สปริ้นมีใบทำเปน64จะโดนจับมั้ยคับ...อยากรุ้จิงๆๆๆมี รูป

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สปริ้นมีใบทำเปน64จะโดนจับมั้ยคับ...อยากรุ้จิงๆๆๆมี รูป

Junior Member Vespe_CmT's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สปริ้นมีใบทำเปน64จะโดนจับมั้ยคับ...อยากรุ้จิงๆๆๆมี รูป

พอดีบอดี้สปริ้นผมมันเก่า(มีใบคับ) ล่ะผมอยากได้64 แต่ตังม่ะมี
    เลยอยากทำเปน64 อ่ะคับ แต่ ลังเล ว่า -- --*
    มันจะเกี่ยวกับ อะไรในใบไหมคับ เลยอยากถามคนที่เคย ทำมาก่อนอ่ะคับ

คายรุ้บอกด้วย ตังมาล่ะจะทามล่ะคับ ........อิอิ
    ขอบคุนทุกท่าน ที่บอก น่ะ คับ ts32em90em90em90

รูป รูป  

ไม่โดนนะครับ ขอให้เลขตัวถัง เครื่อง ตรงเล่มก็พอ แต่ผมว่ารถคุณก็สวยดีอยู่แล้วนะครับ เอาไปแปลงเสียดายออก

Junior Member Vespe_CmT's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน - -*

ก้อเสียดายอยุ่ อ่ะ
    แต่ ใจมันชอบ 64 มากกว่า อ่ะ คับ ..............
    ขอบคุนคับที่บอก ล่ะ ผมทำเสด จะเอามาให้ดูคับ อิอิem95em95em95

Senior Member embretta's Avatar
    สถานที่
    Kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าอย่าแปลงเลยคับ เสียดายความเป็นสปิ้น
    และที่สำคัญ ถ้าจะทำค่าแปลง ค่าทำสี ผมว่าไม่ต่ำกว่าหมื่นห้าแน่ๆ
    สู้เก็บตังค่าแปลงไว้แล้วขายรถ ว่าน่าจะได้นะคับ
    และที่สำคัญ ลงผิดกระทู้นะคับนี้ .....

safetyy's Avatar
    สถานที่
    ขี่กับเพื่อนนั้นแหละ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สปริ้น มีทะเบียน ขายง่ายคับ

สภาพนี้ ขายได้ เกิน 45000 อยู่แร้วคับ บวกเอาตังค่าแปลงอีกประมาณ 20000 นะคับ หา 64 แท้ๆ ได้สบายๆคับ แถมอาจได้ทะเบียนด้วยนะคับ รถแท้มีทะเบียน ไงก้อไม่อายเค้าคับ แถมมีคุ้นค่าน่าสะสมซะยิ่งกว่ารถแปลงอีกนะคับ ลองคิดดีๆนะคับ แปลงแร้วเสียใจมาเยอะแร้วคับ คุนแปลงมาก้อขายได้ราคาเท่าสปริ้นมีทะเบียนเผลอๆน้อย กว่าด้วยคับ

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ safetyy อ่านข้อความ
    สภาพนี้ ขายได้ เกิน 45000 อยู่แร้วคับ บวกเอาตังค่าแปลงอีกประมาณ 20000 นะคับ หา 64 แท้ๆ ได้สบายๆคับ แถมอาจได้ทะเบียนด้วยนะคับ รถแท้มีทะเบียน ไงก้อไม่อายเค้าคับ แถมมีคุ้นค่าน่าสะสมซะยิ่งกว่ารถแปลงอีกนะคับ ลองคิดดีๆนะคับ แปลงแร้วเสียใจมาเยอะแร้ว อย่คับ คุนแปลงมาก้อขายได้ราคาเท่าสปริ้นมีทะเบียนเผลอๆน้อย กว่าด้วยคับ
    """
    "เห็นด้วยๆ อย่าแปลงเลย เสียดายๆ../\8
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : keem_inferior@hotmail.com.
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อย่าไปแปลงเลยครับ เสียดายมากมาก

ถ้าเอารถไปแปลง ก็เปรียบกับว่า รถสปิ้น 1 คันที่มี ทบ ในประเทศไทย กำลังจะโดนแปลงสภาพ.
    ถ้าอยากได้ 64 จิงจิง ก็แนะนำว่าให้ เก็บตังค์ซื้อใหม่อีก 1 คัน เลยครับ
    ถ้าใจรักซะอย่าง อะไรก็หยุดไม่ได้นะครับ จิงไหม ?

ขอให้โชคดีครับ

สปิ้นมี ท บ แท้ๆ มีค่านะครับ :)

Junior Member lippersix's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใช้ครับแปลงทำไม...ซักวันจะรู้ว่าไม่มีไรที่ทำให้เหม ือนได้...เพราะคนที่รู้จะบอกว่ารถคุณแปลงมาคุณจะเซงไ ปโดยสิ้นเชิง
    Whatever you do
    Whatever you say
    Yeah I know it's alright

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespe_CmT อ่านข้อความ
    ก้อเสียดายอยุ่ อ่ะ
    แต่ ใจมันชอบ 64 มากกว่า อ่ะ คับ ..............
    ขอบคุนคับที่บอก ล่ะ ผมทำเสด จะเอามาให้ดูคับ อิอิem95em95em95
    สงสารรถครับ

Bookmarks