ยวผมไปชัยนาท..พาไปเที่ยวด้วยน่าคุณคิก...555+
    ได้เลยครับพี่...พลสุด...(แสนดี...รถพี่เขามีทุกอย่างจริงๆๆ).....มาเที่ยวที่บ้านผมจะพาไป
    เที่ยวทุกที่..ที่ชัยนาทมีเลยครับ....เช่น..เขื่อน.. พาไปกินผัดไทยที่อร่อยมาก...พาไปขึ้น..
    เขา(ไม่ไช่ขึ้นครูนะครับ..อิอิ).....ที่มองเห็นทั่วทั้งเมือง...(ไม่รู้ว่าถ้าถ่ายรูปมาอาจเหมือน
    รถเราลอยอยู่ก็ได้).....พาไปไหว้พระ..หลวงปู่สุข...(ที่พี่หนุ่ย..lam2.ที่อนาคตจะงามมาก
    อยากได้ตะกุด..ม๊ากมาก).....พาไปกินราบเป็ดที่อร่อยไม่แพ้ที่ครอง6....พาไปต กปลา
    พาไปกินไส้กรอก..ที่อร่อยมาก(คิกยังไม่เคยกินที่ไหนอร่อยเท่านี่เลย..จริงๆนะครับ )....
    ....อยากให้มากันมากๆๆนะครับสนุกดี..เจ้าบ้านต้อนรับ เต็มที่....+หนับหนุนครับ..พี่..น้องๆ
    ..................................ชัยนาทหนาวมาก... .(หนาวจิงจริงครับ)......................
    ..............(ยิงผมแก้ผ้างี้..หญิงชัยนาท********..ตัว สั้นเลย).อิอิ.ไม่หนาวได้งัย......................
    ..................................ไม่ได้โม้ยยยยยยย ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..
    ........................................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีแล้วพี่

เราอยุ่เฉยๆๆของเราแหละดีแล้ว ให้เค้ามาหาเอง 5555

ครับพี่สบายดี พี่ละสบายดีไหมครับem94
    ดีแล้วครับน้องแบงค์.....รักษาตัวดีกว่า.......เราอย ู่ของเรา...อิอิ...เรียนดีกว่า+ตั้งใจนะ
    งานรับปริญญาพี่เอารถมาจอดเยอะๆๆนะแบงค์สุดหล่อ..... ....
    ส่วนตัวพี่ตอนนี้สบายดีช่วยงานที่บ้านอยู่ครับ...... ............
    แล้วตอนนี่กำลังปลุกกระแสที่ชัยนาทอยู่ครับ......... ......
    ถ้าจะขึ้นเหนือยังงัยแวะมาพักได้นะครับ............
    ฝากความคิดถึง..ถึงอาชัยด้วยครับแบงค์.............. ...................
    ....................รักเสมอ.....Yk.................................................. ........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> 555+

ครับพี่ผมพูดเกินไปที่ไหน...คิกพูดความจริงครับพี่สุ ดเข้ม+หล่อ.....
    เรื่องรถที่จะเสริมหล่อปีหน้า(แต่คนหล่ออยู่แล้ว)ไม่มีปํญหาครับสาวๆเขา
    รอได้...เฮ้ย!....พวกผมรอดูได้ครับ....อิอิอิ...
    ส่วนเรื่องเงินไม่รองปรึกษา..เจ็กโยชิมูเต็ด...ดูหละ ครับ..อิอิ.....
    ..เรื่องเที่ยวกันคิกก็ยังรอ..yK.....เสมอครับ...........
    ...............ชัยนาทหนาวม๊ากกกก.................. ...............................อิอิ[/quote]

==>> 555+
    ==>> จ้าๆ...ปีหน้ารอมีตังค์ ทุกอย่างก้อไม่น่าจะ มีปัญหาหรอกอะนะ คุณคลิ๊ก..

==>> ส่วนเรื่องกู้เจ๊กโย....ไปอ้อนวอนกู้ทุกวันอะนะ ไม่ยอมปล่อยอะ คุณคลิ๊ก ให้พี่ทำไงละ..
    ==>> ถ้าปล่อยไม่รู้จะคิดดอก ร้อยละเท่าไร อะดิๆๆๆ
    ==>> 555+
    ==>> แล้วเจอกานคร้าบ คุณคลิ๊ก..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> จะไปไหนกัล ไปด้วย

