ขอแจ้งเรื่องคิวนิดหน่อยหน่อยครับ เซ็งเป็ดมากเลย - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอแจ้งเรื่องคิวนิดหน่อยหน่อยครับ เซ็งเป็ดมากเลย

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ปาล์ม ครับ เอาท่อ ไปจี้ไส้ท่อ รึยังเอ่ย

ถ้ายัง เอ จะได้เอาท่อไปฝากไว้บ้านลุงแก ก่อน...

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_cm อ่านข้อความ
    ปาล์ม ครับ เอาท่อ ไปจี้ไส้ท่อ รึยังเอ่ย

ถ้ายัง เอ จะได้เอาท่อไปฝากไว้บ้านลุงแก ก่อน...

ยังเลยครับ น้าแกยังไม่ว่างแวะเข้ามาเลยอะครับ
    ถ้ายังไงเดี๊ยวจะโทรไปบอก

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ยังเลยครับ น้าแกยังไม่ว่างแวะเข้ามาเลยอะครับ
    ถ้ายังไงเดี๊ยวจะโทรไปบอก
    โอเค ครับ... ขอบคุงมักมาก

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอแจ้งครับ

1.รถ c92 ที่เอามาทำบ้านลุง ทะเบียน ตอง 222 กทม ช่วยกรุณามารับไปทีครับ จอดมา 2 เดือนแล้ว
    2.cd125 ที่มาเปลี่ยน เสตอหน้าหลัง ช่วยกรุณามารับไปทีครับ จอดมา 2 เดือนแล้ว

หมายเหตุหน้าหน้าบ้านลุงแทบจะไม่มีที่จะเดินแล้วครับ

รถที่รอการซ่อม (ที่ไม่ได้ทำสี)
    1.เบนลี่ สีแดง คุณเชต
    2.เบนลี่สีน้ำเงิน คุณเบิรด์
    3.cg110 คุณขวด
    4.หมูยักษ์ คุณเอ
    5.หมูยักาคุณเมย์ (อีกคัน)

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

MEAJO 53 หมื่นสหาย's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอข้อมูลครับ พี่ Oh หรือ พี่เสี่ยปาล์ม

ขอโทษครับขอถามเป็นข้อๆ นะครับ
    1.พี่ๆได้จัดหารถ C92/95 ที่มีทะเบียนพร้อมโอนขายมั้ยครับ
    2.ทำสี ชุป ฟิตเครื่อง ประกอบต่อ 1 คัน ราคาเท่าไหร่ครับ
    3.ถ้าผมมีรถแล้วส่งให้ทำจะได้มั้ยครับ อยู่ไกล นครพนมครับ
    4.ถ้าให้พี่ๆ หารถที่มีทะเบียนพร้อมโอน ทำจบทุกขั้นตอน (แบบรถสีแดง)ประมาณนี้ครับราคาเท่าไหร่ครับ
    จริงๆแล้วผมก็หาอยู่ครับแต่ไม่ใช่แหล่งของ cหมู อีกอย่างกลุ่มของพี่ๆ ก็เชื่อถือได้ รวมถือกิตติศักดิ์ของลุงสันด้วยผมเห็นรูปที่โพสกัน บอกว่าทำจากร้านลุงสัน OK. งานดีครับ ถ้าได้มาขับที่บ้านผม เขาคงถามกันว่าใครทำ มากที่ไหนแน่ๆ เลย
    ปล. อยากได้เดิมๆ แท้บ้างเทียมบ้างครับ ขอให้ครบ รบกวนเวลาและพิจารณาผมด้วยนะครับ ขอตอบเป็นข้อๆ ได้ยิ่งดีครับ
    *** มิตรแท้แค่หนึ่งเดียวเยียวยาได้ มิตรเทียมมากมายตายคาที่ มนุษย์เป็นสัตว์โลกนับล้านปี (คนเป็นสัตว์ประเสริฐ) คบมิตรแท้เสี้ยวนาทีสิรอดตาย***
    ขอบคุณครับ (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนครับ)
    phanomsak_s@yahoo.co.th 081-0869295

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หมื่นสหาย : 21-11-2008 เมื่อ 19:13

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมื่นสหาย อ่านข้อความ
    ขอโทษครับขอถามเป็นข้อๆ นะครับ
    1.พี่ๆได้จัดหารถ c92/95 ที่มีทะเบียนพร้อมโอนขายมั้ยครับ
    2.ทำสี ชุป ฟิตเครื่อง ประกอบต่อ 1 คัน ราคาเท่าไหร่ครับ
    3.ถ้าผมมีรถแล้วส่งให้ทำจะได้มั้ยครับ อยู่ไกล นครพนมครับ
    4.ถ้าให้พี่ๆ หารถที่มีทะเบียนพร้อมโอน ทำจบทุกขั้นตอน (แบบรถสีแดง)ประมาณนี้ครับราคาเท่าไหร่ครับ
    จริงๆแล้วผมก็หาอยู่ครับแต่ไม่ใช่แหล่งของ cหมู อีกอย่างกลุ่มของพี่ๆ ก็เชื่อถือได้ รวมถือกิตติศักดิ์ของลุงสันด้วยผมเห็นรูปที่โพสกัน บอกว่าทำจากร้านลุงสัน ok. งานดีครับ ถ้าได้มาขับที่บ้านผม เขาคงถามกันว่าใครทำ มากที่ไหนแน่ๆ เลย
    ปล. อยากได้เดิมๆ แท้บ้างเทียมบ้างครับ ขอให้ครบ รบกวนเวลาและพิจารณาผมด้วยนะครับ ขอตอบเป็นข้อๆ ได้ยิ่งดีครับ
    *** มิตรแท้แค่หนึ่งเดียวเยียวยาได้ มิตรเทียมมากมายตายคาที่ มนุษย์เป็นสัตว์โลกนับล้านปี (คนเป็นสัตว์ประเสริฐ) คบมิตรแท้เสี้ยวนาทีสิรอดตาย***
    ขอบคุณครับ (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนครับ)
    phanomsak_s@yahoo.co.th 081-0869295

ตอบครับ
    1.พอมีครับ ราคา 15000-20000 สภาพแห้งๆ มีทั้งมีทะเบียน+No-Book
    2.ค่าทำสีก็ 2500 - 7500 ครับ
    3.ค่าชุบก็อยู่กับชิ้นงาน ราคาก็ 2500-30000 ครับ
    4.ส่งมาทำได้หรือเปล่า ต้องคุยกับลุงสันเองครับยว่าแกสะดวกไหม
    5.ค่าอะไหล่แท้ก็หลายตังค์ครับ อย่างคันแดง นั่งๆดีดตัวเลขก็ น่าจะเกิน 7หมื่น เฉพาะค่าทำ+อะไหล่ไม่รวมตัวรถนะครับ ต้องถามโอ๋ บางใหญ่ดูช่วงนี้ไม่ค่อยได้เจอกัน

ราคาทำรถหมู ขึ้นอยู่กับความมันของแต่ละบุคคล ใครอยากมันเยอะก็ทำเยอะ ส่วนใหญ่จะอยู่ที่พอใจ กับราคาที่โดนใป+งานที่ออกมาว่ารับได้ไหมครับ

Bookmarks