ขอรบกวนครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอรบกวนครับ

Member boybear's Avatar
    สถานที่
    รักอิสระ..สัญจร..
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ขอรบกวนครับ

ผมบอยอยู่กลุ่มนครชากังราวคลาสสิคกับ(น้องเติ้ล)อ่ะค รับ..

ผมใช้..sr-400..ปี..2001..มันเกิดปัญหาคือ..

คาร์บูของผมมันเป็นศูนย์กาศลูกเร่งมันขึ้นได้แต่เวลา ลงมันไม่หนึด..

ทำให้รถวิ่งไม่ออกวิ่งได้..90..ตันเลยครับ

ลูกเร่งมันเป็นลักษณะสามเหลี่ยม..

อยากขอคำปรึกษาพวกพี่ๆๆหน่อยครับ..

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

คารบูฯผ้าปั๊ใช่ไม๊ครับ
    อาการนี้น่าจะหาเปลี่ยนดีกว่าครับ
    ยังไงคาร์บูก็เป็นหัวใจสำคัญของรถ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอบคุณครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    คารบูฯผ้าปั๊ใช่ไม๊ครับ
    อาการนี้น่าจะหาเปลี่ยนดีกว่าครับ
    ยังไงคาร์บูก็เป็นหัวใจสำคัญของรถ
    ใช่ครับ..

ไม่มีทางแก้ใช่ป่าวครับ..

แล้วซื้อใหม่ประมาณเท่าไรครับ..

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boybear อ่านข้อความ
    ใช่ครับ..

ไม่มีทางแก้ใช่ป่าวครับ..

แล้วซื้อใหม่ประมาณเท่าไรครับ..
    คาร์บูผ้าปั๊มเห็นในเว็ปขายกันอยู่ ประมาณ 1000-1500 บาท ตามสภาพครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ซื้อลูกชักเลยดีกว่า ครับผมว่า ไม่ต่างกันเท่าไหร แรงกว่า แต่ว่า กิน น้ำมันหน่อยไม่จุกจิก
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    คาร์บูผ้าปั๊มเห็นในเว็ปขายกันอยู่ ประมาณ 1000-1500 บาท ตามสภาพครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ..em95

แล้วจะหาซื้อที่ไหนดีครับ..

ผมพึ่งเล่นรถใหญ่ครับยังไม่ค่อยถนัด..

รบกวนชี้แนะนะครับ..

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boybear อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ..em95

แล้วจะหาซื้อที่ไหนดีครับ..

ผมพึ่งเล่นรถใหญ่ครับยังไม่ค่อยถนัด..

รบกวนชี้แนะนะครับ..
    คุณบอยอยู่กำแพงเพชรใช่ไม๊ครับ
    ถ้าไม่ลงมากรุงเทพฯก็คงต้องดูแถวๆบ้านคุณบอยดู
    ซื้อคาร์บูฯควรเห็นของหรือไม่ถ้าถอดมาจากรถที่เค้าใส ่วิ่งอยู่ยิ่งจะดี
    เพราะถ้าซื้อมาแล้วมันเสียอีก ยิ่งจะทำให้เสียเงินหลายรอบ
    อ่อ...คาร์บูของรถวิบากก็เอามาใส่ได้นะครับ คาร์บูบาจาก็ใส่ได้ครับ
    หรือถ้างบมากหน่อยก็หาพวกคาร์บู cr มาใส่เลยก็ดีครับ แรงดี
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    คุณบอยอยู่กำแพงเพชรใช่ไม๊ครับ
    ถ้าไม่ลงมากรุงเทพฯก็คงต้องดูแถวๆบ้านคุณบอยดู
    ซื้อคาร์บูฯควรเห็นของหรือไม่ถ้าถอดมาจากรถที่เค้าใส ่วิ่งอยู่ยิ่งจะดี
    เพราะถ้าซื้อมาแล้วมันเสียอีก ยิ่งจะทำให้เสียเงินหลายรอบ
    อ่อ...คาร์บูของรถวิบากก็เอามาใส่ได้นะครับ คาร์บูบาจาก็ใส่ได้ครับ
    หรือถ้างบมากหน่อยก็หาพวกคาร์บู cr มาใส่เลยก็ดีครับ แรงดี
    อยู่กำแพงเพชรครับ..
    ขอบคุณ..คุณ..PaPaYa..มากครับ
    ผมก็อยากได้ดีๆๆอ่ะครับ..
    กลัวเจออย่างที่คุณว่าอ่ะครับ..
    แล้วคาร์บู..บาจา..มันใส่แล้วพอดีกับปากกลองเปล่าครั บ..
    คือรถผมเน้นเดิมทุกอย่างเลยครับ..
    แล้วถ้าคาร์บูแบบเดิมและ..cr..มันเท่าไรครับ..ts23

Bookmarks