ได้เลยครับพี่...พลสุด...(แสนดี...รถพี่เขามีทุกอย่างจริงๆๆ).....มาเที่ยวที่บ้านผมจะพาไป
    เที่ยวทุกที่..ที่ชัยนาทมีเลยครับ....เช่น..เขื่อน.. พาไปกินผัดไทยที่อร่อยมาก...พาไปขึ้น..
    เขา(ไม่ไช่ขึ้นครูนะครับ..อิอิ).....ที่มองเห็นทั่วทั้งเมือง...(ไม่รู้ว่าถ้าถ่ายรูปมาอาจเหมือน
    รถเราลอยอยู่ก็ได้).....พาไปไหว้พระ..หลวงปู่สุข...(ที่พี่หนุ่ย..lam2.ที่อนาคตจะงามมาก
    อยากได้ตะกุด..ม๊ากมาก).....พาไปกินราบเป็ดที่อร่อยไม่แพ้ที่ครอง6....พาไปต กปลา
    พาไปกินไส้กรอก..ที่อร่อยมาก(คิกยังไม่เคยกินที่ไหนอร่อยเท่านี่เลย..จริงๆนะครับ )....
    ....อยากให้มากันมากๆๆนะครับสนุกดี..เจ้าบ้านต้อนรับ เต็มที่....+หนับหนุนครับ..พี่..น้องๆ
    ..................................ชัยนาทหนาวมาก... .(หนาวจิงจริงครับ)......................
    ..............(ยิงผมแก้ผ้างี้..หญิงชัยนาท***..ตัวส ั้นเลย).อิอิ.ไม่หนาวได้งัย......................
    ..................................ไม่ได้โม้ยยยยยยย ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..
    ........................................
    ==>> จะไปไหนกัล ไปด้วยนะ...
    ==>> ให้พี่หนุ่ยไปด้วยหน่า....
    ==>> ไม่ให้ไปงอล ยัน ลูกบวชเรยละอะนะ
    ==>> 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ windows อ่านข้อความ
    ==>> ช่างพล.....ห้ามทิ้งกัลหน่า ...ช่างพล
    ==>> จะไปไหนกัล ไปด้วยนะ...
    ==>> ให้พี่หนุ่ยไปด้วยหน่า....ช่างพล
    ==>> 555+

CG .. mixwell's Avatar
    สถานที่
    Yk` ScoOtEr GanG~*
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ไง แหล่มมั้ยอ่ะ

ได้ข่าวว่าสหวีวี่วีนิเสือ

ก๊าก

คุณไม่ได้ล้ม ไม่ต้องลุก คุณยืนอยู่ เดินไปข้างหน้าสิ
    ภาษา ''รัก'' สอนใจ ภาษา''ไทย'' สอนเธอ ภาษา ''พ่อ'' เมิงหรอ สอนให้ ''เธอ'' หลายใจ ....em97

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

[quote=kct48641cat;1530339]==>> จะไปไหนกัล ไปด้วยนะ...
    ==>> ให้พี่หนุ่ยไปด้วยหน่า....
    ==>> ไม่ให้ไปงอล ยัน ลูกบวชเรยละอะนะ
    ==>> 555+

ได้เลยครับพี่หนุ่ย...............ยังงัยลองประสานกั บพี่พลดูนะครับ
    ...........ถ้ารถผมมันเป็นกะบะอย่าคุณ..(ดีเจแคมฟ็อก)...(คุณแบงค์ข้อเหวี่ยงล่างโต)...
    ผมจะไปรับพี่ๆๆเอารถขึ้นท้ายมาขับกินลมที่ชัยนาทเลยค รับ.......แต่ขอกระชิบ...
    (จะเงียบไหมเนี่ย)...ว่ามากันโสดๆๆๆๆน่าจะแห่มกว่านะครับ...อิอิ...... ...
    ล้อเล่นครับ.......................
    รู้ดีจริงๆๆครับ..บอร์ดเรามีการเคลื่อนไหว.......... .................ขอให้เป็นอย่างนี้ตลอด
    ไปนะ.............คับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mixwell อ่านข้อความ
    ไง แหล่มมั้ยอ่ะ

ได้ข่าวว่าสหวีวี่วีนิเสือ

ก๊าก

คุณไม่ได้ล้ม ไม่ต้องลุก คุณยืนอยู่ เดินไปข้างหน้าสิ
    ว่าจาล้ำลึก.......ข้าน้อย..เลื่อมใส...
    (เด็กใหม่เขา...แล่มจริงๆๆครับ)........
    ...หนาวไหมทางโน้นครับคุณแบงค์(ข้อเหวี่ยงล่างโต)......ยังงัยเอาปลาที่บ่อมา....
    ฝากมั้งเน้อ....................เสี่ยแบงค์......... ......

Bookmarks